Tư vấn giúp mình quán ăn bên Q.4, Q.7 với :)
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 7 của 7
Like Tree9Cảm ơn
  • 1 Post By
  • 3 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
Like Tree
1512

solid's Avatar

Tình hình là sắp tới lớp mình họp lớp (khoảng 15 người) bên Q.7 vào buổi chiều tối, nên muốn hỏi ý kiến bạn nào rành khu vực Q.4, Q.7 có chỗ nào ăn uống được (cả món ăn chơi hay ăn no đều oki nha ), giá sinh viên & có chỗ ngồi đủ thì chỉ giùm mình với nha. Many thanks các bạn
    P/s: Mấy bạn cho địa chỉ giùm mình để mình search đường đi trước tại ko rành địa bàn bên mấy quận đó , nếu có hình ảnh món ăn hay địa điểm thì quá tốt nha

2. Xem thêm review nổi bật khác

040811's Avatar
    Đang ở
    nhà của tớ \m/
    Lần sửa cuối bởi 040811, ngày 11-10-2012 lúc 09:56 PM.
    When U sMile U reAlly sHine

solid's Avatar
    Thanks JLDK nhé, mình note lại rùi Để mình chờ vs lại kiếm thêm 1 số chỗ ăn no no món mặn chứ ngó bộ dzô quán ở Q.7 là "ăn no" hok nổi rùi ^.^

040811's Avatar
    Đang ở
    nhà của tớ \m/
    Trích dẫn Gửi bởi solid Xem bài viết
    Thanks JLDK nhé, mình note lại rùi Để mình chờ vs lại kiếm thêm 1 số chỗ ăn no no món mặn chứ ngó bộ dzô quán ở Q.7 là "ăn no" hok nổi rùi ^.^
    mình thấy chổ Papa's chicken ăn no đc,với 2 người sức ăn bt đi gọi nửa con gà (nữa phần) thêm 2 chén cơm là no nóc ùi,thêm nước chắc cũg cở 150k thui giá vậy chứ lúc đem nguyên phần thấy thực sự còn rẻ hơn cả KFC nữa

Quận 7 ngay gần trường Lê Thánh Tôn có khá nhiều quán đó bạn, đường số 11 gần đó. Quận 4 thì ngay khu da gà chiên giòn cũng khá nhiều quán, đi hết cái chợ chắc cũng no bụng Thiên Tân thì có món gà chiên nước mắm, chỉ ăn mỗi món đó

solid's Avatar
    @JLDK: Chỗ gà Papa mình nghĩ là ngon, nhưng mà tại mấy đứa bạn là sinh viên nên cái "gu" ăn uống tụi nó là ko thix vào nhà hàng sang trọng mà thix ngồi quán vỉa hè or bình dân nên mình cũng "khổ" với tụi nó lắm =.=!
    @doiquy: Hix, Q.4 + Q.7 mình hok rành nên bạn chỉ zậy mình cũng pó tay, tại đi số đông nên ko có "rà đường" như đi 1 mình mình đc

040811's Avatar
    Đang ở
    nhà của tớ \m/
    zậy thui đi thiên tân cho vừa tầm gọi 1 fần cơm bao no lun lại có fòg riêg cho nhóm người nữa