Địa điểm đi chơi ở Sài Gòn - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53
Kết quả 11 đến 20 của 53
    Bên Q7 là đẹp nhất SG rồi

Sao ko có hình minh hoạ vậy ad ?

hay ta......

tối thứ 7 ra Đại lộ Đông tây tập thể dục cũng zui lắm đó các bạn

mình mới lên tp hok bít đi đâu hết , cũng hum có ai đi cùng, hichic pùn wa có ai đi cùng hok

chỉ cho mình đường d0ến chổ Thảo Điền ih . hihi , khoái ùi .

ui nghe thú vị thế, có vẻ nhiều chỗ chơi thích nhỉ

die hình rồi úp lại đi AD ới

cho em tham gia với
    0902807020 - Hải Vương
    449/25b Lê Quang Định Quận Bình Thạnh
    Y! : Hv_9999@yahoo.coim

Ace có tiết mục gì hay hay nhớ rủ em nha , hihi .

Chào các bạn, mình vừa khai trương 1 quán cà phê phim HD. Có phòng riêng để xem phim nên rất thoải mái.

Bạn là người yêu thích phim? Các bạn đang muốn xem phim mình yêu thích nhưng lại không biết lịch chiếu phim hay bạn không có thời gian coi vào lúc có suất chiếu phim? Đến với “ Cà phê - phim HD Đôi Bạn “, bạn sẽ có thể tự chọn cho riêng bạn phim mà bạn yêu thích hay chưa xem được do bận mà không thể xem được chỉ với 60 nghìn/giờ. Bước vào quán, bạn sẽ bắt gặp một không gian mát mẻ rộng rãi tạo một cảm giác thật thoáng mát, Bạn còn được phục vụ trà miễn phí trong khi lựa phim. Bạn có thể cùng đi xem với bạn bè của mình vì “ Cà phê – phim HD Đôi Bạn “ có thể cung cấp cho bạn phòng phim với sức chứa từ 1 – 20 người, thích hợp để các bạn hội họp, trò chuyện hay tổ chức party, sinh nhật. bạn và các bạn đi càng nhiều thì chi phí mỗi người sẽ giảm đáng kế so với việc đi xem ở rạp.
    Bạn vào rạp xem phim, bạn không thể tự nhiên nói chuyện với bạn bè, không thể bình luận phim theo cách của bạn cho các bạn của bạn nghe. Vì tại rạp là một nơi công cộng mà bạn phải tuân thủ những quy tắc của nơi công cộng. Ở cà phê – phim HD Đôi Bạn, bạn sẽ có được không gian riêng cho bạn và các bạn của bạn, có thể tự nhiên bình luận phim, nói chuyện với bạn bè hay.... người yêu ^^
    Với màn hình xem phim cực lớn, âm thanh cực sống động. Mỗi phòng phim sẽ cho bạn hòa mình vào dòng phim.Không chỉ phục vụ về nhu cầu xem phim, như tên gọi của quán “ Cà phê – phim HD Đôi Bạn “ quán còn phục vụ nước uống và các món uống để bạn có thể vừa xem phim, bình luận rồi nhâm nhi từng ngụm nước. Ngoài ra, nếu bạn không có nhu cầu xem phim mà chỉ muốn uống nước với bạn bè thì Cà phê – Phim HD Đôi Bạn cũng có một không gian riêng dành để uống nước để cho bạn có thể cùng với các bạn của mình thưởng thức những món uống của quán và đàm đạo về việc học hành, cuộc sống hay ngoài xã hội.
    Hy vọng sẽ được gặp các bạn tại quán, trước khi đến quán để xem phim các bạn hãy nhớ gọi số 39573117 .Hy vọng sẽ được gặp các bạn tại quán, trước khi đến quán để xem phim các bạn hãy nhớ gọi số 39573117 để có thể đặt phòng xem phim cho mình, tránh trường hợp các bạn đến để xem phim nhưng đã hết phòng. Hãy gọi số 39573117 và đến Cà Phê – Phim HD Đôi Bạn nơi bạn sẽ hòa mình vào phim. Chân thành cảm ơn bạn đã xem qua tờ rơi này. Được phục vụ bạn là vinh dự đối với Cà Phê – Phim HD Đôi Bạn. để có thể đặt phòng xem phim cho mình, tránh trường hợp các bạn đến để xem phim nhưng đã hết phòng. Hãy gọi số 39573117 và đến Cà Phê – Phim HD Đôi Bạn nơi bạn sẽ hòa mình vào phim. Chân thành cảm ơn bạn đã xem qua tờ rơi này. Được phục vụ bạn là vinh dự đối với Cà Phê – Phim HD Đôi Bạn.

Quán tọa lạc ở 98 Ngô Quyền F5 Q10. Các bạn đến ủng hộ mình nha

2/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/53 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 53/53