Galaxy/Platinum vs Megastar vs Lotte - bạn chọn rạp nào ??? - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/42 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 42/42
Kết quả 11 đến 20 của 42
    silverblue's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    tạm thời đang kết Megastar đến hết tháng 9 này vì được mua 1 tặng 1. hê hê.... bắp rang ở Mega chán phèo

Phoenix Ngoan's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Vậy là bạn chưa ăn bắp bên Lotte rồi, Mega chỉ đáng xách dép thui. ^^
    Em ăn cả bắp ngọt và mặn ở mega rùi, bình thường -.- lotte thì chưa đi bao giờ luôn

Trích dẫn Gửi bởi silverblue Xem bài viết
    tạm thời đang kết Megastar đến hết tháng 9 này vì được mua 1 tặng 1. hê hê.... bắp rang ở Mega chán phèo
    Mua 1 tặng 1 là sao bạn??
    Lần sửa cuối bởi Phoenix Ngoan, ngày 17-04-2013 lúc 10:08 PM.

rạp nào có tặng combo là thích hết ^^ ghét ở megastar mỗi cái là đang trong quá trình xem phim luôn có nhân viên đi ra đi vào đứng phía dưới hành lang ngó lên chả biết để làm gì, em chĩ thấy gây mất tập trung cho khách xem phim ...
    Quy ẩn giang hồ luyện skill ^^

Không biết lote q1 w q7 có khác nhau gì không mọi người

digimonxxx's Avatar
    Xem 3D ở Lotte (bắp lotte ít ngọt nhưng nhiều bơ béo nhất)...xem phim 2D digital ở Mega (bắp mega ngon galaxy), galaxy coi phim giá hợp lý tuong xứng chất lượng.
    Mỗi rạp có thế mạnh riêng nên mình tùy phim mà đi chọn rạp xem. Ví du: phim nào hài nhiều di coi Galaxy có khong khí hơn !! ^^

Lote q7 hay q1 thì hay b

Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Vậy là bạn chưa ăn bắp bên Lotte rồi, Mega chỉ đáng xách dép thui. ^^
    Đúng rồi, chưa đi Lotte. Hehe.

Trích dẫn Gửi bởi át xì hơi Xem bài viết
    đi rạp coi phim hay bị mất dép ko ạ, lần trước em đi xem ngồi co chân lên ghế, đi về mất toi đôi dép tổ ong, rạp cinebox đấy ạ
    Coi galaxy để chân lên quài đâu bị mất đâu chắc b xui

silverblue's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    Trích dẫn Gửi bởi Phoenix Ngoan Xem bài viết
    Em ăn cả bắp ngọt và mặn ở mega rùi, bình thường -.- lotte thì chưa đi bao giờ luôn

Mua 1 tặng 1 là sao bạn??
    Àh, trả = thẻ của Standard Chartered, mua 1 tặng 1, cho tất cả các loại vé 2D + 3D, các ngày trong tuần kể cả t7 Cn, trừ ngày lễ ^^ đến 23/9/2013

silverblue's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    Trích dẫn Gửi bởi snowdrop Xem bài viết
    Bạn ơi có thể giải thích dùm mình 2d và 2d digital! :-?
    Theo mình được biết thì 2D là phim dùng máy chiếu tiêu chuẩn chiếu phim, bản phim 35mm. Còn 2D digital thì chạy file trên máy tính, dùng máy chiếu kỹ thuật số chiếu lên màn ảnh lớn, chất lượng âm thanh hình ảnh bản 2D digital tốt hơn.

Lúc trước thì đa số vẫn chiếu bản phim 35mm, nhiều khi ngồi gần khung cửa sổ máy chiếu, nghe đc tiếng rè rè của máy chạy phim. Giờ thì nhiều rạp đổi qua digital, âm thanh 5.1, 7.1 nghe chuẩn hơn.

Bên Mega cho chọn 2 loại, nên chọn digital. Lâu lâu mình bị kẹt suất, coi bản 2D standard, coi hình ảnh ko nét, âm thanh lúc to lúc nhỏ, giống như thỉnh thoảng bị ù tai vậy đó ^^

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/42 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 42/42

Tag của Chủ đề này