đăng ký nhận voucher ăn buffet chủ nhật tuần này tại ks hương sen nà !!!!
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 2 của 2

đăng ký nhận voucher ăn buffet chủ nhật tuần này tại ks hương sen nà !!!!

lang thang trên mạng thấy có vụ này hay nè !
    CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT NHÂN DỊP MỞ BÁN BUFFET TỐI CHỦ NHẬT TẠI KHÁCH SẠN HƯƠNG SEN

Tặng 100 voucher trị giá100.000 đ

VOUCHER DÀNH RIÊNG CHO NGÀY CHỦ NHẬT 10/11/2013 ( 18:00- 21:00). Mỗi voucher dành cho 2 khách hàng.

Để nhận voucher bạn gửi email về marketing@huongsenhotel.com.vn bao gồm ( Họ Tên, Số điện thoại,Email, địa chỉ) chúng tôi sẽ gửi voucher tới bạn.

Buffet Nướng khách sạn Hương Sen phục vụ khách hàng vào các tối cuối tuần ( thứ 6- thứ 7- chủ nhật) với hơn 50 món ăn thường xuyên đựơc thay đổi từ các món carving hấp dẫn tới các loại hải sản nướng ngon miệng. Giá bán: 229.000/người lớn; 159.000/em bé ( dưới 1m4)

Mình đã nhanh tay đăng ký và nhận đựơc voucher rồi .Ưu điểm là mình muốn xài bao nhiêu cái thì in bấy nhiêu cái xài

Khách sạn này mình đã đi ăn mấy lần rồi, là khách sạn 3 sao nên đồ ăn ở đây đánh giá là sạch sẽ, bàn ghế ngồi cũng thoải mái.

Buffet bán ngồi trên sân thựơng, sắp xếp thì nhìn qua buffet không đẹp lắm nhưng được cái ăn thì quá chừng thứ ăn luôn. So với Gánh tại KS Palace hay Lion thì buffet bên này ăn đứt về chất lượng và số lượng.

2. Xem thêm review nổi bật khác

vụ này hay nè ! để đăng ký liền !