(Tổng Hợp) Khuyễn mãi Tháng 7 tại các hệ thống rạp phim Sài Gòn
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Đang ở
    HCMC

Smile (Tổng Hợp) Khuyễn mãi Tháng 7 tại các hệ thống rạp phim Sài Gòn

Mùa phim Hè tháng 7 sắp tới sẽ có kha khá phim hay cho cả nhà đi coi nhỉ.

Điểm mặt các phim lớn của Holywood thì thấy Kẻ Trộm Mặt Trăng 2; Đội Đua Ốc Sên; Giải Cứu Nhà Trắng; Chim Ruồi ... Các phim Việt thì có Hoàng Tử Lọ Lem; Săn Đàn Ông; Đường Đua. Ngoài ra còn các thể loại khác của Trung Quốc; Hàn Quốc ...

1372403239 2 - (Tổng Hợp) Khuyễn mãi Tháng 7 tại các hệ thống rạp phim Sài Gòn

xemphimso Despicable Me2 teaser poster 1327517588 640w - (Tổng Hợp) Khuyễn mãi Tháng 7 tại các hệ thống rạp phim Sài Gòn

Phim thì kha khá vậy rồi; còn các rạp thì cũng có cố gắng chạy event để tăng khách

Đầu tiên là anh Megastar: Bạn nào có thẻ Star Club, mua gói sản phẩm vừa vé, vừa combo bắp nước thì được tham dự bốc thăm trúng thưởng với giải thưởng là voucher du lịch, đồng hồ ... Nói chung cũng hấp dẫn.

yji1371032677 - (Tổng Hợp) Khuyễn mãi Tháng 7 tại các hệ thống rạp phim Sài Gòn

Anh tiếp theo là Lotte thì chơi sang hơn khi chạy cả 1 package (nói thiệt là đánh giá cao những ý tưởng từ bên anh này; lần nào cũng chơi nguyên package - sang dễ sợ T5 hàng tuần mua 3 vé tặng 1 bắp; rồi 3 ngày 9, 19, 29 thì mua 3 vé tặng 1 vé 2D. Bên này chơi cào & bốc thăm, cách tham gia dễ hơn Mega nên giải thưởng cũng "hẻo" hơn 1 tý. Mua 2 vé, cào 1 phát trúng được usb, quạt, áo mưa. Bạn nào chưa có may mắn thì được chơi tiếp bốc thăm, trúng được voucher du lịch và đồng hồ - giải thưởng giống Mega ghê

The cao He 2013 mat truoc.aspx - (Tổng Hợp) Khuyễn mãi Tháng 7 tại các hệ thống rạp phim Sài Gòn

2 em này bự nhất và hình như đang chơi đối đầu nhau; tính ra chỉ có khách hàng như mình lợi

Còn em Galaxy thì chả có gì - bùn; mấy em khác cũng thế, chắc đang khó khăn kinh tế nên chả có ai dư tiền như 2 thằng bự của Hàn kia để chơi event

Giới thiệu sơ là thế, chi tiết thì các bạn lên google search thêm hoặc vô 2 em nó coi thêm nhé

2. Xem thêm review nổi bật khác

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Dạo này sao nhiều phim Việt nhảm nhảm ghê >.<

Đang ở
    HCMC
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Dạo này sao nhiều phim Việt nhảm nhảm ghê >.<
    Bò Cạp iu quý có phải fan của BĐCL ko zậy

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi sunny_bar Xem bài viết
    Bò Cạp iu quý có phải fan của BĐCL ko zậy
    BĐCL là gì mà mình là fan sao mình hông biết vại ta

Đang ở
    HCMC
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    BĐCL là gì mà mình là fan sao mình hông biết vại ta
    Bụi đời chợ lớn ý Cherish
    Giờ cứ thấy phim Việt là nhìu bạn lại nói sao lại cho toàn phim nhảm chiếu; còn BĐCL hay thế thì cấm chiếu ... ^^

thuykhanhle_95's Avatar
    Đang ở
    Sài Gòn
    ủa em nhớ Lotte thứ 5 mua 2 vé tặng 1 bắp mà? Bên BHD cũng đang có chương trình vậy, Lotte 2 vé có thẻ hs 80k, còn BHD 2 vé thẻ hs tới 120k lận

Tag của Chủ đề này