Bị nhắn tin chửi trên diễn đàn - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/27 123
Kết quả 21 đến 27 của 27
    sujini's Avatar
    mình cũng bị sau khi comment bên topic về Legend ah, của pà hamdzui ah, tựa đề cũng để Chào bạn và đây là nguyên văn " đi đâm chọt kêu người khác banned nick à, sao kg giỏi hùa theo bắt chước nữa đi,kkk , tao khùng còn đỡ hơn mấy con như mày chỉ biết bắt chước hùa theo la liếm kk", và bây giờ là locnguyensgvn, sau thấy giống 1 người quá, gây chiến với mọi người, làm loạn topic hết

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Ban đầu nghi nghi rồi thì ra là ảnh thiệt

Ảnh cũng mới lòi mặt chửi bên đây: http://diadiemanuong.com/home/f59/re...a-rieng-65539/

tháng cô hồn mà chịu khó đi mọi người

ảnh là ai zạ vậy Cherish, bạn của Cạp hả, mấy người mà nói trái ý của mod , quản trị mạng thì bạn cứ ban và ai mà có lời lẽ xúc phạm thành viên với nhau cũng nhớ ban nha, nguyên cái topic thấy toàn member chửi nhau không, theo mình thấy có hai ba thành viên cũng chửi nhau nữa mà hông thấy ban quản trị nhắc nhở như timothy_d89, keypro92, Merock, shinyo, snowfox92. Phải ban vài thành viên cảnh cáo, chứ ban người này mà không ban người kia thì lần sau cũng xảy ra cãi vã

Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Ban đầu nghi nghi rồi thì ra là ảnh thiệt

Ảnh cũng mới lòi mặt chửi bên đây: http://diadiemanuong.com/home/f59/re...a-rieng-65539/

tháng cô hồn mà chịu khó đi mọi người
    Lần sửa cuối bởi locnguyensgvn, ngày 17-08-2014 lúc 12:11 AM.

@Tram Lee : kết cái câu "túm váy lại" của bạn

shinyo's Avatar
    @locnguyensgvn: à, chào cụ ạ, cụ mới đội mồ sống dậy sao. Quý hoá quá. Nghe cụ chỉ đích danh tên em, em lết vào xem việc gì, thì ra là vì cái cmt duy nhất of em bên kia.

Thiệt là, lúc vào web đi theo dõi các topic, tình cờ hóng chuyện thì tự dưng thấy tên mình làm em cũng đứng hình là 1 phút ạ, chả hiểu mô tê gì đây.

Cụ à, cụ già rồi, thôi thì nên gắn thêm 2 cái đít chai lên mắt, để mà đọc rõ, hiểu rõ tiếng Việt dùm ạ. Em ghi tiếng Việt, ko ghi tiếng Miên, ghi đúng văn phạm ngữ pháp, không văng tục, không xúc phạm, ko quảng cáo, bla bla bla... như cụ, lại thêm không 1 từ nào đá động gì thẳng mặt cụ. Sao cụ lại nhảy dựng lên như động kinh rồi lại la làng như vừa trốn trại thế kia?

có hai ba thành viên cũng chửi nhau nữa mà hông thấy ban quản trị nhắc nhở như timothy_d89, keypro92, Merock, shinyo, snowfox92.
    Cụ có tự kỷ thì về nhà mà tự kỷ, ai nói gì cụ cũng la lên là người ta chửi cụ, không đụng đến cụ thì cụ cũng la làng lên. Thôi thì cụ về mua chai javen tắm cho nó sạch, hết ngứa, khỏi la làng nữa cho yên làng yên xóm.

Em thông cảm cho cụ lắm, cụ già rồi, da mặt cụ dày, não cụ ngắn nên tư duy không được bình thường như người bình thường. Thôi thì cụ cứ việc tạo nhiều nick mà "tìm lại chính nghĩa" theo ý cụ đi ạ. Có điều đừng lôi em vào nữa ạ. Em không động gì đến cụ thì cụ cũng đừng động đến em đi cụ ạ.

Em xin chân thành cám ơn cụ ạ!

amoc là gì vậy bay, ta già rồi không hiểu ngôn ngữ lớp trẻ đâu, có gì viết đại ra nhá. Ai đội mồ sống dậy vậy bay, sao lại trù ta chết thế, ta già rồi, mà vẫn sống thọ đấy thôi, ta phải sống thọ để xem con cháu đời sau của ta như thế nào, hoá ra như tụi bay thế là chết, ta sống là do tu thân tích đức, làm từ thiện, tụi bay không lo tu thân tích đức thì chết yểu, bất đắc kỳ tử thì ta không biết đâu đấy, ta thì vào đây ta không hiểu chuyện gì giống tụi bay mà ta thấy ai chửi bới với nhau là ta hùa vô ta xen vài câu, nói chuyện đời vài câu chung tui bay cho xôm tụ í mà, tụi bay có lỗi thì xin lỗi tốt, làm thế thì tốt đấy con, tiếc là chúng bay không có trước mặt tao, không tao bắt tui bay phải khoanh tay cúi gặp người lại như bọn Nhật Bổn ý, hoặc quỳ xuống xin lỗi tao mới tha cho đấy, haha , con là thằng nào sao ta đây không biết nhỉ, nhưng không sao, ta thấy mấy con cháu ta dạo này chắc cha mẹ chúng bay lo làm giàu quá không lo dạy dỗ chúng bay nên tao vào dạy thay í , ta nghĩ chúng bay là phần tử cá biệt nên tao sẵn sàng phụ đạo thêm vài khoá nữa , cứ thế phát huy con nhé.

Cho ta gửi lời với cha mẹ chúng bay thăm sức khoẻ và nhắn là "có ông lão kia nhắn với bố mẹ là bố mẹ giàu mà không có đức, không dạy dỗ chúng con nên người, thì dân tình, nó xem thường con lắm bố mẹ ạ, con đi ra ngoài sao thấy dân tình ghét con và mắng con xối xả , nhiều lắm bố mẹ ạ". Nhớ nhắn không sai một chữ nhé, ta cám ơn con nhé. Quên mất, ta đây già rồi nhưng vẫn không cần kính lão đâu, mắt ta vẫn còn tinh như ban ngày, có lũ chúng mày ăn không no lo chưa tới, không lo học hành , lao động, công tác, lo giúp đất nước, lo ở đây mà chửi bới với nhau nhá, đất nước có lũ chúng bay thật là vô phước cho đất nước, con cái nhà ai mà lâu lâu tao vào thấy suốt ngày ta thấy tui bay chửi nhau thế. HÔm nay mới lo cho bà nhà ăn uống , giặt giũ xong, ta đọc tin tức trên mạng báo điện tử, ta thấy mới bị dàn cảnh móc tui ,cướp giựt có con cháu ta trong này ai là công an về hưu, bộ đội xuất ngũ không, anh hùng xuất thiến niên ủa quên , ta nhầm, già rồi lú lẫn, thiếu niên không, dân tộc con rồng cháu tiên đâu rồi, tao rất ngưỡng mộ mà sao không thấy ai phụ giúp đỡ dân lành mà tao đọc nãy giờ thấy tụi bay cãi nhau chí choé dữ dội lắm , mà sao báo chí phải đưa tin thế này tội quá con ạ

Ơ, thế ta nói gì tụi bây xúc phạm gì tui bay lào ? tụi bây vô lễ với ta , ta chỉ dạy lại chúng bay biết kính trên nhường dưới phù hợp với đạo đức dân tộc việt nam đấy, mà chúng bay không nghe còn chửi ta , ta viết có hai ba comment , mà có từ nào gọi là vô văn hoá, xúc phạm danh dự nhân phẩm chúng bay chưa ? còn chúng bay gọi tao là con gì đó đó , rồi gọi tao là động kinh thì tao đã trưng bằng chứng ra rồi đấy. Theo điều 37 bộ luật Dân Sự năm 2005 của nước CHXHCNVN là con vi phạm rồi đấy con. Nếu con cần thì ta dẫn nguyên văn trong sách luật của ta hồi đó ta học cùng thời bao cấp với bố mẹ chúng bay.

Tự kỷ là gì thế chúng bay, tao già rồi, khong hiểu ngôn ngữ xì tin đâu, giải thích rõ ra tao mới hiểu nhá, tự kỹ có phải giống chúng bay là hùa theo không nhỉ ? Ơ ta già rồi, ngồi buồn nói chuyện đời chơi thôi, không được à ? con không thích thì con đừng ở đây, ta đâu kêu con vào đây nghe ta nói đâu, còn tên con thì ta chỉ hùa theo tụi nó gọi một tràng đấy, nếu con không xúc phạm ta thì con đi lo gia đình con đi, còn nếu con thích thì vào với ta tiếp chuyện đàm đạo.

Các con cháu tao vào đây đọc tin nhá
    http://vnexpress.net/tin-tuc/cong-do...s-3031955.html

Trích dẫn Gửi bởi shinyo Xem bài viết
    @locnguyensgvn: à, chào cụ ạ, cụ mới đội mồ sống dậy sao. Quý hoá quá. Nghe cụ chỉ đích danh tên em, em lết vào xem việc gì, thì ra là vì cái cmt duy nhất of em bên kia.

Thiệt là, lúc vào web đi theo dõi các topic, tình cờ hóng chuyện thì tự dưng thấy tên mình làm em cũng đứng hình là 1 phút ạ, chả hiểu mô tê gì đây.

Cụ à, cụ già rồi, thôi thì nên gắn thêm 2 cái đít chai lên mắt, để mà đọc rõ, hiểu rõ tiếng Việt dùm ạ. Em ghi tiếng Việt, ko ghi tiếng Miên, ghi đúng văn phạm ngữ pháp, không văng tục, không xúc phạm, ko quảng cáo, bla bla bla... như cụ, lại thêm không 1 từ nào đá động gì thẳng mặt cụ. Sao cụ lại nhảy dựng lên như động kinh rồi lại la làng như vừa trốn trại thế kia?

Cụ có tự kỷ thì về nhà mà tự kỷ, ai nói gì cụ cũng la lên là người ta chửi cụ, không đụng đến cụ thì cụ cũng la làng lên. Thôi thì cụ về mua chai javen tắm cho nó sạch, hết ngứa, khỏi la làng nữa cho yên làng yên xóm.

Em thông cảm cho cụ lắm, cụ già rồi, da mặt cụ dày, não cụ ngắn nên tư duy không được bình thường như người bình thường. Thôi thì cụ cứ việc tạo nhiều nick mà "tìm lại chính nghĩa" theo ý cụ đi ạ. Có điều đừng lôi em vào nữa ạ. Em không động gì đến cụ thì cụ cũng đừng động đến em đi cụ ạ.

Em xin chân thành cám ơn cụ ạ!
    Lần sửa cuối bởi locnguyensgvn, ngày 18-08-2014 lúc 05:12 AM.

Bánh Bèo's Avatar
    Nhận được tin nhắn như thế này, Ad xử lí giùm với.

Gửi bởi locnguyensgvn

mày mở mắt chó mày vào xem thằng chó sói wolf đây thằng đỉ
    http://diadiemanuong.com/home/f11/re...ong-gio-62033/
    hahaa mày vểnh tai cho mày lên mà nghe nè nhóc, uh chó điên mà miễn sao có thằng sếp chó tụi bay ra xin lỗi tụi tao là được rồi hahaa, tụi bay là mấy thằng nhóc miệng còn hôi sữa muốn chứng tỏ bố đời thiên hạ hả hahaa , nhục chưa từng thấy , lồn má tao hả, lồn mà tao sao bằng lồn má mày, lồn má mày bự như cái tô bị tao chơi sướng cu tao và cả lồn con bạn gái mày nữa haha, giỏi email lại chửi tao đi con

còn nữa, viết bài thì ăn cắp ý của web khác, mày ko tin thì hỏi con smtluoi và con trúc đó, ăn cap ý của web saigonamthuc mà kg biết nhục là gì. Mày còn bày đặt đi báo với quản trị hả, hahaha , thích thì chiều, báo đi con, tao đéo quan tâm và đéo sợ, vì sao ? vì tao đéo thích mấy web mà giỏi tài xạo lồn nhưng thực chất đéo có gì hahaha

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/27 123