Quán Ăn Chóe-286 Lê Văn Sỹ Quận 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 10 của 10

Quán Ăn Chóe-286 Lê Văn Sỹ Quận 3

Chào các bạn
    Thật tình cờ, hôm kia mình đi công việc ở lê văn sỹ thấy đói bụng quá nên tìm một quán ăn nhìn xung quanh đập vào mắt mình là tên quán Chóe. Mình nghỉ sao có người lại đặt tên chóe nhỉ? chắc là không ngon đâu, nhưng đang đói đành phải vô ăn thử xem thế nào.
    Khác với những gì mình nghĩ, quán Chóe thật đơn giản nhưng thức ăn thì tuyệt vời, có đầy đủ các món, đầu tiên phục vụ đem ra mình xem menu tên đó tổng cộng 15 món nào là bánh trứng nướng, nem nướng, gà chiên, tôm chiên xôi lá sen, bánh há cảo, xíu mại, toàn những món mình thích, đầu tiên minh kêu món bánh trứng nướng ăn thử, chà bỏ vào miệng một mùi vị thật hấp dẫn, ngon tuyệt, bánh này mình có ăn bên Phan xích long rồi nhưng không ngon bằng bên lê văn sỹ, đặc biệt món nem nướng thật sự làm mình ngạc nhiên bởi tài nấu nướng khéo léo của cô chủ quán. Ngoài ra còn có cả bún bò và bột chiên nữa hic toàn những món mình thích ăn chà nhắc tới thấy thèm nửa rùi. Tối nay đi ăn nữa hihihihi. Chúc cả nhà có được một món ăn vừa miệng. à quên giá cả thì rất rẻ mỗi phần có 12 ngàn thôi hợp với túi tiền sinh viên lắm đó.
    Những món ở đây thích hợp cho giới teen ăn nhưng nếu đi cùng gia đình thì càng tốt.
    Các bạn có dịp ghé qua quán Chóe 286 Lê Văn Sỹ, Q3 TPHCM ăn thử đi đảm bảo cực kỳ ngon.
    Địa chỉ 286 LÊ VĂN SỸ Q3 ĐỐI DIÊN CHỢ NGUYỄN VĂN TRỖI

2. Xem thêm review nổi bật khác

Chúc các bạn một có một buổi ăn ngon cùng với bạn bè người thân

Nhớ đến nhe các bạn 286 lê văn sỹ quận 3 tphcm đối diện chợ nguyễn văn trổi

nh0kb0's Avatar
    sao bạn ko chụp vài tấm hình cho mọi người thấy
    tks sẽ đi thử

Giá như vậy là good lắm rồi, gần nhà bạn gái chắc phải đưa bạn đó ra ăn thử

mình nói thật.... toàn bọn chủ quán lên đây PR chứ mỉnh cũng đã ăn qua quán này rồi... đồ ăn thì cũng chỉ bình thường thôi chứ không phải đến nỗi tuyệt vời như mấy bạn tưởng thôi.... nội cái vụ gửi xe thôi là đã muốn đánh lộn với nhân viên ở đây rồi ... rất mất cảm tình. đồ ăn thấy vậy chứ cũng không rẽ đâu nha mấy bạn ... không hề @@! đây là suy nghĩ của mình khi đi ăn ở đây... becareful guy ...

hahaha PR lộ quá bạn ơi

ChoiSeok's Avatar
    Ko thấy hình ảnh gì vậy!

cho tí hình ảnh đi bạn :-)
    CF MANAGER LÀ PHẦN MỀM QUẢN LÝ QUÁN ONLINE. CHỈ CẦN ĐĂNG KÝ Là SỬ DỤNG NGAY! HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ !
    http://quanlyquan.com

danhpham's Avatar
    quán này ăn 1 lần r thôi à ~~
    nhìn vào món cứ 10 mấy k nghĩ rẻ chứ đồ ăn chút xíu ko dính răng =.-
    j'aime bien manger