[REVIEW] RinRin Park - công viên cá Koi Nhật Bản "bơi" giữa ruộng Việt Nam. - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 47/47
Kết quả 11 đến 20 của 47
    HDT's Avatar
    không liên quan lắm nhưng mình thấy phong cảnh ở đây chụp hình cưới khá đẹp đấy chứ

Chủ thớt review sao k báo từ QL vào phan văn hớn cấm oto hwa mình quẹo vào bị mấy chú vịn lại

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Trích dẫn Gửi bởi baochaubaochau Xem bài viết
    Chủ thớt review sao k báo từ QL vào phan văn hớn cấm oto hwa mình quẹo vào bị mấy chú vịn lại
    Ohm, sorry bạn, tại tụi mình nhà gần đó, nên đi xe đạp tới, không có để ý biển báo cấm ô tô =.=

tính đi mà xem review xong mình lại nản lòng thoái chí rồi

Ngan Tran Rjr's Avatar
    muốn đi mà xa quá...sợ nắng nữa!

bữa mình đi thử coi sao, tại con gái mình thích cá lắm. Vô đó cảm giác đầu tiên là nắng, nắng dã man luôn, coi cá mà nắng chang chang, coi tý là oải. Dịch vụ trong đó cũng tệ, mình kêu đồ ăn cả tiếng rồi chả thấy ra, hỏi mấy lần thì cuối cùng 1 em trai thông báo là "món chị gọi làm lâu rồi mà chả biết bàn nào kêu nên nó nguội rồi, giờ em hâm nóng lại rồi đem cho chị nha"???? thôi bye bye luôn từ đây

zan_u's Avatar
    Đang ở
    Germany
    Trời, vé 50k/ người mà vào sơ sài vậy đó hả lẽ ra hoàn thiện hết rồi mới lấy giá đó chứ (đó là khi hoàn thiện xong người ta phải thấy hoành tráng lệ mọi ngóc ngách cơ, chứ kiểu đi cả gia đình lớn khoảng 10 người cô dì chú bác anh em kéo luôn thì nội tiền vé ko đi ăn nhà hàng cho rồi)
    Mình là ko ham coi cá tới mức đó rồi á nha mà mới biết gần nhà mình có khu này á ta... Nhưng ko zô đâu, hahah.
    Cái zụ nv nhắc nhở cũng đúng ở chỗ nó sợ quá mấy người vô ý thức nên mới làm z đó, chứ cưs đàng hoàng thì đâu có sao, với cái kiểu Aeon Mall bị banh ta lông nó sợ hết lớn hahaaa, ko làm z kéo cả bầy zô chọi đá chết cá hay bắt cá đem zìa chắc nó phá sản

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Đi 1 lần và không bao giờ trở lại. Quá chán, quá nắng, và không có gì đặc sắc cả.

VõĐạt's Avatar
    mấy bác có biết bonsai cỡ ấy bao nhiu tiền 1 cây hok, cá koi giống bao nhiêu 1 con ko mà than 50k mắc , món ăn thì mắc thật, nhưng mà món nhật fai chịu thôi, nơi này ko dành cho ai ko yêu thiên nhiên

-----------------------------------------------------

còn nhân viên nữa, người VN rành quá mà, ko nghiêm là bay vô bức bẻ, bonsai bức bẻ kiểu đó thì cỡ 1 tháng dẹp lun cái công viên quá

nhìn còn hơi hoang sơ nhỉ

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 47/47