[Nha Trang] Một Thời Để Nhớ - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/31 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 31/31
Kết quả 11 đến 20 của 31
    chaunm's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi planet Xem bài viết
    Ủa bạn, chạy xe với tốc độ trung bình cỡ bao nhiêu thì 6h sáng SG - 10h tối Nha Trang vậy bạn, với lại bạn dừng chụp hình nhiều không vậy ? Tại mình cũng tính đi vậy mà mình cũng khoái chụp hình nữa, thấy thời gian như bạn nói cũng thấy ham quá, mà bạn có chụp hình cũng nhiều nữa, nên mình hỏi.
    Bạn có thể tường tượng thế này, Sg - Bà Rịa - Hồ Tràm - Hồ Cốc...Gặp đẹp là chụp, gặp ngon là xúc vì đi bao nhiêu lần cũng k thể chụp hết cảnh của cái đoạn này. 12h mình tới Phan Thiết, vào chợ ăn uống, đi siêu thị mua thêm lương khô, nước uống (mình luôn mang bình nước đá theo người, nên ghé siêu thị mua vài chai sting,number1 để uống dọc đường, khỏi ghé quán), 2h chiều mình bắt đầu đi tiếp, tới Phan Rang hình như khoảng 6h30, ghé chợ làm tô bánh canh, rồi đi tiếp. Khoảng 8h mình tới Cam Ranh, dẫn bộ một khúc, thay đc cái Sâm xe, rồi đi Nha Trang thì khoảng 9h20 mình tới, tìm Nhà trọ này nọ, thi khoảng 10h mình đc nằm lên nệm rồi

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi beehaa Xem bài viết
    lần trc mình chạy từ sg dừng lại nhiều nơi, đi đường biển tuyệt vời nên đến ngày thứ tư mới ra đến Nha Trang. Thích món ăn ở đây hơn ở Đà Lạt
    Trước mình cũng có đi từ từ như vậy, cơ mà mình tới ngày t4 thì ra tới Tuy Hòa rồi
    Tôi yêu đất nước này biết bao, còn nhiều nơi mà tôi chưa đến lắm, đợi tôi nhé, đất nước tôi ơi.

Bun bin's Avatar
    em nào xinh quá , ước gì được làm quen

Em ấy đã có chủ rồi nha! Bun bin.

Minh dân nha trang mà còn chưa đi được như các bạn, hixxxxx
    Tư vấn Du lịch Nha Trang Free.
    facebook: du.lich.Nha.Trang.special
    phuoclong007@gmail.com

chaunm's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi be_PhuocLong Xem bài viết
    Em ấy đã có chủ rồi nha! Bun bin.

Minh dân nha trang mà còn chưa đi được như các bạn, hixxxxx
    Dân Nha Trang thì đi nơi khác Nha Trang đó mà, đâu có đi tại gia

Trích dẫn Gửi bởi Bun bin Xem bài viết
    em nào xinh quá , ước gì được làm quen
    Tui là nam, làm quen hhok
    Tôi yêu đất nước này biết bao, còn nhiều nơi mà tôi chưa đến lắm, đợi tôi nhé, đất nước tôi ơi.

dorymap's Avatar
    Gấu có vẻ được chụp nhiều hơn cả đồ ăn , thích nhỉ
    https://www.facebook.com/NhanYenThanh

SG - NT mà 6am - 10pm chỉ thoáng nghe là biết ngồi xe máy nó ê cỡ nào khâm phục chủ thớt quá

nickyluv's Avatar
    E cũng định đi như anh, mà e định hè này khởi hành..Vấn đề duy nhất của e là chi phí đó a cho e hỏi cả chuyến đi thế này anh tốn tổng cộng hết luôn là bao nhiêu vậy ạ?

chaunm's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi dorymap Xem bài viết
    Gấu có vẻ được chụp nhiều hơn cả đồ ăn , thích nhỉ
    Chụp đồ ăn này nọ bằng máy chụp hình là chủ yếu cơ mà trộm vào nó gom hết rồi, h hình còn là chủ yếu chụp bằng điện thoại nên thể loại selfie hơi nhìu ^^

Trích dẫn Gửi bởi hoainam89 Xem bài viết
    SG - NT mà 6am - 10pm chỉ thoáng nghe là biết ngồi xe máy nó ê cỡ nào khâm phục chủ thớt quá
    cũng tí lên tí xuống nên cũng bình thường bác ạ ^^ mà đi mãi thành quen nên ngồi tới đâu cũng được

Trích dẫn Gửi bởi nickyluv Xem bài viết
    E cũng định đi như anh, mà e định hè này khởi hành..Vấn đề duy nhất của e là chi phí đó a cho e hỏi cả chuyến đi thế này anh tốn tổng cộng hết luôn là bao nhiêu vậy ạ?
    Đã gọi mình là anh thì mình xưng a luôn a tính nhẩm lại thì thế này,

Thời giá 6/2013:

- Hotel: 160k/ngày
    - 2 vé Vinpearl + ăn uống Vinpearl = 450*2 + 300 = 1200k (khoản này ai đi thì tốn )
    - Xăng (đi và về) + nhớt = 450k, tùy xe + tùy loại nhớt xịn hay thường + chi phí hao hụt có thể xảy ra dọc đường, lủng bánh, bung vỏ..
    - Ăn uống thì e có thể tham khảo rất nhiều bài viết trong 4rum rồi tính cho mình, cũng như nhiều lựa chọn đi chơi hơn như tua 4 đảo, tắm bùn,....
    Lần sửa cuối bởi chaunm, ngày 22-03-2014 lúc 01:11 PM.

chi phí cỡ nhiệu vậy ^^

chaunm's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Prosthetic Huy Xem bài viết
    chi phí cỡ nhiệu vậy ^^
    Bạn xem ở #18 đó bạn ^^

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/31 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 31/31