Công bố chính thức kết quả Cuộc Thi Review 2011 - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/48 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 48/48
Kết quả 21 đến 30 của 48
    darkchocolate9's Avatar
    Đang ở
    hcm city
    bạn này nói năng j kì vậy???? Chỉ là chơi cho vui thôi mà....ai có jải thì vui ai ko có jải kũng vui lây thôi.....ko tham ja or ko thik thì kũng đừng nói chuyện ác ý như thế chứ....vui là chính thôi mà.....haz
    Ai làm gì cũng đều có nguyên nhân....

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Ò chị thích câu: có nhiều hạng mục giải thưởng hơn.

Trích dẫn Gửi bởi LoneWolf Xem bài viết
    Dựa trên nhiều yếu tố mà, còn phải cộng chung điểm của mấy người lại, rồi tính ra nữa.

P/S: thì Đôi Đũa giải nhất còn gì, cha UnStop ko coi à. Còn trungthong87 có một điều đáng tiếc là có 2 bài bên mục Review quán ăn khá hay, thì lại nằm bên đó, đem 2 bài đó thi chắc hốt giải rồi .
    hic ..có coi đâu ... tại lướt wa .. thấy bài F1 ... nhân vật post bài ... thấy lạ wua81c có lẽ ít trên chat box ... nên ko ấn tượng

còn list thấy mình đc vé 50k thì khỏi xem lun
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

Trích dẫn Gửi bởi UnStop Xem bài viết
    hic ..có coi đâu ... tại lướt wa .. thấy bài F1 ... nhân vật post bài ... thấy lạ wua81c có lẽ ít trên chat box ... nên ko ấn tượng

Khỏi xem mà có.... khỏi đi ko? , khỏi đi thì nhớ gửi em gái đi hộ nhá :-".
    Túm lại là đi 1 mình phải hơm? để tớ biết.

Trích dẫn Gửi bởi SamKunio Xem bài viết
    Khỏi xem mà có.... khỏi đi ko? , khỏi đi thì nhớ gửi em gái đi hộ nhá :-".
    Túm lại là đi 1 mình phải hơm? để tớ biết.
    e gái trong bài review thì ko dám dẫn

còn 1 em gái nữa ...nhưng nick name là heo con thích ko

bear00's Avatar
    chơi vui mừ ^__^
    Có Off, có thêm chỗ để tham khảo, lựa chọn quán ăn là vui rùi.
    Quan trọng là có hội chung sở thích ^___^

ukhoehok's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi UnStop Xem bài viết

Koala cũng có nhiều bài review hay lắm mà sao anh US hok bik ta
    Thiệt sự là mấy bài review được ad trao giải bài nào cũng xác đáng, chỉ có những giải bình chọn là có vài bài jong quảng cáo thoy

Trích dẫn Gửi bởi DiaDiemAnUong Xem bài viết
    Sẵn đây có đôi điều muốn chia sẻ thêm với các bạn.

Thật sự địa điểm lề đường hay nhà hàng 5 sao không phải là tiêu chí chính cho cuộc thi này... quan trọng nhất vẫn là ở lời văn 5đ và hình ảnh cũng chiếm 4đ rồi. Nhìn chung các bài review của các bạn đa số đều ghi được điểm mạnh điểm yếu của quán đó, nhưng có 1 số bài nổi trội hơn ở câu cú và lời văn lôi cuốn thuyết phục, ví dụ như bài Lẩu F1 đọc rất có cảm xúc và lạ hơn so với những bài review thông thường khác là chỉ đơn thuần liệt kê ra các ý.

Điều mình rất áy náy là đối với các bài của bạn trungthong87 và nhoc.meow , rất trân trọng những gì các bạn đóng góp cho 4rum nhưng có bài lại được này nhưng lại thiếu kia (so với những bạn khác), ước chi có thêm giải thì mình sẽ trao cho 2 bạn này, nhưng dù sao đó cũng là ý kiến cá nhân của mình và mong các bạn thông cảm cho DIADIEMANUONG vì thật sự rất khó khăn để lựa chọn ra 6 bài có điểm cao nhất, và chấm theo bài viết, theo lời văn, chứ không phải theo người viết bài.
    Bạn nào thắc mắc hay thất vọng nên đọc kĩ nội dung từng bài và đừng để ý đến người viết , để có cái nhìn tổng quát và khách quan hơn nhé

Rút kinh nghiệm lần này, Cuộc Thi Review lần tới sẽ có nhiều hạng mục giải thưởng hơn và nhất là không phụ lòng mong mỏi của các thành viên. Dù sao đây cũng là lần đầu tiên tổ chức cuộc thi, ắt hẳn có những thiếu sót và không như ý, mình xin tiếp thu những đóng góp và góp ý chân thành của mọi người để rút kinh nghiệm cho Cuộc Thi Review lần sau.

Rất cảm ơn các bạn đã quan tâm theo dõi từ đầu cuộc thi và tiếp tục ủng hộ DIADIEMANUONG.COM.

Mong gặp mọi người ở buổi offline thứ Sáu này nhé, hìhì ><
    Ấy ấy! Em Nhóc Meow than thở giả bộ thoai! Chứ vẫn cười hì hì muh!
    Than thở coi ai tốt bụng dẫn em Meow đi MOF ăn kem thoai! Chứ em Meow tự thấy bài viết của mình chưa dc sinh động hoặc chất lượng hình ảnh chưa ổn lắm! Nếu có đoạt giải th2i zui, hok có, dc đi off cũng zui rùi! ^.^
    Mèo kiu Meow Meow...

Trích dẫn Gửi bởi ukhoehok Xem bài viết
    Koala cũng có nhiều bài review hay lắm mà sao anh US hok bik ta
    Thiệt sự là mấy bài review được ad trao giải bài nào cũng xác đáng, chỉ có những giải bình chọn là có vài bài jong quảng cáo thoy
    hic.. m2inh chĩ coi view trang 1 àh

những trang mà các bạn thuong hay comment san xipem lun

cái bài F1 đó.. wa thật ... ko có nhiều reply ... nên US chả biết mặt mũi

bài ĐĐ thì thuong xem nhất

Đang ở
    HCM City
    Admin ơi! Mình xin rút 2 vé dự offline party vì lý do cá nhân...Mình rất tiếc vì ko tham gia chung vui cùng các bạn được. Mình thành thật xin lỗi vì sự bất tiện này. Hẹn mọi người lần sau với những bài review thú vị nhé

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/48 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 48/48