[GIỚi THIỆU] ẾCH CHIÊN GIÒN
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 3 của 3
Like Tree2Cảm ơn
  • 1 Post By
  • 1 Post By
Like Tree
5513

[Địa chỉ: 136 Thành Thái, Quận 10, HCM]
    http://www.facebook.com/baotucachiengion
    Quán chỉ bán từ 6pm đến 10.30pm

Đầu tiên mình giới thiệu mình ở quán NGOON(Bao tử cá chiên giòn). Cảm ơn bạn hantuongpham đã review quán mình trên diễn đàn này và các bạn trên diễn đàn đã ủng hộ quán mình trong thời gian qua tại link này http://diadiemanuong.com/home/f11/%5...en-gion-10443/

Tụi mình mới kinh doanh thức ăn nên có sai sót gì các bạn bỏ qua và góp ý kiến để quán tụi mình ngày càng đi lên và phục vụ các bạn tốt hơn nhé.

Bây giờ vô vấn đề chính là hôm nay mình giới thiệu 2 món mới và thay đổi menu và cách bán mới ở quán mình. Mong các bạn ủng hộ và góp ý thật tình nhé ^^

1. Món GÀ CHÍP các bạn cũng biết nhiều rồi nên mình ko phải giới thiệu dài dòng nữa
    2. Món ẾCH CHIÊN GIÒN. Món này sẽ nhiều người thích lắm đây. Tụi mình chiên với bột xù. Sẽ rất ngoon đấy
    3. Menu mới giúp các bạn có thể ăn nhiều và rẻ hơn

918531f55d5236a4d9f800de46425282 43243086.menua4matruoc - [GIỚi THIỆU] ẾCH CHIÊN GIÒN

Các phần combo rẻ hơn
    14b954a038701094b0e59322de18dbc3 43243142.menua4matsau - [GIỚi THIỆU] ẾCH CHIÊN GIÒN

Cảm ơn các bạn đã xem qua, Chúc cả nhà ngon miệng ! ^^

2. Xem thêm review nổi bật khác

BéoKaKa's Avatar
    Cánh cáo nick baotucachiengion ko đc dùng box Review để đăng tin quảng cáo-giới thiệu.Vi phạm lần đầu nên sẽ move qua Box Chợ ẩm thực,nếu còn típ diễn sẽ tiến hành ban nick.

sory nhá. Lần đầu không biết ^^

Tag của Chủ đề này