[Quận 11] Review Bò bít tết 28 - 35k tại Nguyễn Chí Thanh - Hà Tôn Quyền
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/9 123 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 82/82
Kết quả 1 đến 10 của 82
    quốc toàntrần's Avatar
    Đang ở
    unknown

Lightbulb Review Bò bít tết 28 - 35k tại Nguyễn Chí Thanh - Hà Tôn Quyền

Trong không khí của cuộc thi Review nhận quà em cũng mạn phép làm 1 mục cho nó xôm tụ ạh!

Quán nằm trên đường Hà Tôn Quyền ngay ngã tư Hà Tôn Quyền - Nguyễn Chí Thanh (mặc dù địa chỉ là 870 Nguyễn Chí Thanh). Có hỏi chủ quán lý do tại sao thì ảnh trả lời do mặt bằng là tòa nhà lớn, chia làm 3 mặt bằng cho thuê nên ko đổi địa chỉ dc, vì vậy anh chị em nào có ý định đến thì xem để ý kĩ nhé, quán đối diện mì kéo Khải Kí ah! Hotline: 0979896406.

Nhìn tổng quan thì quán rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ kế bên là khu vui chơi Kidsyard dành cho thiếu nhi, tầng 2 thì có massage (mới khai trương nên em dc tặng cái card giảm 50%) nên ai có em bé hay muốn thư giãn tí xíu đều đến dc! Quán có chỗ để xe ngay trước quán luôn, có bàn ngồi ngoài và ngồi trong nhà cũng ok lắm. em thì em chọn ngồi trong nhà cho nó nhìn dc hết quán. Đầu tiên là menu đây!

MENU LON ddau - Review Bò bít tết 28 - 35k tại Nguyễn Chí Thanh - Hà Tôn Quyền

Nhìn menu thì khá ổn nên em kêu luôn phần thập cẩm 35k,
    nhìn qua nhìn lại thì em thấy cái này:

TANG NUOC NGOTddau - Review Bò bít tết 28 - 35k tại Nguyễn Chí Thanh - Hà Tôn Quyền

Hình như là hôm nay t6, quá hên thế là em ngồi chờ xem quán đối xử với khách ra sao! Lúc này tranh thủ nhìn quoanh quán thì còn phát hiện dữ dội hơn nữa:

HAPPY DAYddau - Review Bò bít tết 28 - 35k tại Nguyễn Chí Thanh - Hà Tôn Quyền

Nhìn hình thì hấp dẫn mà ko biết thực sự nó ra sao vì quá rẻ, mà quán lại hơi vắng nữa chứ (lúc này hơi lo lo), thôi kệ thức ăn ra rồi tính.

Đến khi thức ăn ra thì ôi trời ơi là tuyệt vời. cũng đầy đủ bò, trứng, pate, xúc xích, khoai tây, bánh mì, rau, chảo bò đang sôi sùng sục nhìn rất hấp dẫn và còn dc cả 1 ly cocacola khuyến mãi nữa chứ. thế là em lao vào chiến thôi! ah bò ở đây có nước sốt gì đó nhìn rất hấp dẫn chứ ko trắng như những chổ bình dân khác. Hình đây các bạn. Nhìn là muốn ăn rồi phải ko?
    35 ddau - Review Bò bít tết 28 - 35k tại Nguyễn Chí Thanh - Hà Tôn Quyền

Ăn thì bò mềm, nước sốt đậm đà, bánh mì nóng hổi như mới ra lò, xúc xích là xúc xích xông khói nhé, em ăn luôn tới 2 ổ bánh mì mới hết được nước sốt và phần ăn. bao no nê luôn. hiiii. Chắc chắn là sẽ ghé lại và còn rủ thêm đồng bọn nữa!(Nhưng sẽ ghé thứ 2 xem sao) Ah còn khuyến mãi cho các bạn 1 pic không gian quán nè cho đủ 5 hình review.

khong gian ddau - Review Bò bít tết 28 - 35k tại Nguyễn Chí Thanh - Hà Tôn Quyền

Đánh giá quán thì mình cho điểm 8 cho tất cả.

P/s: Thấy quán có món ngon, giá rẻ mà vắng nên cũng lanh chanh hỏi anh chủ quán, thì dc biết rằng quán mới bán dc tầm 2 tuần thôi nên cũng chưa có nhiều người biết! Hy vọng anh chị em bỏ túi dc 1 địa điểm ăn ngon để đi ăn lúc thèm nhé!

Ah nhớ Cám ơn or like cho bài Review để dành giải của DDAU nào! Cám ơn!

2. Xem thêm review nổi bật khác

tamcda88's Avatar
    Cài win dạo ở Hóc Môn

quốc toàntrần's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Bác khó tính quá, em làm bài này để tham gia cuộc thi Review bác ơi, bác thấy em có dám đăng vào muc review quán ăn nhà hàng đâu! cái đó để khách tự đánh giá!

Kitty's Avatar
    Đang ở
    In your heart
    Trích dẫn Gửi bởi tamcda88 Xem bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi quốc toàntrần Xem bài viết
    Bác khó tính quá, em làm bài này để tham gia cuộc thi Review bác ơi, bác thấy em có dám đăng vào muc review quán ăn nhà hàng đâu! cái đó để khách tự đánh giá!
    Bài này không đúng thể lệ của cuộc thi nhé bạn. Tên cuộc thi là REVIEW chứ không phải PR !

Đang ở
    ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên :v
    giá dc qua he, phần ăn cũng chất lượng nữa, sẽ thử mới đc.

quốc toàntrần's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Trích dẫn Gửi bởi Kitty Xem bài viết
    Bài này không đúng thể lệ của cuộc thi nhé bạn. Tên cuộc thi là REVIEW chứ không phải PR !
    Em viết bài đúng mục mà chị kitty, bài viết dựa trên vai trò 1 khách hàng đến quán chứ có phải là chủ quán giới thiệu đâu. với lại hình ảnh cũng đầy đủ, nội dung thì quá phù hợp rồi còn gì! kekekeke

quốc toàntrần's Avatar
    Đang ở
    unknown
    sao đi chuyển mục của em rồi kitty

quốc toàntrần's Avatar
    Đang ở
    unknown
    olala up up thui!

quốc toàntrần's Avatar
    Đang ở
    unknown
    up up up! chao buoi sang!