Đi Vincom chơi game đua xe F1 nhận giải đi Singapore free từ A-Z kìa cả nhà ơiii - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/62 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 62/62
Kết quả 21 đến 30 của 62
    oh yeah, vậy là cuối tuần có chỗ đi chơi, hehe, mà lái xe chắc phải pro lắm mới giật dc vé đi sing

wearepro's Avatar
    còn cái vụ coi xe F1 ở Liberty thì có phải mua vé hay đăng ký gì ko nhỉ?
    nghe noi free hết từ a tới z mà

benhxeo's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Orion_9x Xem bài viết
    oh yeah, vậy là cuối tuần có chỗ đi chơi, hehe, mà lái xe chắc phải pro lắm mới giật dc vé đi sing
    hên xui thôi bạn ơi, cũng chẳng biết game của hãng nào, trước giờ toàn chơi Need for Speed, vô cứ đâm thẳng về đích, thằng nào cản đường thì cán nó, thế là xong

taodo's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi benhxeo Xem bài viết
    bác này nói đúng nè, đông quá chắc đứng từ xa ngửi khói xe ....
    bạn này cứ yên tâm đi, Vincom chà bá lửa như thế thì 1000 người cũng chứa đủ

giống mình thế, mình cũng chỉ chơi NFS thôi, hy vọng nó cho chơi cái đó

wearepro's Avatar
    hên xui thôi bạn ơi, cũng chẳng biết game của hãng nào, trước giờ toàn chơi Need for Speed, vô cứ đâm thẳng về đích, thằng nào cản đường thì cán nó, thế là xong
    bác thiệt là mạnh mẽ
    e thì cứ tưởng tượng như game đua xe ở các trung tâm thương mại,
    chứ ko biết gì về F1, mà vì ko biết gì nên quyết định đi coi cho biết

toitimlai's Avatar
    Nếu không thích chơi đua xe thì các bạn còn có thể tham gia rút thăm trúng thưởng để trúng một cặp vé hạng Walkabout cho giải Singapore Grand Prix 2012.
    Bên cạnh đó, các bạn đến tham dự sự kiện còn có thể tự mình trải nghiệm chỗ ngồi thượng hạng AirAsia X’s (đường bay liên kết giá rẻ của AirAsia).
    Ngoài ra còn có phòng xe trưng bày của đội đua F1 Carterham sẽ được đặt tại khách sạn Liberty (187 Phạm Ngũ Lão) dành cho các fan cuồng F1 và các bạn chưa từng thấy chiếc F1 thực sự thì hay đến tham quan từ ngày 18-6.
    bác nào ko biết đua xe thì tham gia cái này đi, đơn giản để thử vận may...

cả nhà hôm nay có vô tham gia không, bật mí ca sĩ hnay tham gia là Thảo Trang đấy hát xong còn đua xe nữa

diemngon's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi aloalo0129 Xem bài viết
    cả nhà hôm nay có vô tham gia không, bật mí ca sĩ hnay tham gia là Thảo Trang đấy hát xong còn đua xe nữa
    có nè có nè, sáng nay đi gặp đc Thảo Trang luôn mà ko đem theo máy chụp hình ko chụp hình với chỉ đc

toitimlai's Avatar
    éc, nói mới nhớ, we^n đi rùi hu hu huhu

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/62 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 62/62