[Tổng hợp] Nha Trang - Đà Lạt 18 - 26/6/2015 ►Nha Trang - 1 xe 2 người 8tr
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Minh HiếuTrần's Avatar
    Đang ở
    unknown

Nha Trang - Đà Lạt 18 - 26/6/2015 ►Nha Trang - 1 xe 2 người 8tr

Bài đầu là Review bài Vũng Tàu nhận lượng gạch đá đủ để xây biệt thự. Lần sau rút kinh nghiệm chỉ share cái album nhật ký đi Phú Quốc không mấy ai quan tâm, nhưng có vẻ giúp được 2 3 bạn gì đó cũng thấy vui vui. Bởi vậy rút kinh nghiệm đợt 2, lần này cũng chỉ share nhật ký chuyến đi thôi, vì mình người miền Tây ăn nói không câu nệ lắm, không hợp văn vẻ viết review lại bị chửi thất học thì khổ! Hỳ thật ra bài về Nha Trang - Đà Lạt thì có quá nhiều rồi nên chắc là bỏ một bài cũng không thiếu, thêm một bài cũng không thừa.
    Mình cũng xin lỗi những bạn quê ở Nha Trang hay có liên quan gì đó. Trong bài mình so sánh nhiều giữa Phú Quốc và Nha Trang, vì mình chỉ mới đi phượt được 2 nơi này gọi là xa, bởi vậy mình chỉ có thể so sánh với mỗi chỗ đó chứ không có ý gì đâu nhé.
    Trong album này là từ Sài Gòn ra Nha Trang đến trước lúc khởi hành lên Đà Lạt. Bạn nào sắp đi thì đọc tạm xem có rút ra được gì không nha
    https://www.facebook.com/234nhaynaob...1929046&type=1
    Ai cần hỏi gì thì cứ cmt trên face của mình (https://www.facebook.com/234nhaynaob), sợ inbox tin nhắn nằm bên phần khác mình không để ý, vì chẳng mấy khi có người lạ nhắn cho mình. Còn hỏi gì gấp quá trước chuyến đi có thể nhá trực tiếp cho mình 01234310394.

2. Xem thêm review nổi bật khác

jale_lam's Avatar
    Đang ở
    Quận 2 HCM
    BẠN ƠI, MÌNH KHÔNG ĐỌC ĐƯỢC BÀI TRONG FACEBOOK CỦA BẠN .

Album chuyến đi ấy bạn để public hay là Friend vậy bạn?

Tiện nhất là bạn cứ chia sẽ trên đây, miền tây hay miền bắc gì cũng vậy thôi, nếu câu cú văn chương không hay thì cứ viết đơn giản: đường đi tên gì, ăn món này ngon hay không ngon.
    “bồ có thể không có - nhưng chó thì phải có một con”

https://www.facebook.com/jale.thuylam

Minh HiếuTrần's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Trích dẫn Gửi bởi jale_lam Xem bài viết

Tiện nhất là bạn cứ chia sẽ trên đây, miền tây hay miền bắc gì cũng vậy thôi, nếu câu cú văn chương không hay thì cứ viết đơn giản: đường đi tên gì, ăn món này ngon hay không ngon.

Untitled - Nha Trang - Đà Lạt 18 - 26/6/2015 ►Nha Trang - 1 xe 2 người 8tr

Untitled - Nha Trang - Đà Lạt 18 - 26/6/2015 ►Nha Trang - 1 xe 2 người 8tr

Ủa lạ vậy nhỉ? Toàn bộ album mình đều để public mà!

Minh HiếuTrần's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Trích dẫn Gửi bởi jale_lam Xem bài viết

Quên đọc câu sau, lần trước tại cái vụ chê bạch tuộc cô Nên nên ăn chửi te tua đó, bởi vậy không dám chê nữa khẩu vị hợp người này không hợp người kia thôi

Fiona19's Avatar
    Mới coi bài review của bạn rồi, có mấy khúc mắc cười quá..
    Lụm thêm 1 vài tip, cảm ơn bạn nha

Minh HiếuTrần's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Trích dẫn Gửi bởi Fiona19 Xem bài viết
    Mới coi bài review của bạn rồi, có mấy khúc mắc cười quá..
    Lụm thêm 1 vài tip, cảm ơn bạn nha
    oh thế hoá ra là đọc được! Sao có người đọc được có người không nhỉ?! Cách đây vài hôm có bác gọi hỏi sao không đọc được, chả hiểu nổi =_=~!
    Cơ mà tụi bạn nó còn chả thèm đọc, có người đọc là vui rồi

tabtran's Avatar
    Vô confirm cho bạn vui là mình có click vô link, mà bị cái chữ nhiều wá , để dành từ từ đọc 1 ít.
    Hồi đó có lăn lê ở Nha Trang gần 1 tuần, happy lắm. Mà o có đi tour 4 đảo w đi Vinpearl, mình dành thời gian đi Ninh Hòa. Hic hic nhắc lại thèm ghê. Xách xe trèo đèo lội suối ra đó ăn tô bún cá/sứa 15k, trước khi ăn o có hỏi giá, lúc bưng tô ra thấy hơi run run nghĩ nhiều tiền đây, lúc chỉ tính tiền, còn hỏi lại chị có tính nhầm không nữa Với lại biển Ninh Hòa đẹp lắm

Kén ăn's Avatar
    ủa, review vậy là sao

Minh HiếuTrần's Avatar
    Đang ở
    unknown
    Trích dẫn Gửi bởi tabtran Xem bài viết
    Vô confirm cho bạn vui là mình có click vô link, mà bị cái chữ nhiều wá , để dành từ từ đọc 1 ít.
    Hồi đó có lăn lê ở Nha Trang gần 1 tuần, happy lắm. Mà o có đi tour 4 đảo w đi Vinpearl, mình dành thời gian đi Ninh Hòa. Hic hic nhắc lại thèm ghê. Xách xe trèo đèo lội suối ra đó ăn tô bún cá/sứa 15k, trước khi ăn o có hỏi giá, lúc bưng tô ra thấy hơi run run nghĩ nhiều tiền đây, lúc chỉ tính tiền, còn hỏi lại chị có tính nhầm không nữa Với lại biển Ninh Hòa đẹp lắm
    ờ ờ vui thiêt!
    hỳ mình có định đi vịnh Vân Phong nữa, lần sau có dịp ra đi thử nè

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi Kén ăn Xem bài viết
    ủa, review vậy là sao
    à mình không viết review bạn ạ! Văn vẻ của mình không hợp viết review, hôm trước viết có bài VT mà bị chửi quá ^^! Nên mình rút kinh nghiệm chỉ share cái nhật ký của chuyến đi thôi. Bạn nào đi cần đọc chơi thì có thể vào tham khảo! Thế là có chê có khen gì cũng đỡ chửi nhất hà hà