Eskimo - 70 Đồng Đen Quận Tân Bình.. hãy đọc và suy ngẫm xem co nên ghé đến ko nhé - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/15 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Thấy ghê zậy chời!! Hix

lovefool's Avatar
    tẩy chay quán này đi các bạn

Sợ luôn, có bưng nước ra đâu mà bắt nv bù tiền trời, đã vậy còn nói khách vậy nữa, không có mắt hay sao mà không biết đếm số ly nước trên bàn chứ. 20k mà làm như ai ăn hết của nhà họ ấy. Ăn ở để đức cho con tí chứ. Gặp mình là thôi rồi, mình không có nhịn ai đâu. Mấy bạn hiền ghê chứ, mình là tuôn 1 tràn "chị khỏi phải đuổi, không có chuyện ghé lần sau chứ ở đó mà không tiếp. Hạng người như tụi em thì sao Đỡ hơn hạng vô văn hóa như chị, tiếng việt người ta hay kêu là mất dạy đó chị. Có bầu mà nói chuyện vậy không sợ đẻ ra quái thai à? Em đưa chị 20k luôn khỏi cần trừ tiền nữa, bố thí làm phước để đức cho con chị vậy"

Thường nhân viên phục vụ tệ là do người chủ ko biết giáo dục nhân viên.
    Rõ ràng trong trường hợp này "chủ nào tớ nấy"

ôi trời~chủ topic là còn hiền đó ạ.E là e "phang" thẳng!ai uống ai ko thì số ly trên bàn còn đó,sao lai nói cái kiểu như v vs khách đc??? Sr,nhưng con mẹ chủ quán mất dạy wá,bầu bì mà thế thì tội đứa bé.quán tệ toàn tập như vậy thì tốt nhất né xa và khuyến mãi PR kiểu tiếp khách này của quán cho bạn bè gần xa đều biết để đừng ai bị nữa.

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/15 12