[Tổng hợp] Top gợi ý khách sạn khi đến Vũng Tàu. - Trang 17
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

17/17 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/168 ... 7151617
Kết quả 161 đến 168 của 168
Like Tree94Cảm ơn
Like Tree
825916

Top gợi ý khách sạn khi đến Vũng Tàu.

phuongdong2's Avatar
    tháng 4 này minh di vt cần kiếm 1 ks xa biển tý cung dc..giá khoảng 250k vào t7 cn ak

HoaNguyen5's Avatar

Cấp bậc

Motel Ngọc thuận

Gia 200-400 gần biển

-----------------------------------------------------

Phong sạch ,day du tien nghi

So dt ;0643701673,0937626271

Giá hợp lý

HằngThúy's Avatar
    Hôm trước mình đi ks Blue Sea, đi ngày thứ 6 nhưng rẻ lắm, khoảng 400 - 450k thôi mà có cả buffet sáng luôn, ăn no cành hông. ks này đi băng ngang qua đường là biển, phòng hướng biển, có ban công.
    Chả sợ gì - Chỉ sợ già

Can bietKhong's Avatar
    Mình chuẩn bị có việc đi vũng tàu và là lần đầu mình đi nên còn thắc mắc là giá phòng/đêm là tính 1 đêm hay là sao vậy ạ? Và hiện tại thì có những chỗ nào giá hợp với sinh viên không ạ? Mình cám ơn

ABCShop's Avatar

Cấp bậc

Bây giờ mà đi ra VT thì KS nào ổn nhất các bạn? Đi 2 vc & 1 baby

Chi ThienNguyen's Avatar

Cấp bậc

Các khách sạn ở Vũng Tàu nhìn đẹp chất lượng dịch vụ củng rất tốt mình đả từng du lịch ở phía nam và cả ở phía Bắc cảm nhận của mình về các dịch vụ khách sản ở phía nam phục vụ chu đáo , phòng được dọn dẹp rất tốt , nhân viên chăm sóc chu đáo . Đa số các nhà hàng khách sạn mà mình từng đến như Nha Trang , Đà Nẵng , vũng Tàu cho dù là khách sạn hạng sang hoặc chỉ là nhà nghỉ bình thường thì phong thái phục vụ đều rất tốt vui vẻ vớ khách hàng
    Ở phía bắc thì mình cũng đả từng sử đi du lịch biển ở Hải Tiến TP Thanh Hóa, Hải Phòng , các dịch vụ khách sạn ở biển Hải Tiến , Hải Phòng phục vụ có phần không chu đáo , giá phòng thường đắt hơn khoảng 20% vào mùa du lịch. Hiện mình theo mình biết đã từng đi du lịch thì có khách sạn ở biển hải tiến plazahotel giá cả rất tốt Khách sạn,nhà hàng ngon ở biển Hải Tiến TP.Thanh Hóa Các khách sạn ở Vũng Tàu nhìn đẹp chất lượng dịch vụ củng rất tốt mình đả từng du lịch ở phía nam và cả ở phía Bắc cảm nhận của mình về các dịch vụ khách sản ở phía nam phục vụ chu đáo , phòng được dọn dẹp rất tốt , nhân viên chăm sóc chu đáo . Đa số các nhà hàng khách sạn mà mình từng đến như Nha Trang , Đà Nẵng , vũng Tàu cho dù là khách sạn hạng sang hoặc chỉ là nhà nghỉ bình thường thì phong thái phục vụ đều rất tốt vui vẻ vớ khách hàng
    Ở phía bắc thì mình cũng đả từng sử đi du lịch biển ở Hải Tiến TP Thanh Hóa, Hải Phòng , các dịch vụ khách sạn ở biển Hải Tiến , Hải Phòng phục vụ có phần không chu đáo , giá phòng thường đắt hơn khoảng 20% vào mùa du lịch. Hiện mình theo mình biết đã từng đi du lịch thì có khách sạn ở biển hải tiến plazahotel giá cả rất tốt http://haitienplazahotel.com/
    Lần sửa cuối bởi Chi ThienNguyen, ngày 27-07-2017 lúc 02:53 PM.

Cấp bậc

Hometstay Vung Tau là một lựa chọn quá tuyệt vời, với những căn hộ riêng biệt, đầy đủ đồ dùng nấu nướng, chỉ cần mua đồ về và ... có một bữa nhậu vui vẻ, giá thì lại hạt dẻ, mọi người thử trải nghiệm nhé!
    Homestay Vung Tau 0901644768
    https://www.facebook.com/homestayvungtau

Cấp bậc

Mình toàn ở chỗ khách sạn Hải Anh gần Thủy Vân giá ngày thường khoảng 200k thôi à, nhưng mỗi dịp lễ tết lại tăng cái vèo chóng mặt.

17/17 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/168 ... 7151617

Tag của Chủ đề này