[Quận 10] Tokyo deli ba tháng hai - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/23 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 23/23
Kết quả 11 đến 20 của 23
Like Tree2Cảm ơn
Like Tree
7107

Tokyo deli ba tháng hai

Cũng phải công nhận là Tokyo Deli nhiều món quá, sushi không thôi cũng biết bao nhiêu món rồi, không quen nhìn vô cũng ngợp ấy chứ

Mình ăn trưa ở nhà hàng Tokyo Deli 3/2 vào hôm qua và mình thấy cũng không khác gì so với các chi nhánh khác. Bữa đó mình gọi món Sashimi cá hồi, Sushi California cay và sushi lươn. Bạn mình thì gọi cơm cuốn tay cá hồi nhìn cũng khá ngon. Đi ăn nhiều lần ở bên này rồi, mình rất hài lòng về món ăn ở đây và đặc biệt không gian rộng, có máy lạnh, ăn nhóm đông vẫn được. Phục vụ tốt, nhiệt tình. Gửi xe miễn phí.

Trích dẫn Gửi bởi binh binh Xem bài viết
    Hôm trước thấy khai trương tưng bừng nên tối đó cũng ghé ăn thử. Mình đi 3 đứa, gọi 1 cái combo Roll 2, 1 combo cơm cuộn Cali với lại 1 cái combo Sushi (cái này quên tên rồi @@). Tổng thiệt hại khoảng 250k mà cũng no lắm, nhằm lúc khai trương nên còn được giảm 15% nữa. Chỉ góp ý cái menu đặt tên khó hiểu quá, nhìn vô không biết cái nào là cái nào, có cái gì ở trỏng @@ nào sushi, sashimi rồi soup rồi udon, chưa kể là mấy cái combo nữa, hên là có anh nhân viên xinh trai đứng giới thiệu nhiệt tình =]]]
    Chắc bạn không phải tín đồ của ẩm thực Nhật rồi, chớ đó toàn là những món đặc trưng của Nhật mà. Nếu không rành thì bạn cứ gọi combo ăn cho dễ, được thử nhiều món. Với cứ nhìn hình minh họa gọi thui, có gì khó khăn đâu.

TrâmBảo's Avatar
    Hồi giờ có sở thích là cứ mỗi lần trời mưa lại thích đi ăn bánh xèo, cảm giác đã vô cùng. Hôm trước đi đúng bữa trời mưa, tạt vào Tokyo Deli thấy có món bánh xèo Nhật Bản nên gọi thử ngay. Nhìn nó không giống bánh xèo ở mình, nhìn giống cái pizza thu nhỏ thì đúng hơn. Nhưng mà công nhận ăn hay dễ sợ, thấy có bạch tuộc, bắp cải...thì phải, giòn giòn, béo béo, thơm thơm. Nói chung là bữa đó đi ăn mình ăn tới 2 phần bánh xèo , mấy món khác cũng ngon lắm, do hơi lạ lẫm món bánh xèo nên quyết tâm lên đây review cho món này Chắc hôm nào mưa phải gạ gẫm bạn ấy dẫn đi ăn nữa

Mình thì thích phong cách cũng như món ăn của Tokyo Deli từ lâu rồi, là khách quen đấy . Mình thích nhất là ăn Sashimi tại đây, món ăn bài trí rất bắt mắt, làm cho người không biết ăn như mình giờ trở thành dân nghiện món ăn hấp dẫn này <3 <3 <3 Thấy nhà hàng khai trương ở 3/2 mừng ghê luôn, ngay gần nhà mình.
    a17bca87d7b5eaa6473bab1887ff9a2a b 640 - Tokyo deli ba tháng hai
    Lần sửa cuối bởi vandang, ngày 13-11-2015 lúc 04:43 PM.

Quận 10 giờ như trung tâm ẩm thực của thành phố luôn á, món gì cũng có ở đây, sắp tốn tiền nữa rồi

NghĩaCao's Avatar
    Vừa rồi dắt cả nhà đi ăn tại Tokyo Deli, thấy quán sạch sẽ, ấm cúng, không gian cũng hợp với đi gia đình, gia đình mình cũng rất thích, nhất là mấy món Sashimi cá hồi. Ngon không thể tả nổi. Có dịp sẽ lại cùng cả nhà đến ủng hộ.

Ngọc ThanhLương's Avatar
    Thích ăn đồ Nhật nhưng mỗi lần thèm phải đi xa lắm mới có chỗ ăn ngon. Nghe Tokyo Deli mở ở quận 10 mừng quá trời quá đất, gần ngay nhà mình. Hôm bữa vừa đến ăn, nói chung cũng chả thấy thay đổi gì, nhìn chung vẫn hài lòng.

tiêntran's Avatar
    Thấy Tokyo Deli 3/2 khai trương đông vui nên cũng rủ bạn bè đến ăn. Hôm khai trương dù tấp nập người nhưng nhân viên phục vụ vẫn rất nhiệt tình, niềm nở,mình vẫn luôn thích thái độ phục vụ của nhân viên ở đây, hihi. Quán mới, nhưng không gian và chất lượng món ăn vẫn không thay đổi. Nói chung về đồ ăn Nhật Bản thì mình ăn mỗi Tokyo Deli thôi, mấy chỗ khác mắc quá ăn hổng nổi.

Thị Ngọc HuyềnVõ's Avatar
    Hôm qua mới khám phá thêm được món bánh xèo nhật ngon tuyệt tại Tokyo Deli 3/2, nhìn cứ như cái pizza thu nhỏ ấy, nóng hôi hổi, thơm nữa chứ. Vị thì không ngoài dự đoán của mình. Rất ngon. Sẽ trở lại ủng hộ dài dài món ăn hấp dẫn này. <3

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/23 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 23/23

Tag của Chủ đề này