Tổng hợp khuyến mãi & giá vé các rạp chiếu phim ở TP.HCM (update 2012) - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/48 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 48/48
Kết quả 11 đến 20 của 48
    Trích dẫn Gửi bởi myduyen1006 Xem bài viết
    Đi coi Lotte và sẽ hok đi rạp nào khác nữa! Tuyệt vời luôn!
    bạn này chắc chưa bao giờ đi mega các rạp ko chỉ hơn nhau về cơ sở vật chất mà cả cách phục vụ.mega luôn có nhân viên dắt vào nên khách sẽ hài lòg hơn khi đc ngồi đúg ghế đã chọn,lotte vắng thì tự vào nhé,còn ng khác mà ngồi ghế mình thì tự chọn chỗ khác ngồi chứ ko ai mà nói còn 1 cái nữa,1 lần xem phim ở lotte nhân viên bán vé ăn gian tiền .hôm đó là ngày sinh viên,mình đi 2 người nhưng mag có 1 thẻ,chính miẽng con nhân viên nói "1 thẻ giảm đc 1 vé thôi anh ạ".thế là mình mua 1 vé 40k 1 vé 60k,trả nó 100k,lúc sau vô rạp nhìn lại nó in 2 vé 40k mà lấy mình 100k,tức wá ra nói quản lí nó vô trong làm việc j đó r trả 20k cho mình.hơn nhau là cách làm việc bạn àh,thế nên dù mắc mega cũng luôn đắt đó thân

Trích dẫn Gửi bởi DiaDiemAnUong Xem bài viết

đăng ký ngay trên website của Megastar luôn đó Sáo Sậu, mình với mấy đứa bạn hay đi theo kiểu này, rất là tiết kiệm ^^ hìhì

Giảm giá 50% cho nhóm bạn tại Megastar Parkson Paragon
    Từ ngày 04/07/2011 đến hết 31/10/2011 (ngoại trừ 2/9), các thành viên StarCLUB đến xem phim tại MegaStar Parkson Paragon với nhóm bạn từ 2 người trở lên khi mua 1 vé sẽ được giảm 50% cho vé thứ hai, thứ ba và thứ tư.

Đây là chương trình dành riêng cho thành viên StarCLUB. Các bạn xuất trình thẻ thành viên StarCLUB (in hoặc lưu trên điện thoại) khi mua vé để được giảm giá.

Điều kiện của chương trình:

- Áp dụng từ ngày 04/07/2011 cho đến hết 31/10/2011),
    - Áp dụng cho giao dịch mua vé từ 02 đến 04 vé trở lên. Nếu các bạn mua 06 vé trở lên vui lòng tách thành nhiều lượt giao dịch.
    - Áp dụng cho tất cả các suất chiếu phim 2D và 3D vào các ngày Thứ Hai, Thứ Ba, Thứ Năm, Thứ Sáu hàng tuần ngoại trừ ngày lễ.
    - Không đi kèm với chương trình khuyến mãi khác
    - Chương trình chỉ áp dụng tại MegaStar Parkson Paragon

Để lấy thẻ thành viên, in hoặc lưu vào điện thoại:
    Đã là thành viên StarCLUB <<ĐĂNG NHẬP VÀ IN THẺ THÀNH VIÊN>>
    Chưa là thành viên StarCLUB <<THAM GIA NGAY>>

vip card vn bg - Tổng hợp khuyến mãi & giá vé các rạp chiếu phim ở TP.HCM (update 2012)
    vậy còn bên Megastar Ct Plaza có thể thành viên ko vậy ad. toàn đi coi phim gần đó. có thẻ thì chắc đỡ tiền

meorangmuoi's Avatar
    Mình hay đi coi ở Lotte. Chất lương tốt hơn hẳn so với các rạp khác mà giá vé same same.

mixlonely96's Avatar
    Đang ở
    Saigon
    Sao bên Galaxy ko có đăng ký thẻ thành viên nhỉ? >.<

Mình thích galaxy Nguyễn Du, rạp rộng, đẹp, lịch sự...
    Đợt bên galaxy hết vé phải đi coi lời nguyền huyết ngải bên BHD Maximart, đứng ở ngoài nhìn sảnh rất đẹp, nhưng vào trong thì thật là thất vọng, phòng nhỏ bằng 1/2 galaxy, xui là hết vé, chỉ còn mấy ghế đầu, ngồi coi mà vừa nhức đầu, vừa mỏi cổ do ngồi quá gần, mất hết cả hứng thú xem phim

CuteOrSexy's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi luvnhocx Xem bài viết
    bạn này chắc chưa bao giờ đi mega các rạp ko chỉ hơn nhau về cơ sở vật chất mà cả cách phục vụ.mega luôn có nhân viên dắt vào nên khách sẽ hài lòg hơn khi đc ngồi đúg ghế đã chọn,lotte vắng thì tự vào nhé,còn ng khác mà ngồi ghế mình thì tự chọn chỗ khác ngồi chứ ko ai mà nói còn 1 cái nữa,1 lần xem phim ở lotte nhân viên bán vé ăn gian tiền .hôm đó là ngày sinh viên,mình đi 2 người nhưng mag có 1 thẻ,chính miẽng con nhân viên nói "1 thẻ giảm đc 1 vé thôi anh ạ".thế là mình mua 1 vé 40k 1 vé 60k,trả nó 100k,lúc sau vô rạp nhìn lại nó in 2 vé 40k mà lấy mình 100k,tức wá ra nói quản lí nó vô trong làm việc j đó r trả 20k cho mình.hơn nhau là cách làm việc bạn àh,thế nên dù mắc mega cũng luôn đắt đó thân
    Mình vẫn thích lotte hơn vì vé rẻ mà thoải mái, rạp rộng rãi, không xô bồ, chen chúc như mega. Chuyện 1 thẻ sinh viên giảm được 1 vé, đó giờ mình không phàn nàn gì. Như 1 thẻ thành viên cũng chỉ giảm được 1 người thôi. Mega có lần chém mình tận 180k/vé cho phim 3D. Bạn mình đi thứ 7,vn gì đó chém tận hơn 200k. Thà mua vé Charlotte của Lotte vô phòng VIP coi sướng hơn nhìu. Mà đó giờ mình đi mega có bao giờ được dẫn vô tận ghế đâu, bên Galaxy mới có vụ này thì phải. Mình chỉ chấm Mega chỗ nhìu rạp và nhìu suất, còn phong cách thì vẫn Lotte hơn. Ghét nhất mấy chỗ đông người, tạp nhạp.

Trích dẫn Gửi bởi CuteOrSexy Xem bài viết
    Mình vẫn thích lotte hơn vì vé rẻ mà thoải mái, rạp rộng rãi, không xô bồ, chen chúc như mega. Chuyện 1 thẻ sinh viên giảm được 1 vé, đó giờ mình không phàn nàn gì. Như 1 thẻ thành viên cũng chỉ giảm được 1 người thôi. Mega có lần chém mình tận 180k/vé cho phim 3D. Bạn mình đi thứ 7,vn gì đó chém tận hơn 200k. Thà mua vé Charlotte của Lotte vô phòng VIP coi sướng hơn nhìu. Mà đó giờ mình đi mega có bao giờ được dẫn vô tận ghế đâu, bên Galaxy mới có vụ này thì phải. Mình chỉ chấm Mega chỗ nhìu rạp và nhìu suất, còn phong cách thì vẫn Lotte hơn. Ghét nhất mấy chỗ đông người, tạp nhạp.
    Bên mega cũng đâu có đông tới mức phải chen chúc đâu bạn ^^.......nhưng dù sao cũng thích mega hơn vì mùi bắp rang thơm ơi là thơm , ngay khi thang máy mở ra......Sướng

mixlonely96's Avatar
    Đang ở
    Saigon
    Trích dẫn Gửi bởi CuteOrSexy Xem bài viết
    Để em tóm gọn ý của chị :
    Megastar : Dành cho các bạn đại gia,nhà giàu
    Lotte + Galaxy : Dành cho học sinh - sinh viên
    => Galaxy + Lotte là nơi học sinh -sinh viên đi xem nhìu (Nhà nghèo thôy _ _!)

Trích dẫn Gửi bởi mixlonely96 Xem bài viết
    Để em tóm gọn ý của chị :
    Megastar : Dành cho các bạn đại gia,nhà giàu
    Lotte + Galaxy : Dành cho học sinh - sinh viên
    => Galaxy + Lotte là nơi học sinh -sinh viên đi xem nhìu (Nhà nghèo thôy _ _!)
    Megastar là cái rạp cùi giả danh trí thức nhất dỏm mà tưởng mình xịn lắm... không bằng 1 góc Lotte Cinema mà bày đặt bán vé mắc, nhân viên chảnh!

CuteOrSexy's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Saturn1011 Xem bài viết
    Bên mega cũng đâu có đông tới mức phải chen chúc đâu bạn ^^.......nhưng dù sao cũng thích mega hơn vì mùi bắp rang thơm ơi là thơm , ngay khi thang máy mở ra......Sướng
    Mega Parkson Hùng Vương mà đi tối thứ 6 hoặc thứ 7, cn là bạn khỏi thở lun đó. Đông từ lúc lên thang máy lận kìa. Đã vậy tính mình hay mặc đồ màu mè, hễ lên đó bị tụi học sinh trường kế bên dòm ngó, chỉ chỏ, soi mói. Có lần mình mang đôi giày Charles & Keith mới mua, bị tụi nó soi nóng cả lưng. Bực không thèm lên nữa, trừ khi gấp bách vì nó ở rất gần nhà mình.

@mixlonely96: không phải vụ tiền bạc, mà là nó quá không đáng với giá tiền như thế. Trước đây chị vẫn đi Mega vì âm thanh và rạp nó khá tốt, nhưng từ ngày Lotte ra, chị chuyển hẳn vì những lý do bực mình nêu trên và Lotte nhìn sạch sẽ, chuyên nghiệp và không xô bồ như thế. Chưa bao giờ chị đi Lotte mà phải xếp hàng vô rạp cả -.-

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/48 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 48/48

Tag của Chủ đề này