Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 2 của 2

Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Chủ Nhật tuần rồi, DDAU tổ chức chương trình Offline Góc Nhỏ Tình Thương – Ăn Để Sẻ Chia lần II nhằm Ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên trên đường Tuệ Tĩnh, Quận 11. Vì hôm đó trời âm u sắp mưa nên số lượng thành viên đi hơi ít. Dưới đây là một vài hình ảnh mình ghi lại ngày hôm đó

image - Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Tụi mình tới lúc hơn 5 giờ chiều trời đã bất đầu sẩm tối và âm u vậy mà khách ghé quán bà đông quá chừng, xe để chật chỗ. Cháu gái bà (cô bé mặc bộ đồ màu hường ) bảo dạo gần đây khách đông hơn nên ra phụ bà.

image 3 - Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Đối diện bên đường cũng được anh bán nước kế bên kê thêm mấy cái bàn cho khách ngồi rộng rãi, thoáng mát hơn.

image 4 - Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Anh bán nước kế bên đây, anh í bảo thấy khách đông quá chừng nên kê mấy cái bàn cho khách của bà ngồi kết hợp với bán nước luôn

image 6 - Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Vì khách khá đông một mình bà làm không kịp nên tụi mình tự phục vụ luôn. Nhìn bà vậy mà khỏe ghê luôn tay luôn chân mà không mệt.

image 7 - Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Ba thành viên đến sớm nhất đây, trong thời gian chờ bà làm món tụi mình gọi thêm ly trà đá 2k của anh bán nước kế bên.

image 8 - Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Offline được có nhiêu đây mạng nè thêm anh chàng chụp hình nữa, tuy ít nhưng vui và ý nghĩa lắm nha

image 10 - Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Tụi mình gọi bột chiên không à, bột mềm trứng béo ăn khá ngon chấm với nước chấm nữa là ăn ngon luôn

image 11 - Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Còn bạn gái xinh đẹp này thì gọi nui xào ăn cũng tạm ổn, mình nghe bạn í bảo vậy. Bạn í gọi ly đá me 8k được khuyến mãi thêm ly trà đá

image 13 - Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Tụi mình vừa ăn xong trời lắc rắc mấy hạt mưa nên thấy bà về nhà lấy bạt che như vầy nè rồi ngồi bán hàng tiếp

image 15 - Hình ảnh Chương trình offline ủng hộ cụ bà 75 tuổi bán bột chiên đường Tuệ Tĩnh

Trời bắt đầu mưa nặng hạt thì có mấy chàng trai này ghé vào ăn ủng hộ bà. Mong bà sẽ có lượng khách hàng thường xuyên ghé quán ủng hộ như vậy.

Diadiemanuong.com

Lần sửa cuối bởi Quản Lý, ngày 04-12-2014 lúc 04:27 PM.

2. Xem thêm review nổi bật khác

hành đông thiết thực, vừa ăn vừa giúp đỡ, cám ơn các bạn nha