Xin Wang Hong Kong Cafe - Fan phim Tàu nên ghé mùa Noel! - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/22 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 22/22
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Lonely Planet's Avatar
    À à đúng rồi nhỉ. Thế là bể kế hoạch vòi người ta mua đem qua nhà mình ăn =_=

luuthuy1314's Avatar
    Thấy nhiều bạn thích trà sữa, mình tặng vài tấm ảnh trà sữa Xinwang cho đỡ thèm nè ^^

dM5JRET3IXold5tKeqfIFKi0f9q nMUz3ZAlj7PKkpM - Xin Wang Hong Kong Cafe - Fan phim Tàu nên ghé mùa Noel!

Còn đây là đá tuyết xoài được tặng, ngon ơi là ngon ^^ (không có gì ngon bằng đồ không phải bỏ xiền, hì hì)

33562508  lykF9Y7LZqVvlcsxol9yIk5nwz5UMTHKXdkAOV3vBs - Xin Wang Hong Kong Cafe - Fan phim Tàu nên ghé mùa Noel!

duongthienphong's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi luuthuy1314 Xem bài viết
    Thấy nhiều bạn thích trà sữa, mình tặng vài tấm ảnh trà sữa Xinwang cho đỡ thèm nè ^^

dM5JRET3IXold5tKeqfIFKi0f9q nMUz3ZAlj7PKkpM - Xin Wang Hong Kong Cafe - Fan phim Tàu nên ghé mùa Noel!

Còn đây là đá tuyết xoài được tặng, ngon ơi là ngon ^^ (không có gì ngon bằng đồ không phải bỏ xiền, hì hì)

33562508  lykF9Y7LZqVvlcsxol9yIk5nwz5UMTHKXdkAOV3vBs - Xin Wang Hong Kong Cafe - Fan phim Tàu nên ghé mùa Noel!
    Ô, bạn này lẹ tay ghê nơi. Bạn ăn đá tuyết xoài à, mình thì thích đá tuyết dâu hơn. Mà cái bữa mình đi thì đá tuyết dâu của mình hơi bị thấp, không được cao to như cái của bạn *ghen tức*

lachoa520's Avatar
    Đang khát nước, thèm đồ lạnh muốn chết, vô coi mấy tấm hình thấy...bất mãn *trời ơi tui thèm*

Lonely Planet's Avatar
    Mình thì thèm muốn chết đây...mà chưa rảnh đi ăn nữa. Nếu có ra ăn, chắc phải quất 1 mình mình 2 phần, cho đã ghiền...Nhìn nhiều vậy chắc ăn no luôn quá hả?

duong_thien_phong's Avatar
    Ai vô post luôn hình cái đá tuyết dâu đi.
    Giết người thật.
    Thèm quá ;(((((((

luuthuy1314's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi duongthienphong Xem bài viết
    Ô, bạn này lẹ tay ghê nơi. Bạn ăn đá tuyết xoài à, mình thì thích đá tuyết dâu hơn. Mà cái bữa mình đi thì đá tuyết dâu của mình hơi bị thấp, không được cao to như cái của bạn *ghen tức*
    Tụi bạn mình nó chơi khá là mất nết...bưng dĩa này ra nó lao đến bập ngay cái đỉnh...trời ơi, phải cưa đôi cơn mơ cho nó 1/3 cái đá tuyết xoài này, chứ không ai dám ăn phần nó đã bập...(cầu trời cho mày bị đông não, nhắc lại càng thêm tức xDDDD)

Lonely Planet's Avatar
    Tụi bạn mình nó chơi khá là mất nết...bưng dĩa này ra nó lao đến bập ngay cái đỉnh...trời ơi, phải cưa đôi cơn mơ cho nó 1/3 cái đá tuyết xoài này, chứ không ai dám ăn phần nó đã bập...(cầu trời cho mày bị đông não, nhắc lại càng thêm tức xDDDD)
    Xin lỗi bạn quá đen.
    *gọi trẻ trâu chắc được nhở, bạn của bạn ấy* ))))))

duong_thien_phong's Avatar
    Bữa đi có thấy bàn bên cạnh mua món gì hình vuông, trên có trái cây...món tráng miệng thì phải, nhìn rất ngon mà quên hỏi phục vụ (tại lúc đó cũng ăn no kềnh rồi). Có ai biết món đó không, mùi vị thế nào?

lachoa520's Avatar
    Quán có món bún gì trắng đục như sữa, nhìn giống bún thiu xD có nấu với bắp nữa, nhìn dị dị nhưng cũng ngon. Mình thấy đặc biệt chỗ này có cơm, các món cơm khá hấp dẫn. Tráng miệng đá bào trái cây có cái cao như núi Phú Sỹ á, thú vị ^^

Cái trà sữa Hồng Kông là món ngon nhất quán mà
    Món bún thiu đó bạn nhớ là món gì không? Nghe thấy gúm gúm nhưng hình như món đó nổi tiếng lắm, coi phim cũng hay thấy mà cứ tưởng cháo không à.

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/22 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 22/22

Tag của Chủ đề này