??? trời nắng muốn ăn sinh tố mà lười ra ngoài ^^???
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 4 của 4
    tranghong102's Avatar

Question ??? trời nắng muốn ăn sinh tố mà lười ra ngoài ^^???

Hi cả nhà mình là mem mới hông biết viết bài này ở đây có đúng hem có gì mod remove jup em nha. Mấy bửa này trời nắng quá, tự dưng thèm sinh tố bơ vào buổi trưa mà lười ra ngoài( hì mình sợ đen) nên mình muốn hỏi xem ở gần bùng binh Phú Lâm có quán sinh tố nào giao tận nhà mà Sạch - Ngon - Bổ - Rẻ hông các bạn, nếu các bạn biết cho mình sdt luôn nha. Thanks đã đọc

2. Xem thêm review nổi bật khác

Bạn gọi thử ở đây xem, hôm trước mình có kêu vào công ty, mua 5 ly được thêm ly rau má dừa, sinh tố bơ với dâu ở đây bán cũng ngon
    Quán mình ở 26A Hồng Bàng đường 762, P.1, Q.11 quán đang có chương trình giảm giá mời các mẹ chở bé đến thưởng thức nha, các loại sinh tố, nước ép, rau má.. chỉ từ 10k - 12k, đặc biệt ở quán mình còn bán bột chiên nuôi xào chính gốc người tàu.
    Quán có giao hàng tận nơi q.6, q.11 đơn hàng từ 30K trở lên Freeship bán kinh 3km.
    Đặt biệt mua 5 ly st tặng 1 ly rau má dừa.

3b8cb21640ac9e1e2aa3db11b0167f79 54678828.stb.120x1 - ??? trời nắng muốn ăn sinh tố mà lười ra ngoài ^^???
    12000
    SinhToDau - ??? trời nắng muốn ăn sinh tố mà lười ra ngoài ^^???
    12000
    bot chien - ??? trời nắng muốn ăn sinh tố mà lười ra ngoài ^^???
    15000
    lh: 0909714764 ( mình tên Vy)

Các mẹ ủng hộ nha. Cảm ơn đã đọc tin.
    Lần sửa cuối bởi annguchoideuham, ngày 08-04-2013 lúc 03:26 PM.

tranghong102's Avatar
    Cảm ơn bạn, có phải quán đó tên là thiên lý không? mình có ghé ăn thử rồi sinh tố bình thường lắm mà sinh tố gì lỏng quá ăn không ngon, mình hông thích quán này họ dựng tường chiếm hết lề đường làm quán mình thấy phản cảm quá mà hình như thiên lý 2 bán trà chanh mới mở gần Phước Lập cũng là của nhà đó, mình đoc mấy bài báo trên mạng nói về công thức pha chế trà chanh bằng hóa chất TQ thì thấy ở đây họ cũng làm vậy ghê lắm mình chỉ dám vào 1 lần thôi không quay lại nữa đâu.

ax không phải quán đó đâu bạn, quán mình nói nằm bên cạnh quán đó, quán chị này hơi bình dân nhưng chị làm st ngon hơn, chị này mở st lâu rồi còn quan tl mới mở sau thôi
    Quán của chị hơi bé chỉ thích hợp mua về nhà ăn hoặc đem đi chứ hem có chổ ngồi 8 tại quán chị đó bán trong nhà không lấn ra vía hẻ như quán tl. Bạn ghé ăn thử đi hông thì gọi dt có người mang đến cho bạn, mình hay gọi vào công ty ăn, hj chúc bạn tìm được quán sinh tố ngon