[CONNECT] Giải đáp thắc mắc về du lịch Vũng Tàu! - Trang 27
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

27/34 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/338 ... 172526272829 ... Trang cuối - Kết quả của 331 từ 338/338
Kết quả 261 đến 270 của 338
    AndoNguyễn's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Ksạn Đăng Khoa 3 ngày 2 đêm từ trưa t6 đến trưa cn ngày 12.9 giá 550k là mắc hay rẻ vậy mn? Có cần trả giá nữa ko ạ

Đang ở
    Nhà của tớ :3
    Trích dẫn Gửi bởi AndoNguyễn Xem bài viết
    Ksạn Đăng Khoa 3 ngày 2 đêm từ trưa t6 đến trưa cn ngày 12.9 giá 550k là mắc hay rẻ vậy mn? Có cần trả giá nữa ko ạ

giá vậy là rẻ rồi đó bạn chứ đợt vừa rồi mình đi lúc cao điểm mùa hè tính tới 650k/2 đêm lận

Nhóm mình không đi qua đêm được nên sáng đi chiều về.
    4h sáng đi thì tới VT gần 8h và 8h tối về thì về tới TP là 11h. Chắc chơi đường Cát lái luôn cho gần dù có hơi...nguy hiểm buổi tối.
    Mà cho mình hỏi nhóm mình 4 người có thể mướn 1 phòng nhỏ chủ yếu để đồ, tắm nước ngọt sau khi tắm biển được không nhỉ vì nếu mướn phòng 2 giường thì nó hơi bị...phí, xuống VT chỉ có tắm biển, đi tham quan và đi ăn thôi.

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi shogunvietnam Xem bài viết
    Nhóm mình không đi qua đêm được nên sáng đi chiều về.
    4h sáng đi thì tới VT gần 8h và 8h tối về thì về tới TP là 11h. Chắc chơi đường Cát lái luôn cho gần dù có hơi...nguy hiểm buổi tối.
    Mà cho mình hỏi nhóm mình 4 người có thể mướn 1 phòng nhỏ chủ yếu để đồ, tắm nước ngọt sau khi tắm biển được không nhỉ vì nếu mướn phòng 2 giường thì nó hơi bị...phí, xuống VT chỉ có tắm biển, đi tham quan và đi ăn thôi.

chắc không sao đâu bạn nhớ gọi điện đặt trước là đc rồi, còn nếu đi ngày trog tuần thì thoải mái luôn

ở đây có bác nào nhà VT ko ạ, cho em hỏi dạo này VT có mưa nhiều ko ? em tính t7 này đi, mà dạo này mưa gió quá, sợ đi mà mưa thì phí sẵn em hỏi có ai biết cái KS 09 ko, nó nằm trong con hẻm khu phố văn hóa, đường phan văn trị đó, chổ đó ok ko ạ ?

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi embetapdi2007 Xem bài viết
    ở đây có bác nào nhà VT ko ạ, cho em hỏi dạo này VT có mưa nhiều ko ? em tính t7 này đi, mà dạo này mưa gió quá, sợ đi mà mưa thì phí sẵn em hỏi có ai biết cái KS 09 ko, nó nằm trong con hẻm khu phố văn hóa, đường phan văn trị đó, chổ đó ok ko ạ ?
    Cở này chiều hay mưa lúc 3g, mưa cũg k lớn lắm đâu bạn

Trích dẫn Gửi bởi AndoNguyễn Xem bài viết
    b oy...12 đi ks Đăng khoa chụp hình mình xem với nhé, coi chất lượng phòng óc thế nào mình định chủ nhật ra đó có j chụp up lên mình tham khảo nhé, thankx b ^^

Trích dẫn Gửi bởi Kem Ham Ăn Xem bài viết

chắc không sao đâu bạn nhớ gọi điện đặt trước là đc rồi, còn nếu đi ngày trog tuần thì thoải mái luôn
    Chắc khỏi đặt trước bạn. T7 CN này mình đi, Không phải lễ nên chắc cũng ko đông lắm. Kiếm cái hotel nào trong hẻm 45 chắc cũng ổn.
    Mà ko biết có list nào ghi giá tiền chung chung của hải sản Vũng Tàu không nhỉ. Mình là con trai nên ko rành giá, sợ mua bị hố quá.

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi shogunvietnam Xem bài viết
    Chắc khỏi đặt trước bạn. T7 CN này mình đi, Không phải lễ nên chắc cũng ko đông lắm. Kiếm cái hotel nào trong hẻm 45 chắc cũng ổn.
    Mà ko biết có list nào ghi giá tiền chung chung của hải sản Vũng Tàu không nhỉ. Mình là con trai nên ko rành giá, sợ mua bị hố quá.
    tham khảo ở đây nha bạn

http://diadiemanuong.com/home/f33/vu...oi-nhat-66448/

Trọng HoàngLê's Avatar
    Đang ở
    unknown

Hỏi??? Có bạn nào biết chỗ nào ăn ngon ở Bà Rịa không???

Như tiêu đề, mình đang cần tiềm mấy quán ăn ngon bên Bà Rịa, giá cả được được chút xíu, chẳng hạn như lẩu, đồ nướng,...
    Ah còn có aj biết bên Long Sơn chỗ nào ngon không? Chạy wa cầu Gò Găng đó
    Thanks các bạn trước nha.

27/34 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/338 ... 172526272829 ... Trang cuối - Kết quả của 331 từ 338/338

Tag của Chủ đề này