(Đà Lạt) Cơm lam Tam Nguyên - món ngon, chủ chảnh là không đợi chờ. - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/30 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    lethanh1610's Avatar
    mình cảm thấy cô chủ quán rất nhiệt tình, mình nói thật các bạn nên thử một lần đi bảo đảm không uổng công đi đâu.

Nhìn thấy ngon mà nghe vụ chửi thôi cũng không dám rớ, gì thì gì chứ mình vân thích mấy quán dịch vụ tử tế hơn, đồ ăn có dở chút mà người bán dễ thương thì cũng dễ nuốt hơn ăn ngon mà bị chửi haha

Trích dẫn Gửi bởi hatien Xem bài viết
    Nhìn thấy ngon mà nghe vụ chửi thôi cũng không dám rớ, gì thì gì chứ mình vân thích mấy quán dịch vụ tử tế hơn, đồ ăn có dở chút mà người bán dễ thương thì cũng dễ nuốt hơn ăn ngon mà bị chửi haha
    Tại bạn ko hiểu thôi. Lý do ông bà chủ ở đây bắt khách phải đúng h là để họ chuẩn bị món ăn trước, canh giờ nướng gà, khi bạn tới là món ăn vừa xong, ăn nóng và ngon. Bạn tới muộn tức là đồ ăn để qua thời gian rồi sẽ mất ngon. Chứ ko phải họ chửi như kiểu ở mấy hàng quán Hà Nội đâu.

Hi all, đi từ trung tâm ra tới quán, có dừng lại chụp hình, thong thả 1 chút khoảng tầm bao nhiu phút vậy?

Baby Bear's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi haquangvu Xem bài viết
    Hi all, đi từ trung tâm ra tới quán, có dừng lại chụp hình, thong thả 1 chút khoảng tầm bao nhiu phút vậy?
    Tùy theo bạn chụp hình nhiều hay ít 30-45ph đến ko biết được ..

ChunHae's Avatar
    Đang ở
    Bà Rịa
    đi ăn trả tiền mà còn bị chửi là ko thjx rùi đó

Nguyễn MaiNguyên's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Trích dẫn Gửi bởi mun_mum_mim Xem bài viết
    vừa ăn vừa bị chửi thì chắc nuốt không trôi rồi, dù sao mình vẫn không coi chửi là đặc sản hay gia vị góp phần làm món ăn thêm ngon đâu
    Không làm gì sao sợ bị chưỏi

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi hatien Xem bài viết
    Không làm gì sai ai giám nói bạn đi đúng h thông báo đúng sô Ng sẻ ăn uy tín chẳng có gì phải sợ

Trích dẫn Gửi bởi quynhtram188 Xem bài viết
    Bữa mình đọc 1 topic của bạn Minhmap thì có nhắc đến là gọi đt đặt trước cô chú chuẩn bị, đến nơi là có ăn, vì k có làm dư. Vậy mà 11 khách ~ lượng đồ ăn cũng nhiều. Mà đuổi ngta vậy mấy đồ ăn chuẩn bị đem quăng luôn sao? @@
    Dù j ngta trễ tí, mà ngta còn đến, hơn là đi luôn không ghé chứ nhỉ @@ Cô chú được khen là nhiệt tình, tốt j j đó mà đối xử khách vậy ai dám ăn nữa [mà cũng không biết nhiệt tình kiểu j lạ quá]
    Chúng tôi thích Ng có uy tính bạn ạ Ng Vn hay có kiểu đồng hồ giây thun không đúng h. Chúng tôi tôn trọng bạn đặt niềm tin nơi bạn thì bạn cũng nên cho chúng tôi thấy đì đùng gì về bạn để của chứng tỏ chứ. Thứ 2 chúng tôi cũng du di cho các bạn đến trển từ 20đến 25 phút so Vs h hẹn cái gì cũng có giới hạn của nó bạn ạ. Quá ai chịu đc hẹn 11 h mà 12h kem mới vô ai chịu than lửa giùm đây. Quán hình thành trên cơ sở bạn bè nên chỉ bán 2 tiếng đồng hồ cho Ng có tâm thưởng thức. Thân chào bạn

RickyVo's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Nhìn miếng gà chảy nước vải luôn!!!!!!

wolf1990's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi lethanh1610 Xem bài viết
    mình cảm thấy cô chủ quán rất nhiệt tình, mình nói thật các bạn nên thử một lần đi bảo đảm không uổng công đi đâu.
    Uhm thấy đa số là dễ chịu với ai tôn trọng giờ giấc ....

Mà cũng phải, mình tôn trọng họ thì họ sẽ tôn trọng lại mình
    thức ăn cũng có TRÁI TIMLINH HỒN.....
    .Skype: human.wolf90
    hãy LẮNG NGHE nó ..... theo CÁCH RIÊNG của bạn.
    .Y!H: leo_xita1896
    http://www.facebook.com/cookingwolf

HoàngPhê's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn MaiNguyên Xem bài viết
    Không làm gì sao sợ bị chưỏi

Không làm gì sai ai giám nói bạn đi đúng h thông báo đúng sô Ng sẻ ăn uy tín chẳng có gì phải sợ

Chúng tôi thích Ng có uy tính bạn ạ Ng Vn hay có kiểu đồng hồ giây thun không đúng h. Chúng tôi tôn trọng bạn đặt niềm tin nơi bạn thì bạn cũng nên cho chúng tôi thấy đì đùng gì về bạn để của chứng tỏ chứ. Thứ 2 chúng tôi cũng du di cho các bạn đến trển từ 20đến 25 phút so Vs h hẹn cái gì cũng có giới hạn của nó bạn ạ. Quá ai chịu đc hẹn 11 h mà 12h kem mới vô ai chịu than lửa giùm đây. Quán hình thành trên cơ sở bạn bè nên chỉ bán 2 tiếng đồng hồ cho Ng có tâm thưởng thức. Thân chào bạn
    Nếu bạn có quen hay là người nhà của chú này thì giải thích dùm mình nha !
    19/03/2017 lên foody nhai review 20/03/2017 lên google nhai tiếp review Nhai qua nhai lại thầm nghĩ dễ ẹt ( thi cấp 1 học sinh khá , hạnh kiểm rất tốt ) 21/03/2017 11h 0933mobimobi tuttu...t.ttt -"Alô" - "Alo chú ơi cho con đặt 2 người ngày mai 11h30 .." -"11h30 nghĩ rồi" "Cụp.." -"Alo vậy mấy giờ....alo.." Hình như tắt máy dzồi . dzụ zi vậy ta , thầm nghĩ chắc chú bị rớt điện thoại..( chứ cùng là người VN với nhau ai lại làm thế ) Thôi dzủ zợ đi thác chiều tính típ ! Chiều về nói vợ e điện thoại đặt đi ( đổi tay xem sao ) 17h30 0978viettelviettel... tuttut.t.tt.... -Alô -Alô Dạ chú ơi cho con đặt 2 người ngày mai 10h nha chú " -10h chưa bán ."Cụp" -Alô vậy khoản mấy giờ dc vậy chú..."tit..tit..ti..t..." Mà hình như cũng tắt máy rồi .Là sao ta , ai giải thích dùm dc ko ta ? ( cùng là con người với nhau sao lại làm thế ta ) Lời khuyên : nên chọn zụ này vào cuối kì đi chơi để có gì cũng ko ảnh hưởng đến chuyến đi Chút mọi người có chuyến đi vui vẻ.

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/30 123