[Hà Nội] Quán ăn 1 lần và mãi mãi... (tổng hợp blacklist quán ăn & cafe) - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/43 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 43/43
Kết quả 21 đến 30 của 43
    Quán cá Thùy Linh sao thấy nhiều người nhắc đến thế nhỉ, Mình cũng đang từng sử dụng dịch vụ ở đây, không biết nói về chất lượng như thế nào. Nhưng giá cả thì quá đắt

Cái quán hủ tíu ngay đầu Đinh Liệt giao với Cầu Gỗ, ăn cũng được mà bẩn =.=" sau lần ăn gần hết bát hủ tíu thấy con châu chấu nằm chình ình xog chân giật giật ngắc ngoải thì tự hứa là k bao giờ ăn ở đây nữa luôn =.=" về nói vs mấy đứa bạn thì chúng nó cũng kêu quán này nổi tiếng bẩn từ trước r nên cũng k bh ra đây ăn =.="

2 đĩa ốc 700k @@

Còn cái lẩu sụn 63 nữa, 1 cái lẩu rật ít sụn 250k, đĩa bún chưa tới 3 lạng tính riêng hết 30k, nước ngọt 20k 1 chai, mì gói 10k! Ăn xong chạy về kfc ăn cho bắp luôn @@
    Phục vụ thì kém lý do quán đông thì không đúng vì quán tuy đông nhưng rất nhiều nhân viên, bàn bên cạnh tính tiền thì không mắc như bàn mình!

Còn các hàng ăn tại khu ẩm thực thi hỡi ơi, 2 đĩa mì xào bò bé hơn cả đĩa cơm bình dân với 2 chai ken là 170k @@ lẩu thái thì 300k cho phần 2 người @@

Và thế là đã cạch HN từ dạo ấy!

Đà đảo Chính Thắm

Trích dẫn Gửi bởi trantrung510 Xem bài viết
    cái quán Chính Thắm đúng là cái máy chém thật luôn...hôm 2 đứa vào gọi có tý mà ra tính tiền hơn 200k đúng là cạch tới già....chất lượng bánh phải nói là siêu chán chứ ko phải bình thường, ăn chẳng ra cái gì cả
    Chuẩn luôn ạ. Ngày còn sinh viên em với đứa bạn dắt nhau vào đó ăn sợ đến giờ luôn.

tamcda88's Avatar
    mấy chổ này mọc lên chắc để xã hội đen rửa tiền =0

tranngocquoc's Avatar
    làm em hết muốn ra hà nội chơi luôn.
    what will be will be !!!

Đang ở
    Hà Nội
    phải cẩn thận với các quán ăn này mới được

them quan pho vit quay o Lo Duc nua, vua ban? vua dat vua khong ngon, cac ban dung toi an hic hic

quangha2k13's Avatar
    Thêm 1 quán nữa này anh em.cùng bổ sung để list thêm hoàn thiện nhé.
    Món gỏi cá nhệch nga sơn của nhà hàng Vũ Bảo. một nhà hàng hải sản ngon ở hà nội và có mặt tại các tỉnh Thanh Hóa, Ninh Bình. Chuyên tổ chức liên hoan, tiệc nhóm.

Đây là nhà hàng ngày trước mình làm marketing, chắc mọi người nghe từ gỏi nhệch hơi lạ phải không ạ.
    Lần sửa cuối bởi West, ngày 01-11-2013 lúc 09:22 AM.
    Đặc sản gỏi cá nhệch tại nhà hàng gỏi cá nhệch Vũ Bảo

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/43 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 43/43