[Quận 10] Tokyo deli ba tháng hai - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/23 123
Kết quả 21 đến 23 của 23
Like Tree2Cảm ơn
Like Tree
7098

Tokyo deli ba tháng hai

BíchVy's Avatar
    Mấy nay ăn đồ Hàn ngán rồi nên giờ ăn sushi cho đổi gió. Mình có từng ăn sushi ở các chỗ khác như Cô chủ nhỏ, Aeon mà chắc Tokyo Deli mới là nơi giúp mình thích sushi hơn. Bữa nay đi chi nhánh mới mở trên đường 3/2 cho gần nhà xem sao. Không gian vẫn trang trí hai màu trắng đỏ quen thuộc. Nhân viên khá là niềm nở. Mà quán mới mở, hơi đông nên đồ ăn lên chậm. Mà dù sao thì cũng đáng chờ vì nhìn dĩa sushi đã lắm. Cá hay là rau củ gì cũng tươi hết, bánh xèo Nhật bưng ra bốc khói, thơm, nóng hổi. Mì udon hải sản khá ổn, nước lèo trong, ngọt. Tôm mực to, sợi mì thì dai, vừa ăn. Đi 3 người kêu 3 món là đủ no cành hông rồi. Mà quán mới khai trương nên được discount 15% nữa. Quá đã luôn. Bữa sau có thèm đồ Nhật chắc chắn sẽ quay lại Tokyo Deli.

Thị Ngọc HuyềnVõ's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi tiêntran Xem bài viết
    Thấy Tokyo Deli 3/2 khai trương đông vui nên cũng rủ bạn bè đến ăn. Hôm khai trương dù tấp nập người nhưng nhân viên phục vụ vẫn rất nhiệt tình, niềm nở,mình vẫn luôn thích thái độ phục vụ của nhân viên ở đây, hihi. Quán mới, nhưng không gian và chất lượng món ăn vẫn không thay đổi. Nói chung về đồ ăn Nhật Bản thì mình ăn mỗi Tokyo Deli thôi, mấy chỗ khác mắc quá ăn hổng nổi.
    Đúng rồi, hôm mình đi quán cũng đông quá trời, phải đợi món nhưng bù lại được discount 15% nên cũng khoái khoái

ThiNguyễn3's Avatar
    Nhân viên đẹp trai mà đồ ăn mình thấy cũng được. xong thỉnh thoảng còn có coupons giảm giá nữa chứ thích vãi hihi

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/23 123

Tag của Chủ đề này