10 địa điểm du lịch đẹp nhất Việt Nam - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/25 123
Kết quả 21 đến 25 của 25
    HàoTrung's Avatar
    nhìn đẹp quá nhỉ

tourquangbinhgo's Avatar
    Suối nước Moọc – Tận hưởng thiên nhiên trong lành

Nếu có dịp ghé thăm Quảng Bình, các bạn đừng bỏ lỡ ghé thăm Suối Nước Moọc, nằm trong phân khu hệ thống vườn Quốc gia Phong Nha- Kẻ Bàng. Từ Thành phố Đồng Hới, các bạn đi theo nhánh Đông đường Hồ Chí Minh khoảng 60km thì gặp ngã ba Khe Gát.Tiếp tục theo nhánh Tây khoảng 5km, các bạn sẽ đến Suối Nước Moọc nằm ở Thượng Trạch, Bố Trạch, Quảng Bình.

Đến đây các bạn sẽ được đắm chìm trong khung cảnh thiên nhiên tuyệt đẹp và hoang sơ. Được tắm mình dưới làn nước suối trong vắt, được tham gia các trò chơi mạo hiểm chèo thuyền Kayak cùng bạn bè, người thân.
    Song Son quang binh go2 - 10 địa điểm du lịch đẹp nhất Việt Nam

qtrungvmn's Avatar
    Đang ở
    HUE
    Dịch vụ đưa đón bằng xe hơi riêng từ Huế đến Hội An là sự lựa chọn thích hợp cho chuyến đi trong ngày thú vị từ Huế đến Hội An. Du lịch với chúng tôi, chuyến đi của bạn sẽ không vội vàng, dành thời gian của bạn để ngăn chặn bất kỳ nơi nào trên đường đi. Chúng tôi có thể chắc chắn rằng bạn sẽ có những kỷ niệm tuyệt vời mà bạn không thể với những người khác vận chuyển.

Bạn có thể khởi hành bất cứ lúc nào bạn cảm thấy tốt. Lái xe của chúng tôi sẽ đón quý khách tại sảnh đợi của khách sạn, khởi hành đi Thành phố Hội An. Điểm thu hút đầu tiên chúng tôi sẽ dừng trên đường là Bãi biển Lăng Cô. Đây là một trong những vịnh đẹp nhất châu Á.

Sau đó, chúng tôi sẽ dừng chân tại đèo Hải Vân (đèo biển) - đây là đèo cao nhất ở Việt Nam. Và đây là con đường đẹp nhất ở Việt Nam bạn không nên bỏ lỡ. Không vội vã cho chuyến đi của bạn, dành thời gian của bạn để có tách cà phê, chụp nhiều bức ảnh đẹp từ đèo Hải Vân.

Sau đó chúng tôi tiếp tục đi Hoian, điểm thu hút tiếp theo bạn có thể dừng chân là Bảo tàng Chăm - nơi trưng bày các cổ vật của nền văn minh Champa. Bạn có thể dành khoảng 45 phút - 1 giờ để thu thập thêm kiến ​​thức về người Chan.

Ngũ Hành Sơn là điểm thu hút cuối cùng mà chúng ta sẽ ghé thăm. Đây là khung cảnh tuyệt đẹp với 5 ngọn núi, hang động và chùa… Và bạn cũng có thể ghé thăm Làng Đá Khắc để xem cuộc sống địa phương của người dân địa phương và mua những món quà lưu niệm được làm từ đá.

Sau khoảng 6 giờ lái xe và đi bằng xe hơi riêng từ Huế đến Hội An, chúng tôi sẽ đến khách sạn của bạn. Giải quyết thanh toán cho người lái xe của chúng tôi, kết thúc dịch tin tại vụ.
    Thông tin tại đây: https://privatecartransferhoian.com/...er-hue-hoi-an/
    Dịch vụ xe du lịch tại Hội An kính chào quý khách!
    website: https://privatecartransferhoian.com/

sevenup024's Avatar
    Mình hay đặt vé máy bay Eva Airlines đi Vịnh Hạ Long với Đảo Phú Quốc, bữa nào đặt đi Ghềnh Đà Đĩa thử

đều là những nơi tuyệt vời . i love Việt Nam

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/25 123