Ghé ăn CƠM CHAY ĐỦ MÓN ngon rẻ khách đông tấp nập ở Nha Trang
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Mr.C's Avatar

Ghé ăn CƠM CHAY ĐỦ MÓN ngon rẻ khách đông tấp nập ở Nha Trang

Mình mới được nhỏ bạn chỉ cho chỗ này ăn chay bao no mà rẻ cực kỳ luôn nè. Đã vậy sinh viên đến ăn còn được giảm giá nữa á. Hôm nay rằm Trung Thu mình đi ăn sẵn review cho mấy chế tham khảo nè. Bữa nay lỡ hết lúa thì có chỗ "nương tựa ngày rằm" rồi nha.

TIỆM CHAY GIÁC VIÊN
    Địa chỉ: 28 đường 2/4 (cạnh Đức Cường chi nhanh 2, đối diện đường Đặng Tất đâm ra)
    Giờ bán: cả ngày
    43968320255 d2a82b1d9e z - Ghé ăn CƠM CHAY ĐỦ MÓN ngon rẻ khách đông tấp nập ở Nha Trang

Nói về đồ ăn thì ở đây đa dạng khỏi chê hơ. Tha hồ mà lựa mà chọn nè

43968320375 c48142daa6 z - Ghé ăn CƠM CHAY ĐỦ MÓN ngon rẻ khách đông tấp nập ở Nha Trang

Đầy đủ đồ ăn từ đồ chay cho tới các loại rau xào rau luộc luôn

43067859590 504d05573f z - Ghé ăn CƠM CHAY ĐỦ MÓN ngon rẻ khách đông tấp nập ở Nha Trang

17k/đĩa thập cẩm đồ ăn. Bảo đảm không no không lấy tiền luôn nha

43968319645 253b1ac1fc z - Ghé ăn CƠM CHAY ĐỦ MÓN ngon rẻ khách đông tấp nập ở Nha Trang

29943186667 52c596c965 z - Ghé ăn CƠM CHAY ĐỦ MÓN ngon rẻ khách đông tấp nập ở Nha Trang

Nếu mấy chế có mang theo thẻ sinh viên thì chỉ 15k/đĩa thôi nha. Siêu rẻ phải ko nè

43968319825 4b21449fb0 z - Ghé ăn CƠM CHAY ĐỦ MÓN ngon rẻ khách đông tấp nập ở Nha Trang

Phở chay ở đây cũng khá đặc sắc Vị vừa miệng mà cũng nhiều chả nữa

Nhận xét:
    - Quán sạch sẽ, phục vụ nhanh nhẹn.
    - Đồ ăn đa dạng.
    - Giá cả phù hợp cho sinh viên học sinh.
    Người ta mơ nhà mơ cửa, còn tôi mơ núi mơ sông

2. Xem thêm review nổi bật khác

nhìn đồ ăn mà thèm quá @@ đồ ăn chay mà nhìn vẫn thèm chúc quán ngày càng đông khách nhé.
    mình ké qc xíu về báo giá vật liệu xây dựng tại tp hcm : https://vlxdhiepha.com/bang-gia/bao-...-nhat-544.html
    Công ty https://vlxdhiepha.com/ chuyên cung cấp các loại cát đá xây dựng và sắt thép xây dựng như : Cát san lấp , cát bê tông , cát xây tô ,cát tô trát, cát vàng, đá xanh biên hòa và đá đên bình điền

lâu lâu thử món chay thì còn gì bằng nữa