Galaxy/Platinum vs Megastar vs Lotte - bạn chọn rạp nào ??? - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/42 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 42/42
Kết quả 21 đến 30 của 42
    hôm nay ra mắt bom tấn iron man 3 ... anh chị nào đi xem ở rạp nào thì nhớ về viết cảm nhận lại nha
    Quy ẩn giang hồ luyện skill ^^

Mình chọn Megastar vì thẻ Bank của mình mua 1 tặng dành cho 3D và 2D luôn

Đang ở
    HCMC
    2d là bản phim nhựa truyền thống - hầu như bây giờ các rạp ko chiếu bản phim này nữa
    2d digital (2dd) là chiếu bằng kỹ thuật số bỏ file vô máy; chất lượng hình ảnh siêu nét
    còn hệ thống âm thanh thì chủ yếu bây giờ các rạ xài dolby 7.1 surround - nghe cũng được

Đang ở
    HCMC
    Trích dẫn Gửi bởi phagioidaisu Xem bài viết
    rạp nào có tặng combo là thích hết ^^ ghét ở megastar mỗi cái là đang trong quá trình xem phim luôn có nhân viên đi ra đi vào đứng phía dưới hành lang ngó lên chả biết để làm gì, em chĩ thấy gây mất tập trung cho khách xem phim ...
    nhân viên nó đi canh bản quyền phim đó bạn; nó sợ mình quay phim của nó rồi tuồn ra ngoài có điều ai rảnh mà làm 3 trò tào lao đó

Đang ở
    HCMC
    Trích dẫn Gửi bởi maplun Xem bài viết
    Không biết lote q1 w q7 có khác nhau gì không mọi người
    rạp lotte q1 là rạp cổ - phòng chiếu hơi nhỏ; được cái tiện đường đi vì nằm ngay trung tâm - giá lại rẻ nữa (1 vé 2d cao lắm chỉ 80k cuối tuần)
    rạp lotte q7 thì đẹp hơn, hoành tráng hơn; nếu bạn thích riêng tư hơn thì vô rạp charlotte có phòng chờ riêng - ghế lại là loại giường đôi tha hồ tung tăng

Đang ở
    HCMC
    Trích dẫn Gửi bởi silverblue Xem bài viết
    Àh, trả = thẻ của Standard Chartered, mua 1 tặng 1, cho tất cả các loại vé 2D + 3D, các ngày trong tuần kể cả t7 Cn, trừ ngày lễ ^^ đến 23/9/2013
    thẻ anz cũng khuyến mãi đó bạn

Đang ở
    HCMC
    Trích dẫn Gửi bởi phagioidaisu Xem bài viết
    hôm nay ra mắt bom tấn iron man 3 ... anh chị nào đi xem ở rạp nào thì nhớ về viết cảm nhận lại nha
    mình coi rùi nè bạn; mà mắt kém nên chỉ coi 2d digital thui ^^
    phim đó cũng bình thưởng chẳng có đại cảnh nào hoành tráng hết
    nếu bạn đi coi hành động thì mình thấy coi olympus còn sướng hơn
    nếu mún khóc thì coi miracle 7 - cực kỳ xúc động (chiếu độc quyền tại lotte)

AndyNgo's Avatar
    Mình chọn galaxy Nguyễn Trãi vì giá rẻ hơn bên Nguyễn Du. Megastar thì giá hơi cao mà lại xa trung tâm nên không thik.

AndyNgo's Avatar
    À một địa điểm nữa là cụm rap Tân Sơn NHất. các mem nào muốn hú hí thì tới test thử nhe

mình truớc đây là của Megastar đối với 3D và Lotte với film 2D
    tuy nhiên từ sau tết mình chuyển hẳn qua BHD Bitexco rồi, tuy âm thanh và hình ảnh ko bằng với Megastar nhưng so với giá cả như vậy là rất OK, đặc biệt do rap mới nên khác ít, chọn đuợc ghế ngon cho dù đi muộn. Điểm trừ là ko có bải đậu xe bên trong, toàn gửi ngoài

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/42 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 42/42

Tag của Chủ đề này