Quán cafê hoặc quán ăn vặt cho tình nhân
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 8 của 8

Quán cafê hoặc quán ăn vặt cho tình nhân

Cho mình hỏi một số quán cafe hoặc một số quán ăn vặt nào sạch sẽ một chút, có không gian yên tịnh để tâm sự. Cảm ơn mọi người trước nha

2. Xem thêm review nổi bật khác

bạn phải nói là bạn ở khu vực nào mới giới thiệu đc chứ, chứ bạn ở thủ đức mà giới thiệu ở q7 thì cũng mất công quá

haizz, mình cũng từng 1 thời như bạn này, muốn kiếm 1 chỗ để dẫn gấu đi chơi tâm sự mà kiếm mỏi mắt cũng ko thấy, hỏi mấy đứa bạn thì tụi nó chỉ toàn những chỗ ko hợp với ý mình, đành lên mạng tìm kiếm thì lần mò cũng ra , tóm lại là trên mạng có nhiều lắm bạn ah, ví dụ như mình đang xài trang này Lịch sự kiện bar, club, sự kiện đêm HCM bạn kiếm thử đi nha good luck to you

thanks bạn butida nhá! link của bạn hữu ích thật! nhờ nó mà mình đã lựa chọn đc một địa điểm hợp lí cho buổi tiệc sinh nhật của mình đó

@butida: bạn dẫn link bài luôn được không? mình cũng muốn tìm quán hẹn hò, mà ko thấy mục nào hết...

@anthonie: bạn tổ chức sinh nhật xong thì review quán cho mình với nha, mình cũng đang tìm quán tổ chức sinh nhật cho nhỏ bạn (quán cf hoặc quán ăn có phòng riêng, có kara thì càng tốt nhé)

cảm ơn mấy bạn nhiều nha, hi

TramLee's Avatar
    cafe có phòng riêng pv cho nhóm bạn thì cứ vào pilé (Mây cafe). Tại đây cũng có phòng dành cho tình nhưn (tối thui, mỗi cặp 3 tấm phênh, giăng kín mít, ngồi sàn, có gối, ko có pv ngồi trong, cặp nào cặp nấy quằn quại giá thức ăn thức uống chấp nhận dc và ăn cũng ko đến nỗi (tất nhiên sao bằng bên ngoài)

ko thì thích ko gian kì bí kinh dị pha chút ma quái thì cứ đến Ba cây chổi. Ăn uống làm bánh xem phim đủ cả.

các địa điểm TramLee nói trên bạn cứ search google là ra. Ba cây chổi thì có 1 điểm duy nhất trên Phan Xích Long, còn cafe Mây thì có 2 địa điểm lận, cứ tìm nơi gần bạn nhất.