Banh mi thit nuong, xoi man, xoi ga quan 3 ngon, re
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 4 của 4

Banh mi thit nuong, xoi man, xoi ga quan 3 ngon, re

Bánh mì thịt nướng, xôi gà, cơm chiên dương châu giá 15k với xe bánh mì 568 Nguyễn Đình Chiểu phường 4 quận 3. (gần trường tiểu học Lương Định Của)
    Lần trước mình share chỗ này rùi nhưng DDAU cảnh báo sai phạm vì k gõ tiếng Việt và lần trước mình cũng k có tấm hình nào để ACE tham khảo, lần này chuẩn bị đầy đủ, ai thik thì cho ý kiến, k thik cũng ngó sơ qua để ủng hộ lần đầu mình tham gia diễn đàn nhe
    Xôi mặn và xôi thịt nướng giá 10k

Sáng nào tớ cũng thấy thịt vừa nướng vừa bán, có khi tớ còn mua đem đến cty để trưa ăn kèm với cơm nữa, giá cũng ok chỉ 10k/cây thịt

Xong ne`

Chỗ này cũng có bán xôi gà nữa, là cánh gà chiên nước mắm ý nhé, ngon tuyệt, trông thật hấp dẫn Ực…ực…

Bánh mì thịt 15k

Bánh mì thịt nướng ăn với tương đen ngọt ngọt 15k

Ngoài ra còn có món súp cua nữa nè. Đặc biệt, theo kinh nghiệm mấy chục năm nấu ăn của Mẹ tớ thì Mẹ tớ nhận xét súp này ngọt thịt chứ k phải bột ngọt (ăn k thấy khát nước, k khó chiu trong người…tớ đoán vậy!).
    Cái này 15k có kèm 1 trứng cút

Xe bánh mì này bán từ sáng sớm đến trưa khoảng 11pm, chiều thì hình như 4pm là có rồi

Chỗ này tuy là xe bánh mì thôi nhưng món ăn khá phong phú và giá cả tương đối phù hợp với túi tiền sinh viên, công nhân viên chức; quan trọng hơn là tương đối sạch sẽ. Chúc cả nhà có thêm 1 DDAU mới

2. Xem thêm review nổi bật khác

evaasuka's Avatar
    Bữa nào bạn ăn lại thi chụp hình up lên them đi bạn Sẵn tiện coi chính xác cai địa chỉ
    Mà gà chien nuoc mắm ngon hok bạn ?
    Nếu có 1 ngày anh lại tìm thấy em , dù chỉ trong 1 khoảnh khắc thôi
    thì hãy để anh , lại được xoa đầu em , em nhé...

Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé . ( SHAKESPEARE )

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food
    Đề nghị bạn viết bài có dấu, nếu sau 24h nữa vẫn chưa sửa lại thì topic sẽ bị xóa.

Siro's Avatar
    Hình như xe này mới khai trương ,nhìn cái vỉ nướng còn mới [ ko rỉ sét] và que tre nướng thịt cũng mới [ chưa có dấu hiệu nướng đi nướng lại nhìu lần ].Nhìn cũng hấp dẫn nhỉ ,hôm nào sẽ ghé thử .