Tổng hợp các hỏi đắp thắc mắc về diễn đàn và website DDAU. - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/40 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 40/40
Kết quả 11 đến 20 của 40
    nick trà đá đường gần tháng nay không vào được diễn đàn , dù xài tất cả các biện pháp vượt tường lửa bla ...bla ...

Cố gắng lắm thì đăng nhập đc, nhưng post bài ko đc, viết baì mới ko đc
    Ko hiện ra chatbox.
    Vaò bất kỳ giờ nào cũng lỗi từ giờ hành chính đến 1-2h khuya đến 4-5h sáng...
    Admin nào xem giúp lỗi này nào

Chậc có cái nick nhờ giúp đỡ mà không thấy ai can thiệp gì cả. x-(
    Bạn nào xem xét thì cũng phải trả lời cho 1 tiếng chứ, ca khó hay sao ??? Cứ im im vại rồi mem chả biết xử lý sao. Có bị ban hay không thì cứ nói 1 tiếng. Chứ nhìn thanh công cụ quay quay rồi không đăng nhập được ức chế vãi ra.

Thôi thì post vài cái ảnh để cụ thể cái bệnh của nick Trà Đá Đường hơn

Cái này vẫn đăng nhập được nhá
    49508f5a99b101658bdbbe942714fea4 42201557.camonbandadangnhap - Tổng hợp các hỏi đắp thắc mắc về diễn đàn và website DDAU.

Rồi trình duyệt quay quay làm việc , rồi hiện ra cái khung thế này
    baec8d38761d80ec0abd0a86f1c90cc0 42201561.theserveristoobusyatthemomentple - Tổng hợp các hỏi đắp thắc mắc về diễn đàn và website DDAU.

x-(x-(x-(
    Đó cái màn hình bên trên là thường xuyên gặp trong đăng nhập hơn 1 tháng nay đó.
    Đôi khi tự hỏi [W]ellcom [T]o [F]acebook x-(

Một vài lần thì vào đựơc (mà chỉ ở trang chủ thôi) nhưng chả thấy cái chatbox đâu, không vào các topic được

Chú ý tấm này vào được rồi mà nó bảo chưa đăng nhập (nhìn góc trên bên phải nhá)
    96e160a8805cba55cdcd7e9efca66205 42201559.nhapsaitentaikhoanvamatkhau - Tổng hợp các hỏi đắp thắc mắc về diễn đàn và website DDAU.

Rồi đôi khi là bạn không có quyền vào trang này :-"
    392f296cf300d3d919ec5f5e1e24d783 42201558.khongcoquyenvaotrangnay - Tổng hợp các hỏi đắp thắc mắc về diễn đàn và website DDAU.

Rồi đôi khi là lỗi lạ
    29bc65d275e4f4c78c36f0863934a3df 42201556.unabletoaddcookiesheaderalreadys - Tổng hợp các hỏi đắp thắc mắc về diễn đàn và website DDAU.

Đỉnh điểm là "thành viên đang kích họat" có tên mềnh mà lại không vào được
    9fa697fbe4552a22cc423fefd9ddf971 42201560.thanhviendangtructuyen - Tổng hợp các hỏi đắp thắc mắc về diễn đàn và website DDAU.

x-(x-(x-(x-(x-(x-(
    Vại cho hỏi mình bị lỗi gì , có bị ban , warn gì thì nói 1 tiếng. Chứ im im mà không vào được thế này thì bực quá, phải mượn nick người khác gõ không dễ chịu tí nào =.=!

Trà đá đường's Avatar
    Gửi người có trách nhiệm :

Đợt vừa rồi không vào diễn đàn được , không biết bị lỗi gì, triệu chứng ra sao thì phía trên đã post hình ảnh đủ cả.

Vậy cho hỏi đây là lỗi kỹ thuật hay nick "Trà đá đường" bị ban , CẤM , không cho vào diễn đàn trong thời gian qua ?

Nếu bị cấm thì cho xin hỏi là mình đã mắc lỗi gì, vì không thấy một cái thông báo nào cả... Nếu được cho xin cái ảnh chụp mình phạm luật

Thanks

Đừng cười gã xỉn nằm sương
    Mấy ai chiến đấu còn đường rút lui

Trích dẫn Gửi bởi Trà đá đường Xem bài viết
    Gửi người có trách nhiệm :

Đợt vừa rồi không vào diễn đàn được , không biết bị lỗi gì, triệu chứng ra sao thì phía trên đã post hình ảnh đủ cả.

Vậy cho hỏi đây là lỗi kỹ thuật hay nick "Trà đá đường" bị ban , CẤM , không cho vào diễn đàn trong thời gian qua ?

Nếu bị cấm thì cho xin hỏi là mình đã mắc lỗi gì, vì không thấy một cái thông báo nào cả... Nếu được cho xin cái ảnh chụp mình phạm luật

Thanks
    Mình không có mặt để thấy rằng bạn đã vi phạm, mình cũng đã kiểm tra nick bạn không hề bị cấm và bạn cũng không chỉ ra được thông điệp nào cấm bạn vào DiaDiemAnUong. Ngoài ra các sự cố về nghẽn mạng, trình duyệt của bạn làm nick bạn bị lỗi cookies, đường truyền của bạn chậm, nhà cung cấp mạng chặn, hay bị thiên tai, lũ lụt, tại nạn... không truy cập được DiaDiemAnUong hay dù bất cứ lý do gì đi nữa DiaDiemAnUong cũng không chịu trách nhiệm với bạn vì lúc bạn đăng ký bạn đã đánh dấu vào mục "Tôi đã đọc, và đồng ý với quy định của DIADIEMANUONG.COM." trong đó có ghi rõ "The owners of DIADIEMANUONG.COM reserve the right to remove, edit, move or close any content item, user name for any reason."

Mong từ nay về sau bạn đừng có thắc mắc những câu hỏi đại loại như "sao nhà tui bị lũ lụt, sao nhà tui bị động đất, sao máy tính tui bị virut, sao trình duyệt tui bị lỗi, sao mạng của tui không vào được..."

trời, chuyển đổi server nên mấy cái mình lưu vào bài theo dõi đã bay hết rồi. Theo dõi 1 mớ chủ đề để đánh dấu mấy quán ăn khi về VN sẽ đánh chén mà giờ bay hết rồi, thảm quá.

Mod ơi muốn đổi tiêu đề topic thì phải làm sao ah???????

DarKing's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Fruit ice cream Xem bài viết
    Mod ơi muốn đổi tiêu đề topic thì phải làm sao ah???????
    bạn cần đổi tiêu đề topic nào?

Trích dẫn Gửi bởi DarKing Xem bài viết
    bạn cần đổi tiêu đề topic nào?
    Mình muốn đổi tiêu đề topic Mod nhé

Tên mới: Kem homemade mát lạnh thổi bay mùa hè nóng nực

Link: http://diadiemanuong.com/home/f35/ke...a-1-5-a-17038/

Thanks Mod

Hic, không thấy Mod quan tâm, muốn đổi tiêu đề topic thì hỏi ở đâu vậy các bạn, hết khuyến mãi rồi mà topic cứ để khuyến mãi 30/4 hoài ah

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food
    Trích dẫn Gửi bởi Fruit ice cream Xem bài viết
    Hic, không thấy Mod quan tâm, muốn đổi tiêu đề topic thì hỏi ở đâu vậy các bạn, hết khuyến mãi rồi mà topic cứ để khuyến mãi 30/4 hoài ah
    Yêu cầu của bạn đã được thực hiện.

Chúc bạn tham gia Địa Điểm Ăn Uống vui vẻ nhé.

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/40 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 40/40