hôm nay đi theo đoàn tới cái quán này, nhìn ở ngoài vào cũng thấy bình thường, đoàn mình đi xe 45 chỗ vào, đa số là phụ nữ và trẻ em. Rồi cái sau đó có một vài nhóm lẻ vào sau, nhóm mình tới trước mà ko dc phục vụ gì hết, muốn ăn phải lại tận chỗ bưng. Quán có 2 đứa phục vụ, mà ko bưng dc 1 tô cho khách nữa. Thất vọng lần 1.

Rồi có bàn nhóm mình đợi lâu quá ko thấy bưng ra (khoảng 30p), mà đứa phục vụ cứ vào hỏi "Ăn món gì?" 2-3 lần gì đó, mà đợi mãi, xong ra quầy tính bưng, cái bà chủ quán cằn nhằn "đi vô trong ngồi đi, đứng xớ rớ đây làm gì, bán ko dc" thế là vào đợi, đợi miết 45' mà vẫn như cũ, trong khi mấy nhóm vô sau thì dc bán trước. Thất vọng tập 2.

Rồi cái bàn đó đi ra, ko ăn nữa, vì đợi lâu quá rồi. Đi ra nói bả "buôn bán kì cục, tụi tui vô trc mà ko bán bán cho ai đâu ko", cái lúc này bả chửi lại luôn "Dma, Dme mày d** ăn thì thôi, bà d** cần, d* nó, nó d** ăn thì thôi còn nói nữa, tin tao tạt nồi nước sôi vô mặt mày ko". Nguyên văn là vậy. Tới đây thì em ko ăn nổi nữa, bỏ đi luôn. Mới 1 tây mà nghe chửi là chán rồi.

Thức ăn thì bình thường, nêm rất mặn, ai ăn mặn ko quen là rất khó ăn. Giá 25k/tô. Nói chung ko có gì đặc biệt so với các quán khác ở ĐL

Mọi người có tới DL thì cạch quán này ra nhé, nó ở đối diện trường cao đẳng nghề Đà Lạt. Địa chỉ: Quán Huệ - Út Như. Lô A9 Trần Lê