Tìm địa chỉ quán ăn món ngon ở Hà Nội - Trang 5
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

5/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/61 ... 34567 Trang cuối - Kết quả của 61 từ 61/61
Kết quả 41 đến 50 của 61
    địa chỉ nào cũng có mà bạn: royal city, phan bội châu, phan đình phùng, hoàng đạo thúy đó.

địa chỉ quán ăn món ngon ở Hà Nội

hôm nào đi royal chơi phải ăn thử mới đc

Cà phê sạch ở Thủ Đức

Kính chào các bạn yêu và đam mê cà phê.

Chúng tôi xin giới thiệu tới các bạn quán cà phê sạch và một không gian văn hóa cà phê.

''CÀ PHÊ SẠCH HOME''

ĐC 159, Hoàng Diệu 2, Quận Thủ Đức, HCM

WWW. Cà phê sạch, cà phê nguyên chất, hợp tác kinh doanh cà phê, tư vấn mở quán cà phê sạch, kiến thức cần biết cà phê, ý nghĩa cà phê, thông tin thị trường cà phê, tin tức cà phê tổng hợp

Trích dẫn Gửi bởi thanhbinhheo Xem bài viết
    địa chỉ nào cũng có mà bạn: royal city, phan bội châu, phan đình phùng, hoàng đạo thúy đó.
    quán ngon có cả ở phan đình phùng cơ à, mình chưa vào đó bao giờ! ở PHan bội châu thấy có nhiều đầu bếp nấu lắm. Đồ ăn không tệ!

quán ngon Phan Bội Châu á, mình nghe nói ở đó nổi tiếng lắm nhưng ko bít có đắt lắm ko

Thì phan bội châu có lâu lẩu rồi, thời học sinh ao ước 1 lần được vào vì trông sang sang. lớn lên vào thì cũng không có đắt ghê gớm như trong tưởng tượng.

bạn chắc ở hà nội nên còn bít chứ tớ ở quê lên thì mới nghe đến cái tên thôi, bạn đi tới đó giá cả phải chăng có khi hum nào mình cũng thử xem

Trích dẫn Gửi bởi nhan88 Xem bài viết
    bạn chắc ở hà nội nên còn bít chứ tớ ở quê lên thì mới nghe đến cái tên thôi, bạn đi tới đó giá cả phải chăng có khi hum nào mình cũng thử xem
    Chỗ này có từ hồi xưa rồi, lúc ấy Hà nội làm gì có quán nào tên như thế. Sau này thì tràn ngập, đâu đâu cũng ngon nhưng đi thì vẫn thích chỗ cũ hơn, có nhiều đầu bếp, mỗi thương hiệu có đầu bếp riêng chứ không như nhiều chỗ là cùng 1 đầu bếp nấu tất cả các món, nên từng món không được đặc sắc lắm.

Red face địa chỉ quán ăn món ngon ở Hà Nội

bây giờ mà tìm đc quán vừa ngon vừa bổ rẻ, phục vụ nhiệt tình cũng khó, thôi thì người bình dân vào quán bình dân vậy

bây giờ dân trí cũng tiến bộ rồi, chỗ nào mà ăn không ngon lại kém nhiệt tình có ma nào ngó đến.

5/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/61 ... 34567 Trang cuối - Kết quả của 61 từ 61/61