[Tổng hợp] Tư vấn khách sạn cho 2 người đi mùng 6
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 8 của 8
Like Tree4Cảm ơn
  • 1 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
Like Tree
2955

Tư vấn khách sạn cho 2 người đi mùng 6

Ga SThịnh's Avatar

Tư vấn khách sạn cho 2 người đi mùng 6

Sắp tới mình và honey sẽ đi 1 chuyến Đà Lạt 4 ngày 3 đêm vào mùng 6 nhưng hiện chưa biết đặt khách sạn nào là lựa chọn tốt nhất. Mình muốn hỏi ý kiến tư vấn của anh chị em nào đã đi và cảm nhận được chất lượng khách sạn vì không muốn cả năm đi có 1 lần mà do khách sạn làm chuyến đi không hoàn hảo. Sau đây là tiêu chí mà mình muốn anh chị tư vấn:

+ Có máy nước nóng lạnh tốt ( vì honey mình rất hay tắm )
    + Phòng sạch sẽ, chăn đủ ấm vào đêm
    + Không quá xa trung tâm thành phố, đi bộ tới hồ xuân hương tầm 10' - 15' là ổn
    + Nhân viên lịch sự, không xem thường khách
    + Quan trọng nhất: Từ 450k trở xuống

Khách sạn nào cần book trên site nào để có giá đó thì anh chị chỉ dùm mình luôn nhé. Mình xin cám ơn nhiều

2. Xem thêm review nổi bật khác

windbell's Avatar
    Bạn có thể tham khảo 2 khách sạn này:
    Beepub hostel: Trương Công Định, đẹp, phong cách lạ, giá phòng cỡ 250k (ngày thường, chắc tết lên chút đỉnh, hehe)
    Khách sạn Hòa Bình 2: đường 3/2 gia cũng cỡ 250k (ngày thường) khách sạn mới, phòng sạch.

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    http://diadiemanuong.com/home/f34/da...-2014-a-68954/ tham khảo bài này của mình nè bạn. Mình ở ks Purple house, nhân viên dễ thương lắm, phòng ốc cũng ok.

Ga SThịnh's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Kitty Xem bài viết
    http://diadiemanuong.com/home/f34/da...-2014-a-68954/ tham khảo bài này của mình nè bạn. Mình ở ks Purple house, nhân viên dễ thương lắm, phòng ốc cũng ok.
    Bạn cho mình hỏi là đặt bên chudu24 như thế nào. Mình đặt phòng điền thông tin xong thì không thấy thanh toán mà còn phải chờ gọi xác nhận là sao?

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Trích dẫn Gửi bởi Ga SThịnh Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi là đặt bên chudu24 như thế nào. Mình đặt phòng điền thông tin xong thì không thấy thanh toán mà còn phải chờ gọi xác nhận là sao?
    Mình thanh toán bằng cash, lên cty Chudu để thanh toán luôn chứ không charge thẻ .

Ga SThịnh's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Kitty Xem bài viết
    Mình thanh toán bằng cash, lên cty Chudu để thanh toán luôn chứ không charge thẻ .
    mình thấy phần nhận xét của ks này có vài nhận xét là phòng nào cũng có cửa sổ ra hành lang và mọi người có thể nhìn vào trong, không biết lúc bạn ở thì như thế nào? Phong có không gian riêng và yên tĩnh ko?

Baby Bear's Avatar
    Tìm ko ra phòng thì nhắn mình

Ga SThịnh's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Baby Bear Xem bài viết
    Tìm ko ra phòng thì nhắn mình
    Hiện giờ mình vẫn chưa tìm được. Bạn cho mình xin ý kiến với