(Đà Lạt) Cơm lam Tam Nguyên - món ngon, chủ chảnh là không đợi chờ. - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/30 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 30/30
Kết quả 11 đến 20 của 30
    quynhtram188's Avatar
    Bữa mình đọc 1 topic của bạn Minhmap thì có nhắc đến là gọi đt đặt trước cô chú chuẩn bị, đến nơi là có ăn, vì k có làm dư. Vậy mà 11 khách ~ lượng đồ ăn cũng nhiều. Mà đuổi ngta vậy mấy đồ ăn chuẩn bị đem quăng luôn sao? @@
    Dù j ngta trễ tí, mà ngta còn đến, hơn là đi luôn không ghé chứ nhỉ @@ Cô chú được khen là nhiệt tình, tốt j j đó mà đối xử khách vậy ai dám ăn nữa [mà cũng không biết nhiệt tình kiểu j lạ quá]

VanNguyen3's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Sói ơi, mình nói đi bao nhiêu người là người ta soạn sẵn cho mình bấy nhiêu đồ ăn như vậy hả Sói, gồm cả gà, cơm lam và heo nướng hỉ? Có được order thêm không bạn???

cuahapbia's Avatar
    ngồi lai rai ở đây chắc phê như con tê tê
    Lần sửa cuối bởi cuahapbia, ngày 11-08-2014 lúc 09:56 AM.

wolf1990's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi quynhtram188 Xem bài viết
    Bữa mình đọc 1 topic của bạn Minhmap thì có nhắc đến là gọi đt đặt trước cô chú chuẩn bị, đến nơi là có ăn, vì k có làm dư. Vậy mà 11 khách ~ lượng đồ ăn cũng nhiều. Mà đuổi ngta vậy mấy đồ ăn chuẩn bị đem quăng luôn sao? @@
    Dù j ngta trễ tí, mà ngta còn đến, hơn là đi luôn không ghé chứ nhỉ @@ Cô chú được khen là nhiệt tình, tốt j j đó mà đối xử khách vậy ai dám ăn nữa [mà cũng không biết nhiệt tình kiểu j lạ quá]
    Nghe bà chủ ngồi phân tích cũng đúng, cốt ý là muốn khách ăn món ăn ở trạng thái ngon nhất v.v.... mà đúng thật, cơm lam mà nướng xong, để ra dĩa..... xung quanh thì thời tiết lạnh là nó cứng ngắt ngay à !

Trích dẫn Gửi bởi cuahapbia Xem bài viết
    ngồi lai rai ở đây chắc phê như con tê tê
    yeah

Trích dẫn Gửi bởi VanNguyen3 Xem bài viết
    Sói ơi, mình nói đi bao nhiêu người là người ta soạn sẵn cho mình bấy nhiêu đồ ăn như vậy hả Sói, gồm cả gà, cơm lam và heo nướng hỉ? Có được order thêm không bạn???
    Uhm là sẵng theo số lượng người.....
    Nếu muốn ăn nhiều hơn thì lúc đặt mình báo thay vì 3 người thì là 5 người
    Mà báo trước là nhiều lắm đó nha
    Lần sửa cuối bởi wolf1990, ngày 11-08-2014 lúc 10:15 AM.
    thức ăn cũng có TRÁI TIMLINH HỒN.....
    .Skype: human.wolf90
    hãy LẮNG NGHE nó ..... theo CÁCH RIÊNG của bạn.
    .Y!H: leo_xita1896
    http://www.facebook.com/cookingwolf

mình cũng đọc bài review ddau và cũng ráng lếch tới nơi dù hôm đó mưa gió bão bùng.Ấn tượng đầu tiên vừa tới trước của quán có 1 đôi vào ăn mà mới tới đi ra,mình tưởng quán hôm nay hok bán,tự nhiên lòng bùn ghê gớm lun, từ đâu 1 giọng nam xa xa vọng ra hỏi password.......sax hok hỉu, mình hỏi lại pass gì......bên trong nói ra : "số dt".....ấu de 090...999 .1 phút im lặng......ứ ừ đúng rồi zô đi.....ướt mẹp hết lun.Do hok đặt trước nên cặp đôi kia chị chủ quán hok bán.Nói chung quán ăn cũng ok,điểm nhấn là cái chén nước chấm có gì gì ăn lạ lạ....

Cáo Nham Nhở's Avatar
    hồi trước đi Đà Lạt bạn cũng nói đọc rv thấy chỗ này ngon mà không rõ đường, khó đi, sợ lạc nên thôi, h có bài của a Sói hướng dẫn kỹ càng đường đi rồi sau chắc chắn phải đi ^^ cực thích cơm lam

Đang ở
    Nha Trang
    nhìn gà mà thèm quá

bà chủ quán này nổi tiếng hung zữ có tiếng nứt zách luôn ^^
    Quy ẩn giang hồ luyện skill ^^

DOP's Avatar
    Đang ở
    Chờ người nơi ấy
    Mấy bạn nói sao chớ chỗ này mình lên Đà Lạt lần nào cũng ghé Cũng hên là chưa bị chửi lần nào. Thêm nữa aYun nhớ luôn SĐT của mình ^^
    Đến đúng giờ, đó là 1 văn hóa, thế thôi. Còn mấy bạn nói không đông? không phải. Mỗi ngày bán số lượng nhất định thôi nhé
    [Days Of PAIN]
    - Devil Inside -

TuyếnBé Mập's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Một người ăn có cho ko bạn hay phải 2 người trở lên.

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/30 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 30/30