[Quận 10] đãi sinh nhật tiện lợi, hiện đại và không kém phần dễ thương
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 10 của 10
    MèoÚ4's Avatar

Cấp bậc

đãi sinh nhật tiện lợi, hiện đại và không kém phần dễ thương

Các bố mẹ muốn làm sinh nhật cho bé nhà mình mà không có thời gian hay muốn tiện việc dọn dẹp thì đến KFC làm cho gọn. Chẳng là em mới làm sinh nhật cho cu cậu nhà em xong, vì nhà nhỏ mà lại bận bịu công việc quá nên em ra đây làm. Tiệcđược trang trí theo concept màu sắc chủ đạo yêu thích. Còn phần ăn thì nhiều giá cho mình chọn lắm. Có bạn hoạt náo viên cũng đáng yêu, hôm đấy em mời 20 bạn cùng lớp với con em, mấy bạn nhân vien lo lắng chu đáo không thiếu sót gì. Em thấy tiện và xứng tiền nên gợi ý cho các bố mẹ muốn làm sinh nhật nhanh gọn cho bé nhà mình.

15977218 931463953552518 7219007265884738346 n - đãi sinh nhật tiện lợi, hiện đại và không kém phần dễ thương

Cấp bậc

Phần ăn của KFC có đắt lắm không mẹ ơi?

Cấp bậc

À không đâu, vì có nhiều giá, nhiều phần ăn cho các mẹ chọn nên không lo nha, thấp nhất là 69k đấy

Cấp bậc

Mình có làm sinh nhật năm trước cho con cũng tại KFC, gần ngay trường học con cho các bạn tan học về rồi đến sự sinh nhật. Xong xuôi ai nấy ra về, mình chẳng cần dọn dẹp gì, chở con về nhà. LÀm sinh nhật khỏe re

Cấp bậc

Mình nghĩ là không đâu, bạn lên fanpage hay website gì hỏi cho chắc, tổng đài nữa. Lần trc mình có 20 bé tham dự

Cấp bậc

Có bong bóng với gì nữa ạ? Có người phục vụ tiệc không bạn?

Cấp bậc

Có giới hạng khách mời đến tiệc không ạ?

Cấp bậc

Có cả người dẫn tiệc + trò chơi + quà đấy các mẹ, lần trước làm cứ sợ mấy bé bị chán nhưng có bạn dẫn tiệc làm sôi động lắm

Cấp bậc

Để em ra KFC gần nhà xem thử xem, tuần sau sinh nhật cháu em, để làm ở đây cho tiện vì nhà hơi hẹp

Cấp bậc

Mình nghĩ là không đâu, bạn lên fanpage hay website gì hỏi cho chắc, tổng đài nữa. Lần trc mình có 20 bé tham dự