Mọi người cho ý kiến
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 7 của 7
Like Tree4Cảm ơn
  • 1 Post By
  • 2 Post By
  • 1 Post By
Like Tree
1393

Mọi người cho ý kiến

nh0kb0's Avatar

Red face Mọi người cho ý kiến

mình cùng vài người bạn chuẩn bị đi chơi xa nhưng không biết nên đem theo thức ăn gì cho gọn và tiện lợi để ăn, nên mình mong mọi người cho biết vài món ăn,..mình thì tính đặt sushi để đem theo ăn nhưng không biết đặt sushi ở đâu ngon,bạn nào đã ăn sushi đặt qua online thì cho mình biết lun nha..thanks

2. Xem thêm review nổi bật khác

bạn đi chỗ nào mới đc chứ
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

thực ra đem sushi thì không tiện lắm vì còn phải có nước chấm này kia, chưa kể nếu sushi cá sống thì không bảo quản được lâu, sushi đồ chín thì có thêm rau củ này kia kèm theo, sợ cũng khó bảo quản, Mình thấy nếu thay sushi bằng xôi mặn xôi gà gì đó thì tiện hơn, hay cũng có thể xôi cuốn gì đó thấy quảng cáo. Bánh mì thì hơi khô.

Nhớ lại hồi nhỏ nhà mình đi chơi hay làm cơm nắm ăn với chà bông + muối mè ngon lắm (tại đi xa đói nên ăn gì cũng ngon), hay bạn làm ít cơm nắm mang theo với ít trái cây đó vừa ngon vừa rẻ

bear00's Avatar
    Bánh mì sanwich
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

anynames's Avatar
    Đang ở
    Q3
    bánh mỳ + chả lụa + dưa leo + cà chua + nước tương các loại

chaulenba's Avatar
    đặt Gimbap yến trên 5giay hoặc là đặt sushi cô hồng trên 5giay (nói là sushi thế thôi thực ra cũng là Gimbap vì cá tôm ji cũng chín cả rồi) mình có ăn của 2 chỗ này rùi cũng ngon lắm đó... gimbap yến thì đc cái nước chấm nó lạ lạ, phần nhân thì cao cấp hơn 1 tý, còn bên cô hồng chủ yếu nhân là xúc xích, trứng, thanh cua, thịt xông khói...vv..vv nhưng đc cái nó rẻ...heheh tùy bạn chọn