Hình offline Buffet Ông Mập kiêm HPBD to Pocapden - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/55 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 55/55
Kết quả 21 đến 30 của 55
    smtluoi's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi PoCapDen Xem bài viết
    Hôm wa Cạp Cạp bất ngờ lém, cảm ơn mọi người nhiều nhiều nha.... mashimaro1 - Hình offline Buffet Ông Mập kiêm HPBD to Pocapden

lần sau đi chung cho vui em gái
    Em sợ đi không giành lại các anh chị
    I'm mushroom
    Không bao giờ hối hận vì những gì mình đã làm [-(

KizD's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi smtluoi Xem bài viết
    Em sợ đi không giành lại các anh chị
    có ai giành đâu bạn ơi .... kinh nghiệm là ngồi xa bàn của mấy trùm ra là ăn thoải mái roài .......... hum nai tự nhiên bị dụ lại làm ăn ko đc zề hết à ............... thêm gái bu đầy nữa cuối cũng còn bị dìm hàng nữa chứ
    Kí......................... kí............................................... ......... kí ...................................kí nè ....................... Mệt ghê :":":".

smtluoi's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi KizD Xem bài viết
    có ai giành đâu bạn ơi .... kinh nghiệm là ngồi xa bàn của mấy trùm ra là ăn thoải mái roài .......... hum nai tự nhiên bị dụ lại làm ăn ko đc zề hết à ............... thêm gái bu đầy nữa cuối cũng còn bị dìm hàng nữa chứ
    Được gái bu chứ, sướng quá trời anh còn than gì nữa
    I'm mushroom
    Không bao giờ hối hận vì những gì mình đã làm [-(

KizD's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi smtluoi Xem bài viết
    Được gái bu chứ, sướng quá trời anh còn than gì nữa
    éc gái là bé con của a béo kaka ý bu KizD wai, mềnh có sức hút trẻ em sao ta .... mà ăn zới mí trùm nữa ....ko gắp lại ..... lỗ ghê gớm ... ....... lần sau rút kinh nghiệm đừng nên ngồi kế mấy trùm mà bàn mềnh lại ăn nhìu nhứt có 15 20 đĩa đồ ăn chứ nhìu đâu
    Kí......................... kí............................................... ......... kí ...................................kí nè ....................... Mệt ghê :":":".

Chubby's Avatar
    Đang ở
    Secret Garden :x
    Hehe...hên là mình cũng còn khôn được tí ngồi cách 1 bàn so với các Trùm nên cũng la liếm, ăn thong thả từ tốn 1 cách thoải mái vậy mà cũng ko thoát được cảnh khổ các trùm cầm chén qua chọt =.= làm phải cầm đĩa đồ ăn chạy đi :-o kết quả cuối cùng là làm rớt cây cá vô người ck chị Lyd có lỗi ghê

Lydia's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi evaasuka Xem bài viết
    Troi mu Lyd ăn ma phai cot toc xắn tay ao len giành giựt luôn @_@
    Bạn vicky dễ thuong nhỉ
    ...ông cứ hiểu sai dzìa tui là xaoooooooo...
    ...cột lên cho nó đỡ ám mùi khói ông ơi... lần trước đj dzìa tắm mấy ngày ko hết...

Trích dẫn Gửi bởi BéoKaKa Xem bài viết
    Anh nghĩ là bạn của Lyd,chắc vậy.
    ...em cũng hông bjk anh ơi...

...nay nhờ đj chung với DDAU mới đc ăn nhũ dê bạch tuộc đoá chớ... bth` đâu coá đâu...
    ...mà dạo này nc lẩu ngon roài... ăn vừa miệng chứ ko như hồi đoá... thích...

Trích dẫn Gửi bởi SamKunio Xem bài viết
    Bạn này là ai dzị? >"< Có đi hở, ai chú thích hình dùm cái đi nha.
    em là em gái bé bon ^^

KizD's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi lizzie_banie Xem bài viết
    em là em gái bé bon ^^
    ss bon chứ pé pon zi choy .............. mềnh nhỏ hơn roài ...... ss banie cũng thấy ăn wa choy .......... đổi lẩu lun mà nội công cũng thâm hậu đâu kém âu kà

Trích dẫn Gửi bởi Lydia Xem bài viết
    ...ông cứ hiểu sai dzìa tui là xaoooooooo...
    ...cột lên cho nó đỡ ám mùi khói ông ơi... lần trước đj dzìa tắm mấy ngày ko hết...

...em cũng hông bjk anh ơi...

...nay nhờ đj chung với DDAU mới đc ăn nhũ dê bạch tuộc đoá chớ... bth` đâu coá đâu...
    ...mà dạo này nc lẩu ngon roài... ăn vừa miệng chứ ko như hồi đoá... thích...
    Cũng là trùm mà thôi

Trích dẫn Gửi bởi lizzie_banie Xem bài viết
    em là em gái bé bon ^^
    Lúc đăng ký thì chị đăng ký, sau khi đi ăn thì...em gái onl. Chia đôi nhiệm vụ luôn

Lydia's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi SamKunio Xem bài viết
    Cũng là trùm mà thôi
    ...trùm giề... hum qua ai cũng kiu em ăn ít...

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/55 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 55/55