[Review] King BBQ – điểm đến lý tưởng khi đông lạnh về - Trang 7
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

7/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/64 ... 567
Kết quả 61 đến 64 của 64
    Thành Ngô's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Jessie Nguyễn Xem bài viết
    Thì chung một hệ thống mà, giá cả thì phải như nhau thôi. Có thực đơn trên website đó bạn.

Công nhận nhìn mấy món sườn thèm ghê nơi!
    Mấy món sườn thấm vị lắm luôn nhen, hok hiểu nước ướp sao mà ăn ngon lắm. Những món như kim chi ăn cũng giòn lắm. Mỗi lần ăn thì mình đều xin thêm thôi. Mà mấy bạn nhân viên dễ thương lắm, mình xin panchan thì cho nhiệt tình lắm!

Ha Minh's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Thành Ngô Xem bài viết
    Mấy món sườn thấm vị lắm luôn nhen, hok hiểu nước ướp sao mà ăn ngon lắm. Những món như kim chi ăn cũng giòn lắm. Mỗi lần ăn thì mình đều xin thêm thôi. Mà mấy bạn nhân viên dễ thương lắm, mình xin panchan thì cho nhiệt tình lắm!
    Bạn này giống hát 4 chữ lắm ghê!

Đùa thôi, chứ công nhận King BBQ này ăn đáng tiền, thịt ngon gì đâu luôn đó!

Sườn King BBQ – 159k
    Có vụ này ak? Sao mình ăn toàn hơn 300k nhỉ? Mình chưa ăn quán ở Đinh Tiên Hoàng mà mới chỉ ăn ở Royal City, Time City vs Hoàng Đạo Thúy nhưng không thấy có Sườn King BBQ quán nào 159k cả.

P/S: Mình đi ăn lúc nào cũng thích gọi thêm Salat Hoa Quả vì thấy hoa quả ở đây khá tươi và cách làm ăn khá ngon. Nhưng trong các quán mình ăn thì chỉ thích ăn ở Royal nhất cũng ko rõ nhưng cảm thấy ăn ở đó lúc nào cũng ngon nhất!

ohsawaminhnguyen's Avatar

dau me nguyen chat

Cửa hàng thuc dưỡng ohsawa minh nguyện chuyên cung cấp thực phẩm dưỡng sinh điên thoại 0932.012.911-0987.65.36.17 Thực Dưỡng Minh Nguyện cung cấp sỉ lẻ dầu mè đen nguyên chất,uy tín chất lượng

7/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/64 ... 567