Help chỗ thuê xe máy tốt ở Vũng Tàu
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 6 của 6
    nickydance's Avatar

Cấp bậc

Help chỗ thuê xe máy tốt ở Vũng Tàu

Tình hình là mình với bạn mình tính đi VT chơi , bình thường thì toàn đi xe máy nhưng giờ do lười chạy nên quyết định đi xe khách, bạn nào biết chỗ thuê xe máy tốt ở Vũng Tàu chỉ giúp mình với tks các bạn trước

Cáo Nham Nhở's Avatar

Cấp bậc

Mình ở VT nên ko rành mấy vụ thuê xe này! mà thấy bạn mình nó hay thuê chỗ này nè! gửi bạn tham khảo nha!

10676134 821769647865234 7836314421208172592 n - Help chỗ thuê xe máy tốt ở Vũng Tàu

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi Cáo Nham Nhở Xem bài viết
    Mình ở VT nên ko rành mấy vụ thuê xe này! mà thấy bạn mình nó hay thuê chỗ này nè! gửi bạn tham khảo nha!

10676134 821769647865234 7836314421208172592 n - Help chỗ thuê xe máy tốt ở Vũng Tàu
    Ok tks bạn,để mình gọi hỏi thử chỗ này

Bạn nào có nhu cầu ra Vũng Tàu thuê xe máy để tiện đi lại và hóng gió biển thì connect thử với bên này nhé
    og anh họ mình đợt lễ 30/4 rồi rủ ra chơi giới thiệu qua thuê xe máy đi. Mình thì tính đi xe ra đó chơi cho đỡ gò bó mà đi ngày lễ thấy ớn quá nên og anh kêu đi xe ra rồi mướn xe máy đi cũng đc => giới thiệu bạn og.

Bên shop cho thuê xe này là Thuê xe máy Minh Đức ở địa chỉ 119 Hoàng Hoa Thám (sau lưng Hera Palace). Giá xe thuê dao động 80k~120 hay 130k gì đó tùy loại. Mình thì thuê chiếc AB giá 120k. Kèm 2 nón BH nhưng nếu cần thêm có thể hỏi chủ shop. Ah đc đổ dùm 1l xăng nữa

Theo mình thấy dịch vụ và chất lượng xe các bên cũng xêm xêm nhau thôi nhưng mình thích bên này 1 điểm là anh chủ shop dễ thương vui tính và khá thoải mái (1 phần ng quen của ng quen nữa, đùa thôi ) Mình đi kèm gấu tới thì ảnh hỏi mình biết đi đâu chơi chưa (em út ko dám nói cho anh biết em tính đi đâu đâu =]]] ), muốn ăn gì ảnh chỉ chỗ ăn cho rẻ mà ngon, muốn mua hải sản thì đợi giờ tàu kéo lưới vô thì ra bến nào mua ngon v.v.v...(anh này dân VT gốc)

Nói chung là khá ok vì cái vụ tư vấn cho khách khá chân thành ^^.

Vote 8.5/10 (1,5 thiếu là vì.....nhậu vs ảnh say mất nửa ngày ko đi chơi đc @@)

Các bạn xem thử shop thuê xe máy Vũng Tàu Mình Đức ở đây thử: https://thuexemayminhduc.com/dich-vu...y-tai-vung-tau

Mình vẫn hay thấy vào KS là có ngay chỗ thuê xe gắn máy hết ấy mà
    trúng xổ số cực khủng trong vòng 30 giây => https://goo.gl/7dydyQ

Đúng rồi, trước đây mình ra VT thuê KS ở đâu thì nhờ đó gọi xe hộ. Có cái dạo này VT cuối tuần luôn trong tình trạng cháy phòng......Không đặt trước là t6 ra ko có phòng để thuê mà đi chơi thì thường bộc phát......thích là hôm trước hôm sau rủ nhau đi thôi ^^

Mình tuy người quen nhưng nhận xét bên Minh Đức khá thật thà và dân Vũng Tàu lâu năm, nếu bạn tin tưởng có nhu cầu thuê phòng hay đi ăn uống đâu đó có thể chuyển khoản nhờ ảnh đặt cọc phòng ốc quán xá trước dùm bạn. Dân địa phương thuê giá vẫn mềm hơn khách du lịch