[Bình luận] Phim việt chiếu tết 2014: cô dâu đại chiến, năm sau con lại về... - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 29/29
Kết quả 11 đến 20 của 29
    CherryPham's Avatar
    vừa coi Cưới Chạy hôm 27 tết .....coi về rất vui......vui muốn khóc luôn mém ngủ gật 2-3 lần và coi xong không biết là mình có hiểu gì không nữa

rap catanvil 1 rap phim đông lắm đc nữa rap thôi, ai gần thi coi ở đây thoải mái hơn,ko cần chầu chực vé như ở galaxy .^^

mà hbua đi coi cưới chạy, rạp e nó coi, có khoảng 2 hàng ghế có người rồi thôi,sức hút quá kinh khủng
    Lần sửa cuối bởi CherryPham, ngày 29-01-2014 lúc 01:11 AM.
    Ăn - Ăn nữa - Ăn Mãi

Xét về độ hài hước thì:
    1. Hai Lúa
    2. Cô dâu đại chiến 2
    3. Năm sau con lại về
    4. Cưới chạy

Ai thích coi bậy bạ cười chơi thì nên coi theo thứ tự đó. Cá nhân tui thích phim Hai Lúa nhất.

Tình hình là phim Cưới chạy có lẽ là ế nhất, vì:
    1. ra phim trễ quá
    2. ít rạp chiếu phim này, ít suất chiếu
    3. nội dung chán, ko có gì độc đáo. Hài có vẻ gượng ép.
    Số người vào rạp coi phim này rất rất ít, đã vậy đang coi thấy nhiều đứa chê chán bỏ về giữa chừng.

Mình vừa xem NSCLV của Hoài Linh, nội dung có nhiều chỗ vô lí ko hợp logic nhưng đc cái hài vui, duyên. Fim Tết như vậy là cũng ổn rồi. Còn CDĐC2 thì chắc xíu nữa mình xem luôn vì xem trailer thấy cũng hài. Mình xem cả hai phim này là vì có Lê Khánh. Diễn xuất của chị càng ngày càng lên tay. Nên ủng hộ cả hai phim này luôn dù nội dung ko đc hấp dẫn. Quan trọng là do cảm nhận của mình thoi chứ 9 ng 10 ý mà hjhj. Còn Hoài Linh thì nội dung fim ngày càng nhàm mà sao vẫn nhiều ng đi xem. Từ cái fim Cô Ba là thấy hết hay rồi. Nên giờ xem mình cũng tiết chế chọn lọc rồi mới đi. Còn mấy fim còn lại là thua luôn. Fim tết năm nay ko có gì đặc sắc.

Hoài Linh thấy diễn có hay gì đâu mà sao nhiều người mê quá vậy ?

cuoi chay

coi nhảm, nhiều đoạn không liên kết vô duyên, ko hài, việt hương chẵng có đất diễn, ngủ gật và bỏ về vì cảm thấy bực minh mình khi xem phim ma không hiểu gì hết

lmngan's Avatar
    mình coi CDDC 2 về và thất vọng vô cùng từ lối diễn hài "làm quá" gượng gạo đến, nội dung nhạt toẹt/ ko ăn nhập gì. Lời thoại thì sến súa đúng chất phim VN, kỹ xão bình thường.

Nói chung năm nay mình cố gắng tạo "lợi nhuận" cho phim VN thử xem và kết quả cũng ko khác mình nghĩ lúc đầu cho mấy -_-

PS; có thể ý kiến mình khắt khe, bảo thủ nhma cùng mức giá vé đó mình xem phim nước ngoài lợi hơn nhiều.

freewill's Avatar
    Tính đi coi mấy lần mà cứ hễ tính đi thì bạn bè lại than ôi dở lắm mày đừng coi phí tiền! Hoang mang ghê mà thích phần 1 quá nên mún đi coi phần 2 (
    Sống Để Ăn rồi Lăn vì Mập

Mình mới xem phim Cô dâu đại chiến 2, cảm nhận thấy phim cũng OK
    Nội dung hơi lỏng lẻo, đặc biệt là so với phần 1
    Có nhiều phần hài, coi vui vẻ đầu năm
    Dàn nữ, đặc biệt là Lê Khánh, đóng khá tốt. ( Mình chỉ tiếc là Vân Trang ít đất diễn quá, lại phải lặp lại mình trong phần 1)
    Kết thúc hơi chưng hửng, nhưng cũng được
    P/s : không biết sao chứ mình không ấn tượng mấy phim Hoài Linh đóng, thấy nó hài nhảm nhảm sao ấy ( không nói phim Năm sau con lại về nha, vì chưa xem và chưa có ý định xem)

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Mình thấy nhiều ý kiến khen chê phim Cô dâu đại chiến 2, nhưng mà thực ra Tết thì cũng có nhiêu đó phim thôi dù sao thấy phim này vẫn đc đánh giá cao hơn 1 số phim VN còn lại nên mọi người cứ đi coi đi cho zui hay thì khen, còn dở thì chửi cũng vui vẻ mà

Ngày mai mình đi coi thử 4DX phim Đại Náo Thiên Cung, xem xem 4Dx nó là như thế nào? nghe đồn xịn hơn 3D mà ko cần đeo kính, có hương vị rồi ghế rung này nọ luôn như bên Disneyland zậy

Minhanh0's Avatar
    Giá vé 4dx bao nhiêu vậy mọi người?

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 29/29

Tag của Chủ đề này