Tổng hợp các hỏi đắp thắc mắc về diễn đàn và website DDAU. - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/40 ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    emkhông viết bài mới được, sao vây?

cho mình hỏi tí này nha.mình là thành viên mới chưa box đc nên có gì bỏ qua sai sót cho mình,mình có tình cờ đọc trên diễn đàn diadiemanuong này có bài viết quán Ốc bin Địa chỉ: 586/4 Cộng Hòa, Q.TB (đối diện etown),mình và gia đình hối hả chạy lên cộng hòa kiếm ôi chời,thất vọng chẵng thấy đã vậy méc mưa,cho mình hỏi là quán đó còn mở hay dời ở đâu rồi,nghe đâu có mấy anh chị khen chê nào là khác giá trong order hayv..v...mà mình ko bít thế nào?mong cho mình ý kiến

Bạn biết cách Review bài ko mình tìm quài không thấy

BossAnonymous's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Cho mình hỏi khi mình post bài quán (mới) của mình lên trang này, có thu phí ko, nếu thu phí thì chi phí quảng cáo là bao nhiêu mình xin hết

Forum vs Web bất tiện qá == ko logic tí nào khó sử dụng

hoai_thu's Avatar
    Ad cho mình hỏi mình đã đăng địa điểm thành công trên trang chủ ddau
    làm cách nào để edit nội dung thông tin liệt kê bên dưới sau khi địa điểm đăng đã được duyệt rồi?
    Email: [Không có]
    Facebook: [Không có]
    Sức chứa: [Chưa xác định]
    Thời gian chờ: [Chưa xác định]
    Gần khu vực: [Chưa xác định]
    Thể loại: Tiệm bánh
    Phục vụ lễ: [Chưa xác định]
    Phục vụ món: Bánh Phù hợp với: Ăn vặt

zan_u's Avatar
    Đang ở
    Germany
    Web ko tự động lưu id đã đăng nhập ad ơi, sign in ở link bài review rồi như khi chuyển qua link mới của forum thì bắt sign in lại mới cho commend, trc đó mình đã chọn save nick tự động rồi á. Mình vào bằng safari ipad chứ ko phải laptop.
    P/s: Đổi giao diện web khó coi bài quá đi DDAU ơi =,= như hồi xưa vào web vừa nhanh vừa dễ nhìn, bây giờ load cứ cà giựt, chuyên gia đứt gánh giữa đường, quảng cáo chi chít, đọc có cái bài review Sushi Tei mà tận 4 lần mới xem đc đến cuối bài ấy. Có cảm giác như đang vào web Foody lai với Rao Vặt

diadiemanuong.com's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi hoai_thu Xem bài viết
    Ad cho mình hỏi mình đã đăng địa điểm thành công trên trang chủ ddau
    làm cách nào để edit nội dung thông tin liệt kê bên dưới sau khi địa điểm đăng đã được duyệt rồi?
    Email: [Không có]
    Facebook: [Không có]
    Sức chứa: [Chưa xác định]
    Thời gian chờ: [Chưa xác định]
    Gần khu vực: [Chưa xác định]
    Thể loại: Tiệm bánh
    Phục vụ lễ: [Chưa xác định]
    Phục vụ món: Bánh Phù hợp với: Ăn vặt
    Bạn ơi, địa điểm được duyệt rồi người dùng không thể edit thông tin được ạ. Bạn có thể bổ sung bằng cách viết tips cho địa điểm đó. Admin thấy sẽ bổ sung thông tin vào địa điểm ạ.

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi BossAnonymous Xem bài viết
    Cho mình hỏi khi mình post bài quán (mới) của mình lên trang này, có thu phí ko, nếu thu phí thì chi phí quảng cáo là bao nhiêu mình xin hết
    Diadiemanuong.com là forum nên thành viên có thể tự post bài nhé. DDAU không thu phí đâu ạ Nếu bạn giới thiệu nhà hàng quán ăn thì bạn vào link này post bài nhé: http://forum.diadiemanuong.com/home/f43/

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi KCitman Xem bài viết
    Forum vs Web bất tiện qá == ko logic tí nào khó sử dụng
    Bất tiện chỗ nào bạn có thể nói rõ được không ạ? DDAU sẽ hỗ trợ và khắc phục nếu có thể ạ. Cảm ơn bạn!

diadiemanuong.com's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi zan_u Xem bài viết
    Web ko tự động lưu id đã đăng nhập ad ơi, sign in ở link bài review rồi như khi chuyển qua link mới của forum thì bắt sign in lại mới cho commend, trc đó mình đã chọn save nick tự động rồi á. Mình vào bằng safari ipad chứ ko phải laptop.
    P/s: Đổi giao diện web khó coi bài quá đi DDAU ơi =,= như hồi xưa vào web vừa nhanh vừa dễ nhìn, bây giờ load cứ cà giựt, chuyên gia đứt gánh giữa đường, quảng cáo chi chít, đọc có cái bài review Sushi Tei mà tận 4 lần mới xem đc đến cuối bài ấy. Có cảm giác như đang vào web Foody lai với Rao Vặt
    Bên bộ phận kỹ thuật sẽ cố gắng khắc phục lỗi của bạn đã đóng góp cho DDAU. Cảm ơn bạn rất nhiều.

Ad cho em hỏi chút, bài của em đăng trong forum diadiemanuong nhưng giờ vào link bài viết đó (http://forum.diadiemanuong.com/home/...86/index6.html & http://forum.diadiemanuong.com/home/...5/index13.html) thì hôm nay vào không thấy. Được thông báo: "Không có Chủ đề. Nếu bạn theo đúng địa chỉ, xin hãy thông báo cho quản trị viên"
    Ad xem giúp em với ạ. Em cảm ơn

4/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/40 ... 234