Tư vấn quán cơm để ăn thường xuyên - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/14 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Trà đá đường's Avatar
    Haiz... trung tâm ăn uống quận Tân Bình mà bẩu không có quán nào thì mệt ghê Tivi Cute 023 - Tư vấn quán cơm để ăn thường xuyên

Từ Ấp Bắc đâm ra Trường Chinh là bạn thấy cây xăng đún hem, bên cạnh là bún bò giò hêu ăn no nứt bụn (280 hay 380 trường chinh).
    Làm về tối thì quán trên đóng cửa có thể ra quán ngay Bình Giã - Trường Chinh ăn cũng được.

Từ đây bạn thích về đg nào, đi Trương Công Định , lòn Bàu Cát về Lữ Gia coi bộ nhiều quán hơn mà tránh kẹt xe lẫn ngập lụt à. ( mà thôi chỗ này nhiều lắm, từ từ mình rì viu hết cho)

Quán hủ tiếu mực , quán mì quảng sâm... mình rì viu roài.

Đối diện bv thống nhất có bánh ướt bảy hiền

Cơm chay thì ghé chùa Long Hưng :20k/dĩa , cơm thêm miễn phí

Kể mệt quá, thôi gửi cái bản đồ này , đi theo nó mà ăn, ăn xong mình vẽ tiếp 2cool sexy girl - Tư vấn quán cơm để ăn thường xuyên
    Cơm bình dân

Đừng cười gã xỉn nằm sương
    Mấy ai chiến đấu còn đường rút lui

quán cơm hẻm 43 hay khu K300 là quán ruột của sinh viên học viện hàng không đó bạn

wake_up1407's Avatar
    Ở Q10 khúc Lý Thường Kiệt có CX Lữ Gia, Bắc Hải... nhiều quán ăn cơm trưa cũng được mà

đường Bắc Hải thì có quán Cơm Lan Anh, cũng sạch sẽ, có điều hơi nóng 1 chút nếu ăn tại chỗ . Quán này buổi trưa nhiều món ăn lắm, tầm trên 20 món. Giá cả dao động 18-21k . Từ Lý Thường Kiệt chạy quẹo qua đường Bắc hải, chạy thằng hướng ra CMT8, chạy thẳng qua cổng trường Lữ Gia, chạy chút xíu nữa là thấy ngã 3, chạy lên là thấy quán cơm Lan Anh bên tay phải

Đường Trường Sơn kế đó cũng có quán Cơm Ngon, giá cả ko nhớ, chỗ sạch sẽ, thoáng mát, đồ ăn ngon, ăn tại chỗ cơm thêm miễn phí(hồi xưa là vậy, lâu rồi ko ăn . Giá cả thầm 20-30k . Quán đó nằm gần bên quán cà phê Nhật Nguyệt, đường Trường SƠn 2 cái Nhật Nguyệt đối diện nhau, để ý là sẽ thấy .

cảm ơn các bạn rất nhiều

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/14 12