[Tổng hợp] Hà Nội có quán kem nào ngon mà thêm đa dạng thực đơn không vậy cả nhà
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 10 của 10
Like Tree9Cảm ơn
  • 1 Post By
  • 1 Post By
  • 2 Post By
  • 2 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
  • 1 Post By
Like Tree
2174

Hà Nội có quán kem nào ngon mà thêm đa dạng thực đơn không vậy cả nhà

KimNoo's Avatar
    Đang ở
    unknown

Talking Hà Nội có quán kem nào ngon mà thêm đa dạng thực đơn không vậy cả nhà

Hà Nội có quán kem nào ngon mà thêm đa dạng thực đơn không vậy cả nhà?
    Mình chuẩn bị đi công tác ra Hà Nội gặp khách hàng vào cuối tuần này rồi. Phần là khách hàng này rất thích ăn kem, mình thì muốn hẹn ở chổ sang trọng, không khí trong lành, không ồn ào xíu để tiện bàn công việc nên né các quán bán chủ yếu làm kem ra. Cả nhà có gợi ý nào giúp mình với!

2. Xem thêm review nổi bật khác

Goldnguyen91's Avatar
    Đang ở
    tp HCM

"THÀ CHẾT ĐÓI CHỨ ĐỪNG ĐỂ CHẾT THÈM"

mail: goldnguyen71@gmail.com

Ut Lì's Avatar
    Kem tràng tiền Hà nội thì khỏi nói rồi
    http://diadiemanuong.com/home/f32/kem-trang-tien-72724/

Mình đã từng ăn kem ở đây nè Noble Moment , kem ngon và đậm đà lắm bạn. Bạn tiếp khách ở đây là ok đó.

Highland Hà Nội thử xem sao bạn?

Goldnguyen91's Avatar
    Đang ở
    tp HCM
    Đi ăn nhớ review cho cả nhà xem nha KimNoo

"THÀ CHẾT ĐÓI CHỨ ĐỪNG ĐỂ CHẾT THÈM"

mail: goldnguyen71@gmail.com

KimNoo's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Bạn Goldnguyen91 ơi,
    Ở đây có bán kem không vậy? Khách hàng của mình thích ăn kem

-----------------------------------------------------

Ở Highland HN có bán kem không Bạn ơi. Sao toàn nghe nói là chủ yếu bán cà phê mà

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi minhtruc0102 Xem bài viết
    Mình đã từng ăn kem ở đây nè Noble Moment , kem ngon và đậm đà lắm bạn. Bạn tiếp khách ở đây là ok đó.

Ngoài kem còn món ăn, thức uống nào ngon không vậy B?

ở Noble có cả thức uống lẫn kem nhé bạn, quán cfe kem mà, siêu ngon.
    Highland có kem nha bạn , hãy đi đi bạn

KimNoo's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Hôm đi mua quần áo cuối tuần, về nắng quá, mình tạt vào Highland, nhớ đến lời giới thiệu về kem, mình khoái kem ở đó lắm , quá đã cho tín đồ như mình. cảm ơn bạn ha, mình hứa hẹn sẽ thử ở Noble chủ nhật này và review cho mọi người nhé! <3

KimNoo's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Cả nhà ơi,
    Vừa rồi mình đi công tác ra Hà Nôi, loay hoay mãi không biết chọn quán nào. Đành thú thật với chị đối tác là không biết được địa điểm nào ở đây hết
    Thế là chị đối tác không hề đặt nặng mà còn chỉ điểm mình một số địa chỉ mà ưng lắm lắm từ sang trọng đến cổ điển đẹp lắm cả nhà ạ như: Creperie Biniou, Le Ciné, Hotel De L'Opera, A La Folie..
    Mình nào giờ ít ăn kem phần sợ mập, phần vì ngọt quá ăn vài muỗng là ngán rồi. Đợt này chị đối tác gọi hẳn cho mình một phần kem Dừa bella, không lẽ từ chối thôi nhắm mắt ăn đại, ai dè ngon cả nhà ạ. Khi ăn vào thấm ngay vị béo của dừa, thay vì thường ngày mình ăn đến muỗng thứ 3 là bị ngán đằng này ăn hết luôn nha do là có mấy miếng dừa non được cắt hạt lựu bên trong tạo cảm giác vui miệng và ko thấy ngán.

Đành đi hỏi kem này của thương hiệu nào để vào lại Sài gòn biết mà mua ăn.Sau khi nghe mình khen các thể loại. Anh quản lý nói đây là kem ý cao cấp, ít ngọt, ít béo và nhiều trái cây, sử dụng 100% nguyên liệu tự nhiên của thương hiệu kem Bellany.
    Sau khi mình nghiên cứu thì thấy Bellany đang có chương trình khuyến mãi ở Sài Gòn cả nhà ạ.

Cả nhà mình đến Hà Nội thì ghé các quán đó khám phá coi sao héng. Còn ở Sài Gòn thì vào thì thử sử dụng chương trình Giao kem về tận nhà - Nhận ngay quà tặng thử coi sao nhé!

option 1 - Hà Nội có quán kem nào ngon mà thêm đa dạng thực đơn không vậy cả nhà

Tag của Chủ đề này