[Offline thường xuyên] Đi ăn 1 mình thật buồn chán! Làm sao đây?
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 21/21
Kết quả 1 đến 10 của 21
Like Tree22Cảm ơn
Like Tree
34818

DarKing's Avatar

Cấp bậc

Danh hiệu

Đánh giá bài viết:5/5

11874046605 4113be485e z - [Offline thường xuyên] Đi ăn 1 mình thật buồn chán! Làm sao đây?

Đi ăn tối 1 mình thật buồn chán? Đi 2 người riết cảm thấy muốn có một nhóm đi ăn chung cho vui? Những dịp lễ tết luôn chỉ có một mình?
    Với tinh thần "checker không sợ quán lạ" , nay DarKing xin lập topic này để khuấy động lại phong trào đi offline các buối tối cho toàn thể member diễn đàn.

Nhưng với mục tiêu để topic này luôn sôi động cũng như tránh những bất cập có thể xảy ra DarKing xin đưa ra vài lưu ý sau:

1/ Mỗi tuần chỉ có từ 2-3 buổi off . Vừa để đảm bảo chất lượng vừa để tránh nhàm cho mọi người

2/ Các bạn phải điền đầy đủ các thông tin để DarK dễ liên lạc cũng như thông báo về thời gian off tới các bạn một cách thuận tiện

3/ Với mỗi bạn DarKing chỉ chủ động liên lạc tối thiểu 1 lần vào lần đầu tiên hẹn off ( do mình cũng chỉ xài điện thoại cá nhân thôi, khá hạn hẹp). Nếu lúc đó bạn không đi được thì chủ động liên lạc lại với mình để đi off vào những lần sau nha. Chứ mình cũng không thể liên lạc lại với từng người nổi.

4/ Các bạn vui lòng đi đúng giờ đã hẹn dùm mình, vì là tập thể nên mình không thể chờ cá nhân được. Nếu các bạn không đi được hay lại trễ vui lòng nhắn tin cho DarKing sớm nhất là 30'.

5/
    Ở những lần sau, nếu các bạn muốn đi off tối chung vui lòng nhắn tin cho Dark trước 5h chiều để DarK có thể sắp xếp một cách tốt nhất. Riêng với những bạn chỉ có thể liên lạc sau 5h thì lúc đó cứ gọi mình, nếu bạn cảm thấy ra được thì ra chung nhe. Đặc biệt trường hợp hào hứng đi off các kiểu rồi phút cuối lại hủy mình gặp rất nhiều.

6/ Do DarKing sẽ cố gắng liên tục tìm những quán mới, đặc biệt "chưa có ai review" để đi check nên chuyện ngon dở, giá cả DarKing sẽ không đảm bảo hoàn toàn được nên mong các bạn lưu ý khi tham gia . Vậy mới gọi là đi check quán chứ đúng không

7/ Một lưu ý nhỏ là với các bạn đã có số của DarKing vui lòng chỉ liên lạc để đi offline thôi nhe, các vấn đề của forum, liên lạc vào giờ đêm khuya các kiểu hay những thứ khác vui lòng liên lạc qua FB or mail mình có để ở dưới chữ ký . Do cũng là số cá nhân nên mấy bạn thông cảm dùm Dark.

8/ Sân chơi nào cũng có quy định riêng nên mong mọi người cố gắng vì những buổi tối offline vui vẻ. Vì cũng gặp rất nhiều trường hợp rồi, nên việc cho các thành viên leo cây, hứa lèo hoặc hẹn liên tục nhiều lần rồi bỏ không đi sẽ được áp dụng các mức phạt sau:

Vi phạm lần 1: không được gọi offline trong 1 tuần.
    Vi phạm lần 2: không được gọi offline trong 1 tháng.
    Vi phạm lần 3: sẽ loại khỏi danh sách vĩnh viễn.

DarKing sẽ luôn cố gắng để mọi người có những lần đi offline thật thoải mái nên mong cả nhà theo quy định giúp DarKing nhe!

Danh sách thành viên (update liên tục) :

-----------------------------------------------------
    Lần sửa cuối bởi Cherish, ngày 14-01-2014 lúc 11:48 PM. Lý do: fix
    Bizz, Phocanada, SinhĐôi and 10 others đã cảm ơn nội dung này.

Kem Ham Ăn's Avatar
    Đang ở
    Nhà của tớ :3

Cấp bậc

Danh hiệu

Các Bạn vui lòng không Đăng ký thông tin vào topic này. Nơi đây chỉ để thông báo lịch Offline cho các bạn tiện dễ theo dõi cũng như trả lời những thắc mắc về vấn đề đi Offline. Mọi comment sai sẽ bị xóa mà không cần báo trước. Mong các bạn thông cảm
    Lần sửa cuối bởi Kem Ham Ăn, ngày 14-01-2014 lúc 01:25 AM.
    Denon and katty_trang like this.
    When U Smile U Really Shine ♥ Love U Love Forever DK ♥

Mail: kem.tik@gmail.com

DarKing's Avatar

Cấp bậc

Danh hiệu

Vừa qua mình đã tổ chức chuyến offline nhỏ đầu tiên với sự tham gia của 2 mem nữ rất xinh và dễ thương

12065592983 591ab6881f - [Offline thường xuyên] Đi ăn 1 mình thật buồn chán! Làm sao đây?

Bên trái là bạn Thư, bên phải là bạn Thạch

12065693884 25cd08a9aa - [Offline thường xuyên] Đi ăn 1 mình thật buồn chán! Làm sao đây?

Bạn thứ 3 là Mod Kem Ham Ăn

12066192966 c8d114b33d - [Offline thường xuyên] Đi ăn 1 mình thật buồn chán! Làm sao đây?

Còn mem này tên là Trung. Ra ăn không kịp nên cùng nhóm đi coffe

Hẹn mọi người vào các buổi offline nhỏ tiếp theo nhe. Bạn nào muốn đi thì đăng ký theo mẫu bên trên nhe.

venus1347, HotPizza, vnvn121212 and 1 others đã cảm ơn nội dung này.

Aino's Avatar

Cấp bậc

Sân chơi nào cũng có quy định riêng nên mong mọi người cố gắng vì những buổi tối offline vui vẻ. Vì cũng gặp rất nhiều trường hợp rồi, nên việc cho các thành viên leo cây, hứa lèo hoặc hẹn liên tục nhiều lần rồi bỏ không đi sẽ được áp dụng các mức phạt sau:

Vi phạm lần 1: không được gọi offline trong 1 tuần.
    Vi phạm lần 2: không được gọi offline trong 1 tháng.
    Vi phạm lần 3: sẽ loại khỏi danh sách vĩnh viễn.
    tính đăng ký mà quy định này khó quá vì mình thường hay có những việc đột xuất, nói chung là cũng case by case, mật độ 2-3 lần off/1 tuần cũng khá dày nữa

Tuần này có ai tham gia không,đi đâu củng được,thời gian thì vô tư
    Nếu không ,tôi biết một quán mới mở ở Quận 8 theo phong cách BBQ
    Có ai tham gia không

thanhthangs's Avatar
    Đang ở
    HCMC

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi DT56 Xem bài viết
    Tuần này có ai tham gia không,đi đâu củng được,thời gian thì vô tư
    Nếu không ,tôi biết một quán mới mở ở Quận 8 theo phong cách BBQ
    Có ai tham gia không
    Mình ở Q8 , cũng mún đi, bạn set kèo đi ngày nào nếu rãnh mình tham gia với
    ụt ịt.. khịt khịt

Cấp bậc

Mình ở q12, rãnh vào chiều thứ 3 với thứ 7, khi nào có off thì hú mình tham gia với nha^^

setlong14's Avatar
    Đang ở
    Thiên đường ăn uống

Cấp bậc

Danh hiệu

Ui, đã đăng ký. Khi nào được thì hú mình nhé kitty
    wishtv.blogspot.com
    Đây là nơi bạn nhận được nhiều thông tin hữu ích về việc xây dựng ngôi nhà tương lai và bàn luận về các vấn đề khác trong cuộc sống.

bear00's Avatar

Cấp bậc

Gấu thường xuyên ăn 1 mình ở gò vấp nà
    Có ai có quán gì chỉ gấu hem
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

Aster Linn's Avatar
    mình ở q6 đkí lâu rồi mà sao hok thấy ai kiu đi hết zạ
    Lần sửa cuối bởi Aster Linn, ngày 17-03-2014 lúc 10:42 PM.

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 21/21