[Hình] Offline nhà chị CandyWen - Buổi tối ấm cúng bên các thành viên DDAU - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 47/47
Kết quả 21 đến 30 của 47
    nikutin1310's Avatar
    Đang ở
    quận 5, Hồ Chí Minh. sêtê
    Trích dẫn Gửi bởi Chubby Xem bài viết
    Chời ơi đồ ăn ngon...đội ngũ ăn chơi bao đẹp thế mà mình ko đi được T.T uổng phí cả 1 cuộc đời đói quá chừng lần sau off này nhất định phải đi mới được ... ko là chịu ko nổi thèm quá mà nhà mình hôm qua ai cũng xinh đẹp quá iu iu iu
    Những ai đi hum qua đều biết mức độ Hot ntn, hum qua ko biết vì ăn no rùi đi dắt xe nhiều hay vì cười nhiều mà tối dzìa tức bụng mún chít
    Nếu off lần sau, mọi người đi taxi nha, dắt xe hoài mệt quá
    Ăn là 1 nghệ thuật, người hay ăn là 1 nghệ sĩ...

gau_pooh's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi danbeo001 Xem bài viết
    Grừ grừ chị cạp..tấm chụp ví nikutin xin lỗi e chịu hem nổi..dìm e ak..
    heheh tấm này cạp dìm đều cả 2 đứa...

gau_pooh's Avatar
    Chời ơi đồ ăn ngon...đội ngũ ăn chơi bao đẹp thế mà mình ko đi được T.T uổng phí cả 1 cuộc đời đói quá chừng lần sau off này nhất định phải đi mới được ... ko là chịu ko nổi thèm quá mà nhà mình hôm qua ai cũng xinh đẹp quá iu iu iu
    chubby hum wa em hẻm có lộc ăn, hẻm có đồ hải sản, toàn là chim cút, cá, rau, em khoi bị dị ứng lun....giờ nhìn hình thấy đói bụng hà kưng

KizD's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi buuynguyen Xem bài viết
    trời, mấy tấm mình đợp zai k post, toàn post mấy tấm dìm hàng mình mới ghia.
    đợp zai zj , chứ ko phải chụp anh cái anh chạy mất dép ah ........... mới đưa cái máy lên anh lé wa lé lại => dính hàng tấm ấy đây
    Kí......................... kí............................................... ......... kí ...................................kí nè ....................... Mệt ghê :":":".

Chubby's Avatar
    Đang ở
    Secret Garden :x
    Trích dẫn Gửi bởi gau_pooh Xem bài viết
    chubby hum wa em hẻm có lộc ăn, hẻm có đồ hải sản, toàn là chim cút, cá, rau, em khoi bị dị ứng lun....giờ nhìn hình thấy đói bụng hà kưng
    Nhìn thấy mà ức chế lun đó chị Pooh chả thấy miếng hải sản nào ôi cái số thiếu ăn T.T rầu dễ sợ trời ơi, đói

KizD's Avatar
    Nhìn thấy mà ức chế lun đó chị Pooh chả thấy miếng hải sản nào ôi cái số thiếu ăn T.T rầu dễ sợ trời ơi, đói
    bởi zậy ta lói cuxg do ăn ở cả ấy mà :-"
    Kí......................... kí............................................... ......... kí ...................................kí nè ....................... Mệt ghê :":":".

Kelenas's Avatar
    Đang ở
    sì gòn mến iêu
    hic hic nhìn cái món khổ qua cà ớt mà làm e nhớ đến lúc còn đi học tiểu học ghê, bây giờ ko biết ăn cái quán nào có món này nữa có đậu hủ, cà, ớt dồn thịt , ngon ơi là ngon ai bik quán nào bán chỉ e với nhé
    Nhịn ko phải là nhục, mà là để gom lại 1 cục:-" đục 1 lần cho đã:-"

bear00's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Kelenas Xem bài viết
    hic hic nhìn cái món khổ qua cà ớt mà làm e nhớ đến lúc còn đi học tiểu học ghê, bây giờ ko biết ăn cái quán nào có món này nữa có đậu hủ, cà, ớt dồn thịt , ngon ơi là ngon ai bik quán nào bán chỉ e với nhé
    món này nhiều chỗ bán mà ta , mà ngon hay ko thui
    Hôm trước có ăn 1 chỗ hình như bên Lãnh Binh Thăng
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

Trích dẫn Gửi bởi Kelenas Xem bài viết
    đây có bán nè em: http://diadiemanuong.com/home/f11/ca...an-q-5-a-2199/

Kelenas's Avatar
    Đang ở
    sì gòn mến iêu
    Trích dẫn Gửi bởi PoCapDen Xem bài viết
    ôi e kiếm gần chết h chị cho cái dg` link làm e hp ghê, mai e đi text liền, e iu ss cạp nhìu
    Nhịn ko phải là nhục, mà là để gom lại 1 cục:-" đục 1 lần cho đã:-"

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/47 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 47/47