[Bình luận] Phim việt chiếu tết 2014: cô dâu đại chiến, năm sau con lại về... - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123
Kết quả 21 đến 29 của 29
    Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Hôm wa coi phim Hai Lúa.... trời ơi ko phải khen chớ nó dở zã man mặc dù đã chuẩn bị tư tưởng trước là dở rồi mà vẫn ko thể thốt nên lời được

Nguyên 1 bộ phim lan man, ko có tình tiết cao trào và chẳng biết ý muốn nói vê cái gì nữa vô cùng kinh ngạc với trình độ làm phim của VN sao mà cho ra được 1 tác phẩm để đời như vậy

Nói chung Tết này mọi ng nên coi Cô Dâu Đại Chiến 2 Năm Sau Con Lại Về thôi, ko phải là hay zữ zội nhưng vẫn còn đỡ nhảm hơn gấp 10 lần cái phim Hai Lúa này .

Phim 4DX đắt hàng quá nên ngày mai mình mới đi coi được Tây Du Ký, sẽ review lại sau . (giá vé 270k/ 1 em )

DiemLeNgo's Avatar
    Phim Cưới Chạy còn dỡ hơn nữa. xem giữa chừng khán giả bỏ về hết . thảm lắm.

Năm nay coi phim cô dâu đại chiến hay hơn mấy phim kia

Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Hôm wa coi phim Hai Lúa.... trời ơi ko phải khen chớ nó dở zã man mặc dù đã chuẩn bị tư tưởng trước là dở rồi mà vẫn ko thể thốt nên lời được

Nguyên 1 bộ phim lan man, ko có tình tiết cao trào và chẳng biết ý muốn nói vê cái gì nữa vô cùng kinh ngạc với trình độ làm phim của VN sao mà cho ra được 1 tác phẩm để đời như vậy

Nói chung Tết này mọi ng nên coi Cô Dâu Đại Chiến 2 Năm Sau Con Lại Về thôi, ko phải là hay zữ zội nhưng vẫn còn đỡ nhảm hơn gấp 10 lần cái phim Hai Lúa này .

Phim 4DX đắt hàng quá nên ngày mai mình mới đi coi được Tây Du Ký, sẽ review lại sau . (giá vé 270k/ 1 em )
    4DX coi sướng hơn không bạn?
    xem 3D rồi, công nhận kỹ xảo nhiều thiệt

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi huyair Xem bài viết
    4DX coi sướng hơn không bạn?
    xem 3D rồi, công nhận kỹ xảo nhiều thiệt
    mình có review chi tiết 4DX mọi ng vào xem nha:

http://diadiemanuong.com/home/f19/re...-te-nao-55816/

đã coi 2 phim...công nhận là tệ đến buồn ngũ

minhmapdeghet's Avatar
    Đang ở
    Bình Dương
    cái gì thì nói chứ nghe theo nhà báo thì ko tin được. Cô Dâu đại chiến rất vui và ý nghĩa. Kết thúc hay, lạ chứ mở ra suy nghĩ.chứ không như các kết thúc bùn hoặc hạnh phúc.rất hợp vs giới trẻ.còn Tề Thiên Đại Thánh thì xem kỹ xảo chứ ko để lại ấn tượng sâu sắc về nội dung. Kể cả I, Frankenstein cũng vậy, cốt truyện nhạt, chỉ có kỹ xảo là hoành tráng.
    MinhMap - Huyền thoại một cái tên.

Aino's Avatar
    tết 2013 ghiền bộ nhà có 5 nàng tiên, tết này phim nào cũng dở ẹc ở nhà coi phim TVB hay hơn đỡ phí tiền

Đang ở
    Nha Trang
    cái gì đây vậy
    Duy Dương Right Hand

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123

Tag của Chủ đề này