Tư vấn nhà hàng Chile House
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Đang ở
    HCM City

Tư vấn nhà hàng Chile House

Gửi mọi người,

Có bạn nào thử qua nhà hàng Chile House 42Bis, Trần Quốc Thảo P. 7, Q. 3 chưa? Mình thấy deal trên nhommua, không biết nhà hàng này có món nào nổi bật nên lên đây xin ý kiến mọi người

Thân,

2. Xem thêm review nổi bật khác

TramLee's Avatar
    em cũng đang phân vân hok bik có nên mua deal hok...em mới mua 2 vc yogurt mà đến tuần sau mới giao nè chị T.T

cùng câu hỏi với các bạn ^^ ngồi hóng

Đang ở
    HCM City
    Trích dẫn Gửi bởi TramLee Xem bài viết
    em cũng đang phân vân hok bik có nên mua deal hok...em mới mua 2 vc yogurt mà đến tuần sau mới giao nè chị T.T
    Voucher của Chile House chị nghĩ đủ cho 1 người ăn thôi Mà nó cho mình chọn có 2 set à. Deal này hơi khó chịu

dzinzin's Avatar
    Set gà lôi thì những bạn nào chưa ăn gà lôi thì ăn thử cho biết còn đã từng ăn qua thì mình khuyên nên ăn bò sẽ ngon hơn, gà lôi trong C.house cũng thường à, phô mai nhiều nhưng ko béo và thơm (mình ăn gà rồi nhưng chưa ăn bò). 2 set đó mình nghĩ đi 2 ngừoi nên gọi thêm 1 món bánh truyền thống của ngừoi Chile (nhân bò hoặc gà) thì mới no đó hơn đó. Về nhà hàng C.House các bạn cũng nên đi thử 1 lần cho biết ẩm thực Chile. Ở đó có 1 loại nước chấm khá lạ, làm từ dầu ăn+rau mùi+ muối ăn mà mình thấy món nào cũng ăn kèm. Bánh bắp ở đây bỏ thêm nước cốt dừa vào nên hơi ngán còn cà dồn bắp thì khá ngon và lạ miệng,ăn kèm với nước sốt sẽ ngon hơn. Chủ quán dễ thương, hơi quá nhiệt tình giới thiệu món ăn nên đôi khi làm phiền khách