Nhờ mọi người giúp đỡ thông tin du lịch Đà lạt
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 12/12
Kết quả 1 đến 10 của 12

Question Nhờ mọi người giúp đỡ thông tin du lịch Đà lạt

Cuối tháng này mình và gia đình sẽ đi Đà Lạt chơi,để chuyến du lịch vui vẻ và tiết kiệm, mình có một số thông tin cần nhờ các bạn diễn đàn và thổ địa Đà Lạt giúp đỡ, Cám ơn nhiều lắm ^^:

1. Giá vé cáp treo Thiền Viện Trúc Lâm khứ hồi đến bây giờ đã lên bao nhiêu rồi ? Đi Đà Lạt nhiều lần mà chưa đi cáp treo lần nào nên lần này quyết định đi cho biết.hj.

2. Mình có xem thông tin về quán bánh căn trên đường Tăng Bạch Hổ, có quán nhỏ nhỏ mà Cô chủ quán dễ thương ^^ nước chấm nung nóng có mỡ hành và xíu mạ,i Bạn nào biết địa chỉ số nhà bao nhiu cho mình xin nhé.

Còn các đại điểm khác mình có tham khảo trên diễn đàn nên cũng tương đối rồi.

Cám ơn mọi người giúp đỡ nha.

À mà cuối tháng này lên Đà Lạt có bị mưa ko ta ^^ ????????????????

2. Xem thêm review nổi bật khác

nic3_d011's Avatar
    Mình trả lời cho bạn câu về thời tiết nhé. Mình mới từ ĐL về cách đây 1 ngày, 2-3 ngày có mưa 1 lần nhưng mưa tầm 5' đến 1h là hết. Tối thời tiết đẹp, ko lạnh lắm

Trích dẫn Gửi bởi nic3_d011 Xem bài viết
    Mình trả lời cho bạn câu về thời tiết nhé. Mình mới từ ĐL về cách đây 1 ngày, 2-3 ngày có mưa 1 lần nhưng mưa tầm 5' đến 1h là hết. Tối thời tiết đẹp, ko lạnh lắm
    Thanks bạn nhiều nha !

Ko có ai giúp hết vậy

thothichga's Avatar
    t mới đi có làng chùa ở Bảo Lộc cũng hay đó bạn thay vì thiền viện đi nhiều rồi, có cả cơ sở làm hoa tươi mãi mãi mua về lam qua tặng thấy dc lắm
    cái tên nói lên tất cả, có tâm hồn ăn uống vì ẩm thực là văn hóa cơ mà . Là thỏ thích thịt gà nhé

Mình cũng dự định cuối tuần sau lên Đà Lạt. Bạn nào có thông tin j giúp đỡ nhé. Mình chưa lên ĐL lần nào nên phải tham khảo nhiều ý kiến trước khi đi

Cút chiên bơ's Avatar
    Đang ở
    Q5,TP.HCM
    mình mới đi Đà Lạt về, đang áp thấp nhiệt đới nên ĐL mưa tầm tã từ sáng tới tối, lúc thì mưa phùn lúc thì mưa to lun, lười thì nằm ks trùm mền còn sung thì mặc áo mưa đi chơi lun, hihi, bạn nên đợi vài tuần nữa hãy đi ko thui là bị "ăn chơi trong mưa" giống mình á

Cút chiên bơ's Avatar
    Đang ở
    Q5,TP.HCM
    À quên, quán bánh căn hình như địa chỉ là số 8 Tăng Bạt Hổ đó, mình ko nhớ rõ lắm, bạn cứ nhắm khoảng đó đi chậm chậm kiếm thử nha ^^
    Lần sửa cuối bởi Cút chiên bơ, ngày 24-07-2013 lúc 10:22 PM.

Hi`thanks cút chiên bơ nhé. Đã lên kế hoạch đi chơi tuần này rồi. Lỡ ăn chơi rồi thì sợ j mưa rơi

Mưa mấy ngày trước thôi, ĐL giờ đang nắng đẹp rồi.
    Chú ý một số địa điểm trong các "Cẩm nang DL Đà Lạt" trên các diễn đàn là thông tin cũ, sai hoặc lỗi thời nhé bạn. Hỏi lại trước khi đến để đỡ mất công.

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 12/12