[Hà Nội] Quán ăn 1 lần và mãi mãi... (tổng hợp blacklist quán ăn & cafe) - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/43 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 43/43
Kết quả 11 đến 20 của 43
    Trời ơi bây giờ ai còn ăn bánh xèo Chính Thắm nữa hik, mình cạch lâu lắm rồi, thế mà quán vẫn sống đc, tài thật

Vườn sữa chua's Avatar
    Cảm ơn chủ top đã chia sẻ.............sợ thật đấy!

Đang ở
    Hanoi
    Mình xin đóng góp quán hủ tiếu trong ngõ chợ Đồng Xuân nhé. Quán đó chủ quán là 1 cô hơi béo, ở cạnh quán chè ý. Hôm ý tớ và bạn tớ 2 con đi càn quét cả ngõ chợ, đến lúc vào quán đó thì chỉ gọi 1 bát (vì no quá rồi). Cô ý bắt đầu lườm nguýt, xong còn bảo: "2 đứa gọi có 1 bát, thôi ai ăn thì ngồi lại, ai không ăn thì đứng lên nhanh lấy chỗ cho khách khác!" @.@ <= Như bị vả vào mặt luôn. T bực chuyển sang bên cạnh... ăn chè, để bạn t ngồi ngậm hủ tiếu bên kia, còn cô ý ngồi quạt quạt xong lườm đểu mình cái kiểu "Không có tiền còn đòi đi ăn!"
    Quán đông thì có thể thông cảm được, lúc đấy tầm 2h chiều, quán hoàn toàn không có khách và rất nhiều chỗ thừa, đâm ra từ đấy cạch luôn
    Tiền ơi anh iêu iem!

Cho mình đóng góp thêm 1 địa chỉ nữa. Cafe Truyện - 157 Chùa Láng,
    Hôm qua vừa tình cờ ghé vào với mầy người bạn, quán bình thường, đồ uống bình thường, ko ngon ko dở, nhưng đặc biệt nhất là ĐỌC TRUYỆN PHẢI TRẢ TIỀN, 2000/cuốn nhá. Công nhận nhân viên ở đây rảnh dễ sợ, ngồi đếm mình đọc bao nhiêu cuốn luôn

Đang ở
    Ho Chi Minh Cty
    chỗ 157 chùa láng nó nào h vậy rồi bạn ơi, hồi mình còn học ở hà nội có đến 1 lần lúc đó đã là 1k/cuôn rồi
    vĩnh biệt nó đi là vừa

Trích dẫn Gửi bởi zabonchen Xem bài viết
    chỗ 157 chùa láng nó nào h vậy rồi bạn ơi, hồi mình còn học ở hà nội có đến 1 lần lúc đó đã là 1k/cuôn rồi
    vĩnh biệt nó đi là vừa
    Ặc, thật ah, trc đã thu tiền rồi cơ ah. Giờ lên 2000/cuốn rồi, ko biết sau nó có tính cả tiền wifi với máy lạnh ko nhỉ

khiếp đảm,nghe mà toat het mồ hôi @@

Trích dẫn Gửi bởi bopbi Xem bài viết
    khiếp đảm,nghe mà toat het mồ hôi @@
    mình cũng thế

Mình chia sẻ 1 chút về 1 quán có quảng cáo ngay trong diễn đàn mình. Cái này là chia sẻ kinh nghiệm thôi, mọi nhận xét cũng chỉ là suy nghĩ của cá nhân thôi nhá.
    Quán Vặt Online
    Đây là quán bán đồ ăn vặt online, các món ăn vặt cũng ko có j đặc sắc cả, tất cả đều là đồ sẵn, mua về và chiên lên rồi đem bán thôi. Cái chính là dù bán online nhưng giá khá đắt.
    VD: Nem chua rán - 5.000đ/chiếc (ăn ở những chỗ khác ko phải bán online là khoảng 4.500-5.000 tùy chỗ, nem Trần Công Châu nhé)
    Bánh bạch tuộc Takoyaki - 5.000đ/viên (là loại bánh takoyaki làm sẵn, có bán trên muare.vn với giá là 55k/kg/40-50 viên (chưa chiên) --> Siêu lãi)
    Samosa Bò - 5.000đ/chiếc (là loại samosa đóng gói 10 cái/gói, giá siêu thị là 21.000/gói, mua của mấy shop online là 18k/gói --> cũng siêu lãi nốt)

Với mình thì đồ ở đây như vậy là đắt, chia sẻ để mọi người biết vậy đó
    Lần sửa cuối bởi phuongnv, ngày 05-12-2012 lúc 09:43 AM.

chém ác vậy

2/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/43 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 43/43